కొత్త AAF టీవీ రేటింగ్స్లో గొప్ప NBA పోటీని కొట్టింది – యాహూ స్పోర్ట్స్

ఎప్పటికీ, ఎప్పుడూ అమెరికాలో ఫుట్ బాల్ యొక్క శక్తిని తక్కువగా అంచనా వేయండి.

శనివారం రాత్రి ప్రారంభమైంది. CBS లో రెండు ఆటలు ఆరంభమయ్యాయి, జేమ్స్ హార్డెన్ యొక్క హ్యూస్టన్ రాకెట్స్ మరియు రస్సెల్ వెస్ట్బ్రోక్ యొక్క ఓక్లహోమా సిటీ థండర్ మధ్య ABC లో అద్భుతమైన NBA పోటీకి వ్యతిరేకంగా, థండర్ విజయంతో ముగిసిన అద్భుతమైన ఆట. “Data-reactid =” 23 అమెరికన్ ఫుట్బాల్ యొక్క అలయన్స్, ఈ లీగ్కు చాలా మంది ప్రజలు బహుశా ఈ వారం ముందు నుండి ఒక జట్టు పేరు నమోదు చేయలేరు, శనివారం రాత్రి ప్రారంభించారు, CBS లో రెండు ఆటలతో ఆరంభమయినది, ఒక గొప్ప NBA మ్యాచ్కు వ్యతిరేకంగా ఉంది జేమ్స్ హార్డెన్ యొక్క హ్యూస్టన్ రాకెట్స్ మరియు రస్సెల్ వెస్ట్బ్రోక్ యొక్క ఓక్లహోమా సిటీ థండర్ మధ్య ABC, అద్భుతమైన థాండర్ విజయంతో ముగిసిన అద్భుతమైన ఆట.

మరియు AAF మెరుగైన టెలివిజన్ రేటింగ్లను పోస్ట్ చేసింది.

ఇది కొత్త ఫుట్బాల్ లీగ్కు విజయం సాధించిన ఒక హెక్, ఇది సాధారణంగా ప్రారంభ వారంలో సానుకూల సమీక్షలకు ఆడేది.

AAF పెద్ద టెలివిజన్ రేటింగ్స్ విజయాన్ని పొందుతుంది

యాక్షన్ నెట్వర్క్ యొక్క డారెన్ రోవెల్ తన మూలాల ప్రకారం, AAF 2.1 ఓవర్నైట్ రేటింగ్ను సాధించింది, అయితే లీగ్ యొక్క చివరి రెండు MVP ల మధ్య ఒక మార్క్యూ NBA మ్యాచ్ మ్యాచ్ 2.0 జరిగింది. “డేటా రియాక్డ్ =” 27 “type =” text “> డారెన్ యాక్షన్ నెట్వర్క్ యొక్క రవెల్ తన మూలాల ప్రకారం, AAF 2.1 ఓవర్ నైట్ రేటింగ్ను ఇచ్చింది, లీగ్ యొక్క చివరి రెండు MVP ల మధ్య ఒక మార్క్యూ NBA మ్యాచ్ మ్యాచ్ 2.0 జరిగింది.

అలాంటి ఒక రాత్రి విజయానికి షరతులు పుష్కలంగా ఉన్నాయి. రెగ్యులర్-సీజన్ NBA ఆట కంటే AAF గురించి మరింత ఉత్సుకత ఉంది. USFL మరియు XFL లాంటి ఇతర ప్రారంభ ఫుట్బాల్ లీగ్లు అద్భుతంగా రేటింగ్స్ చేశాయి, ఆ తరువాత త్వరగా ఆగిపోయాయి. AAF నిరాటంకంగా NBA ను అధిగమించబోతున్నట్లు కాదు.

దీని అర్థం AAF కోసం ఏమిటి?

AAF కోసం సవాలు మంచి సార్లు రోలింగ్ ఉంచడానికి ఉంటుంది. ఆటలు CBS స్పోర్ట్స్ నెట్వర్క్లో మరియు CBS లో ప్రైమ్టైమ్లో ఉన్నప్పుడు రేటింగ్లు క్లిష్టంగా ఉంటాయి. కొత్తదనం గొప్పది, కానీ బలవంతపు ఫుట్బాల్ ప్రజలు దీర్ఘకాలికంగా నిశ్చితార్థం కొనసాగిస్తూ ఉంటారు.

కానీ మీరు ఎక్కడా మొదలు పెట్టాలి, మరియు AAF కోసం ప్రారంభమైనది స్పష్టమైన విజయం. ఇది ఫుట్ బాల్, ఇది ఏ పేరుతో ఉన్నా, అది అమెరికన్ స్పోర్ట్స్ ల్యాండ్ స్కేప్ ను నియమించింది.

– – – – – – – “data reactid =” 33 “type =” text “> – – – – – – –

ఫ్రాంక్ స్చ్వాబ్ యాహూ స్పోర్ట్స్ రచయిత. చిట్కా ఉందా? Shutdown.corner@yahoo.com వద్ద అతన్ని ఇమెయిల్ చేయండి లేదా Twitter లో అతన్ని అనుసరించండి!
“డేటా reactid =” 34 “రకం =” టెక్స్ట్ “> ఫ్రాంక్ స్చ్వాబ్ను యాహూ స్పోర్ట్స్ కోసం ఒక రచయిత. ఒక చిట్కా ఉందా? వద్ద అతనికి ఇమెయిల్ shutdown.corner@yahoo.com లేదా ట్విట్టర్ లో అతనిని అనుసరించండి!
అనుసరించండి @ YahooSchwab

యాపిల్ పాడ్కాస్ట్స్ • స్టెయిచర్గూగుల్ పోడ్కాస్ట్స్ “డేటా రియాక్టివ్ =” 35 “టైప్ =” టెక్స్ట్ “> యాహూ స్పోర్ట్స్ ఎన్ఎఫ్ఎల్ పోడ్కాస్ట్కు సబ్స్క్రయిబ్ చేయండి
ఆపిల్ పోడ్కాస్ట్స్స్టైచర్గూగుల్ పోడ్కాస్ట్స్