రిపోర్ట్: వైట్ సాక్స్ ఎనిమిది సంవత్సరాల మచ్డోడ్, 250 మిలియన్ డాలర్ల ఒప్పందం – యాహూ స్పోర్ట్స్ ఇచ్చింది

మానీ మచాడో ఈ రోజుల్లో ప్రధాన లీగ్ ఒప్పందాన్ని ఆమోదించడానికి ఏమాత్రం కనిపించదు, కానీ పట్టికలో ఉన్న ఆఫర్ల గురించి మంచి ఆలోచన పొందడానికి మేము మొదలు పెట్టవచ్చు – ఇది వైట్ సాక్స్కు వచ్చినప్పుడు కనీసం. మచ్డోకు ఎనిమిదేళ్లపాటు $ 250 మిలియన్ల ప్రతిపాదనను ప్రతిపాదించిన హెక్టెర్ గోమెజ్ ఆఫ్ Z డిజిటల్ నివేదికలు, గతంలో (మరియు తప్పుగా ) ఏడు సంవత్సరాలు, 175 మిలియన్ల డాలర్ల ఒప్పందాన్ని అందించినట్లు మచాడోకు పూర్తి $ 75 మిలియన్లు ఇచ్చింది. మాచాడో ఏజెంట్ లేదా వైట్ సోక్స్ ఎవరికీ ఈ నివేదికను ధృవీకరించలేదు. “డేటా రియాక్టివ్ =” 18 “రకం =” టెక్స్ట్ “> ఫ్రీ ఏజెంట్ మానీ మచాడో ఈ రోజుల్లో ప్రధాన లీగ్ ఒప్పందాన్ని ఆమోదించడానికి ఏమాత్రం కనిపించడం లేదు, పట్టికలో ఉన్న ఆఫర్ల గురించి మంచి ఆలోచనను పొందడానికి ఇది మొదలైంది – ఇది వైట్ సాక్స్కు వచ్చినప్పుడు జెక్ డిజిటల్ యొక్క హెక్టర్ గోమెజ్ నివేదిక ప్రకారం క్లబ్ ఎనిమిది సంవత్సరాల ప్రతిపాదనను మచాడోకు $ 250 మిలియన్లు, పూర్తి $ 75 గతంలో (మరియు పొరపాటుగా ) ఏడు సంవత్సరములు కంటే ఎక్కువ, మరియు 175 మిలియన్ల డాలర్ల ఒప్పందము, అది మచ్డోడ్ యొక్క ఏజెంట్ లేదా వైట్ సోక్స్ ఎవరికీ తెలియలేదు.

Phillies, మరియు Padres తన ప్రాధమిక suitors మధ్య భావిస్తున్నారు. శుక్రవారం, విశ్లేషకుడు మరియు మాజీ జనరల్ మేనేజర్ జిమ్ డ్యూక్వేట్ యాన్కీస్ కూడా 26 ఏళ్ల ఇన్ఫీల్డర్కు ఏడు నుండి ఎనిమిదేళ్లపాటు $ 220 మిలియన్ల ఒప్పందాన్ని కుదుర్చుకున్నాడని సూచించాడు. అతను “చాలా జట్లు” అదే శ్రేణిలో ఉన్నారని, యాన్కీస్ ప్రతిపాదనను కొంతవరకు అనాధగా చేసాడు, కానీ తర్వాత తన వాంగ్మూలాలను స్వచ్ఛమైన ఊహాగానాలుగా వెనక్కి తీసుకున్నాడు . బోర్డు మీద ఆల్-స్టార్ను తీసుకురావడంలో ఏ సంస్థ నిజంగా పెట్టుబడులు పెట్టినట్లయితే, ఇదే పొడవు మరియు ధరల ఒప్పందంపై ఎవరూ ముగుస్తుంది, ఎవరూ 10 ఏళ్ళలో మూసివేయడం లేదు, $ 300 మిలియన్ల డాలర్లు మకాడో యొక్క శిబిరం నివేదించబడింది. వైట్ సోక్స్, ఫిలీస్ , మరియు ప్యాడెర్స్ అతని ప్రాధమిక మధ్యలో ఉన్నట్లు భావించబడుతున్నప్పటికీ, మచాడో ఆలస్యంగా ఉన్న ఏ ప్రత్యేక జట్టు వైపుకు వస్తున్నాయనే స్పష్టమైన సూచన ఏదీ లేదని స్పష్టంగా తెలుస్తుంది. శుక్రవారం, విశ్లేషకుడు మరియు మాజీ జనరల్ మేనేజర్ జిమ్ డ్యూక్వేట్ యాన్కీస్ కూడా 26 ఏళ్ల ఇన్ఫీల్డర్కు ఏడు- నుండి ఎనిమిది సంవత్సరాల, $ 220 మిలియన్ల ఒప్పందాన్ని కుదుర్చుకున్నాడని సూచించాడు.అతను “చాలా జట్లు” అదే శ్రేణిని యాన్కీస్ ఆఫర్ కొంతవరకు అనాహేశ్వంగా చేసాడు, కానీ తర్వాత తన వాంగ్మూలాలను స్వచ్ఛమైన ఊహాగానాలుగా వెనక్కి తీసుకున్నాడు.అయితే , ఆల్-స్టార్ మీద తీసుకునే ఏ సంస్థ నిజంగానే పెట్టుబడిని ఇదే విధం మరియు ధర, ఎవరూ కనిపిస్తుంది 10 ఏళ్ళలో మూసివేయబోతున్నది, $ 300 మిలియన్ల డాలర్లు మకాడో యొక్క శిబిరం, గాని కోరింది.

అథ్లెటిక్ యొక్క కెన్ రోసేన్తాల్ ఈ శీతాకాలంలో ల్యాండింగ్ స్పాట్ కోసం మచాడో మరియు తోటి ఉచిత ఏజెంట్ బ్రైస్ హార్పర్ కోసం దీర్ఘకాలం వేచి ఉన్న కారణాల గురించి మాట్లాడాడు. ఇద్దరు ఆటగాళ్ళు భవిష్యత్తులో $ 300 మిలియన్లకు ఉత్తీర్ణమవుతున్నారని అతను ఎదురు చూస్తున్నాడు, ఇది వైట్ సాక్స్ లాగా, ఒక ఫలించని బిడ్డింగ్ యుద్ధంలోకి దూకుటకు ఇష్టపడని జట్లకు తికమక పెట్టే ఏదో సృష్టిస్తుంది. రోచెంటల్ కూడా మదూడో వారి ముసుగులో ప్యాడెర్స్ అత్యంత పారదర్శకంగా ఉన్నప్పటికీ, ఫిలిప్స్ లేదా వైట్ సాక్స్ (లేదా ఇంకా-రహస్యంకాని రహస్యం బృందం) ముందస్తు నిర్ణయం తీసుకుంటే, ఆ రకమైన వ్యూహం వారికి వ్యతిరేకంగా పని చేస్తుంది ఉచిత ఏజెంట్ మార్కెట్లో ఉద్యమం లేకపోవటంతో, అథ్లెటిక్ యొక్క కెన్ రోసేన్తాల్ మాచాడో మరియు తోటి ఉచిత ఏజెంట్ కోసం దీర్ఘకాలం వేచి ఉన్న కారణాల గురించి మాట్లాడారు. “gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = బ్రైస్ హర్పెర్ ఈ శీతాకాలంలో ల్యాండ్ స్పాట్ ను కనుగొనేవాడు.అతను రెండు ఆటగాళ్ళు భవిష్యత్తులో $ 300 మిలియన్లను ఎదుర్కోబోతున్నారని అతను ఎదురు చూస్తున్నాడు, వైట్ సోక్స్ లాగా, ఫలించని బిడ్డింగ్ యుద్ధంలోకి దూకుటకు ఇష్టపడని జట్లకు ఒక తికమకకు కారణమవుతుంది. మక్కాడో వారి ముసుగులో ప్యాడెర్స్ అత్యంత పారదర్శకమైనది అయినప్పటికీ, ఫిలిప్స్ లేదా వైట్ సాక్స్ (లేదా అంతకుముందు అజ్ఞాత రహస్యాత్మక బృందం) లో పూర్వీకులు రాబోయే వారాలు.