9 మూవీ రివ్యూ: ఎ ఘోస్ట్ ప్రోవల్స్ అల్ ఓవర్ ది ప్లాట్, లీవింగ్ ఇట్ మెస్డ్ అప్ – న్యూస్ 18

9 Movie Review: A Ghost Prowls All Over The Plot, Leaving It Messed Up
9 వ గ్రంథం అన్నింటికన్నా తక్కువ భావంతో లేదా దర్శకత్వంలోకి వెళుతుంది, మరియు అధ్వాన్నంగా చెడ్డ ఎడిటింగ్ ఈ చలన చిత్రం హాట్చ్పోట్ వ్యవహారం చేస్తుంది. మలయాళం భయానక చిత్రం యొక్క మా సమీక్షను చదువుకోండి.
9 సమీక్ష
దర్శకత్వం: జేనేజ్ మొహమాద్
తారాగణం: పృథ్వీరాజ్, ప్రకాష్ రాజ్, వామీకా గాబీ, అలోక్

ఎప్పుడు

ది ఎక్సార్సిస్ట్

1973 లో వచ్చినది, ఇది రక్తపు ఎరుపు, తల తిరిగే, ఆకుపచ్చ కక్కుట మరియు ఊహాజనిత శబ్దంతో చేసిన కదలికలను కదల్చటానికి ఒక జత కదలిక. కానీ 45 సంవత్సరాల తరువాత, భారతీయ moviemakers యొక్క దెయ్యం ఆఫ్ తమను అభివృద్ధి లేదా షేక్ లేకపోతున్నాను

ది ఎక్సార్సిస్ట్

. కొంతకాలం క్రితం, అతీంద్రియాలపై కధాంశం చేసిన అనేక తమిళ చిత్రములు ఉన్నాయి, ఇప్పుడు ఒక ధోరణిలో నటించిన శాంటాణ్ నటించిన ధోరణి కొనసాగుతోంది.

కానీ సత్యం కోసం పిలిచే మలయాళం సినిమా కూడా కొత్తగా ఏమీ లేకుండగా, ఆత్మీయమైన అరేనాలోకి అడుగుపెడుతూనే ఉంది. రచయిత-దర్శకుడు జ్యూసే మొహమేమ్స్

9

ప్రకాష్ రాజ్ ప్రకాశవంతులైన నటులు పృథ్వీరాజ్ మరియు రెండు శాస్త్రవేత్తలతో వ్యాఖ్యానిస్తూ, నా కలవరానికి (నేను ఈ పురుషులు ఈ రకమైన పనిలో పాల్గొనలేదని నేను అనుకున్నాను), ఒక వ్యాయామం పరిపూర్ణ మూర్ఖత్వం. అవును, సింగపూర్ నుండి వచ్చిన ఒక మోవిమేకర్ స్నేహితుడు, శిల్ప కృష్ణన్, సినిమాలోకి వెళ్ళటానికి ముందు నన్ను హెచ్చరించాడు, ఆమె పృథ్వీరాజ్ని మెచ్చుకున్నంతగా, అతను విపరీతమైన పాత్రలు చేస్తూ ఆమె నిరాశ చెందాడు. ఆమె బ్యాంగ్ లో ఉంది.

నక్షత్రం ఒక ఆస్ట్రో-భౌతిక శాస్త్రవేత్త డాక్టర్ ఆల్బర్ట్ లూయిస్ పాత్ర పోషిస్తుంది, అతని కుమారుడు ఆడమ్ (అలోక్) జన్మించినప్పుడు అతని భార్యను కోల్పోయింది. చిత్రం తెరిచినప్పుడు, ఆ బాలుడు ఏడు, ఆసక్తికరమైన, కొంటె మరియు దూకుడుగా ఉంటాడు, పాఠశాల నుండి బహిష్కరించిన అతని సహచరులతో హింసాత్మక గందరగోళాలు చేస్తాడు. చైల్డ్తో ఏమి చేయాలనే దాని గురించి ఆల్బర్ట్ చింతించగా, అతను తన గురువు, సీనియర్ మరియు బాగా గౌరవించే శాస్త్రవేత్త డాక్టర్ ఇనాయత్ ఖాన్ (ప్రకాష్ రాజ్) నుండి ఒక నియామకాన్ని పొందుతాడు. అతను ఆల్బర్ట్ చాలా అరుదైన ఖగోళ సంభాషణను భూమిపై కదిలే భారీ కామెట్ యొక్క పత్రాన్ని కోరుకునేలా కోరుకుంటున్నారు, మరియు దీనిని చూడటానికి ఉత్తమమైన స్థలం హిమాలయాలుగా ఉంటుంది. కాబట్టి, ఆల్బర్ట్ మరియు ఆడమ్లను ఖాన్ పక్కన పెట్టారు, ఇతర శాస్త్రవేత్తలతో కలిసి పర్వతారోహకుడు – సన్నగా నివసించేవారు. ఒక వింత దెయ్యం కథ రోలింగ్ పొందడానికి ఆదర్శ సెట్టింగ్. మరియు కామెట్ యొక్క ఫ్లై గతంలో భూమిని దాటుతుంది తొమ్మిది రోజులు విద్యుత్తు మరియు ఆధునిక సమాచార ప్రసారం ఫలితంగా, ఆత్మలు ఏమి అడగవచ్చు.

ప్లాట్లు ఖాళీగా ఉంటే, రచన చాలా సోమరి ఉంది. ఎమా (వామీకా గాబీ) పోషించిన అతీంద్రియ మనోభావము, ఆడమ్ చుట్టూ వేటాడటం, అతనిని బెదిరించడం, అతనిని భయపెట్టడం, అతని తండ్రి ఒక వాచ్ టవర్ నుండి బిజీగా పని చేస్తున్నాడు, ఖాన్ ఇద్దరూ ఇద్దరు వసతులను కలిగి ఉన్న భారీ బంగళానువాదం నుండి దూరంగా ఉన్నారు. సంస్థ కోసం అన్ని ఆడమ్ ఒక పాత సేవకుడు, అతను వెంటాడాయి మరియు నేల లోకి మునిగిపోయే సిద్ధంగా ఉంది ఎవరు, మరియు ఎవా బాధితుడు పిల్లవాడిని తో, చిత్రం మొహమ్మద్ తన భయపెట్టడానికి ఈ అనాగరికంగా ప్రాచీన టెక్నిక్ మీద ఆధారపడటం తో జంప్-మొదలవుతుంది మారుతుంది ప్రేక్షకులు. మీ ముఖం లోకి రక్తపు-కళ్ళు కళ్ళు తో slimy ఆత్మ thrusting ద్వారా ఎప్పుడూ తరచుగా వాటిని ప్రారంభించడం మోసం చిన్న ఏమీ.

మనోజ్ నైట్ శ్యామలన్ ప్రారంభంలోనే చాలా ఇష్టం

ది సిక్స్త్ సెన్స్

, Mohamad రిసార్ట్స్ నేను నిజంగా మోసం భావించాడు ఒక క్లైమాక్స్ తన వీక్షకులు నమ్మబలికి.

స్క్రిప్ట్ అన్నింటికీ చిన్న అర్ధంలో లేదా దిశలో వెళితే, అతిగా చెడ్డ ఎడిటింగ్ చేస్తుంది

9

ఒక హాట్చోచ్ వ్యవహారం. నేను అర్ధం చేసుకోలేకపోయాను (ఇక్కడ స్పాయిలర్ కోసం క్షమించండి) ఎందుకు ఖాన్, అతను ఆల్బర్ట్ మానసిక స్థితికి తెలిసినప్పుడు, అతని చిన్న కొడుకుతో ఒక ఏకాంత ప్రదేశానికి పంపించండి. ఆల్బర్ట్ సున్నితమైన తన కుమారుడిని ద్వేషిస్తాడు మరియు అతని భార్య యొక్క మరణానికి బాధ్యత వహిస్తాడు. అతను, అందువలన, చిన్న పిల్లవాడు హాని న బెంట్. డాక్టర్ ఖాన్ చివరికి ఒక ఉపన్యాసం వంటి ప్రసంగం అన్ని ఈ చెప్పారు.

9

ఒక పని ప్రబలంగా తప్పించుకోగల. ఈ రకమైన సినిమా కూడా నిధులు పొందుతుందని భయపెడుతున్నది.

రేటింగ్: 1/5

(గౌతమన్ భాస్కరన్ ఒక రచయిత, వ్యాఖ్యాత మరియు చిత్ర విమర్శకుడు)

మరింత కోసం @ న్యూస్ 18 సినిమాలు అనుసరించండి

మీ ఇష్టమైన ఇంగ్లీష్ టీవీ న్యూస్ ఛానెల్, CNN- న్యూస్ 18 లో బిగ్గెస్ట్ న్యూస్ మేకర్స్ మరియు బిగ్గెస్ట్ న్యూస్ బ్రేక్లను పట్టుకోండి. CNN- న్యూస్ 18 ను కేవలం నెలకి 50 పైసస్ చూస్తూ ఉండండి. మీ కేబుల్ / DTH ఆపరేటర్ను ఇప్పుడు సంప్రదించండి!
* కేబుల్ / డిటిహెచ్ ఆపరేటర్లు వసూలు చేసిన ధర రూ. ** GST అదనపు.