ఒహియో చీజ్ సంయుక్త ఛాంపియన్షిప్ చీజ్ పోటీ విజయాలు – ఫాక్స్ న్యూస్

గ్రీన్ బే, యునైటెడ్ స్టేట్స్ ఛాంపియన్షిప్ చీజ్ పోటీలో మంగళవారం, మార్చి 5, 2019 లో మార్బెల్స్ చెట్ చీజ్ యొక్క భాగాన్ని పొందేందుకు న్యాయమూర్తి బెన్ నోవాక్ ప్రయత్నాలు చేసాడు, ఈ మూడు రోజుల కార్యక్రమంలో ఇప్పటివరకు కంటే ఎక్కువ జున్ను, వెన్న మరియు పెరుగు తయారీదారులు ఉన్నారు. ఇది దేశంలో అతిపెద్ద సాంకేతిక జున్ను, వెన్న మరియు పెరుగు పోటీగా పరిగణించబడుతుంది. (AP ఫోటో / క్యారీ ఆంటిల్ఫింగర్)

గ్రీన్ బే, యునైటెడ్ స్టేట్స్ ఛాంపియన్షిప్ చీజ్ పోటీలో మంగళవారం, మార్చి 5, 2019 లో మార్బెల్స్ చెట్ చీజ్ యొక్క భాగాన్ని పొందేందుకు న్యాయమూర్తి బెన్ నోవాక్ ప్రయత్నాలు చేసాడు, ఈ మూడు రోజుల కార్యక్రమంలో ఇప్పటివరకు కంటే ఎక్కువ జున్ను, వెన్న మరియు పెరుగు తయారీదారులు ఉన్నారు. ఇది దేశంలో అతిపెద్ద సాంకేతిక జున్ను, వెన్న మరియు పెరుగు పోటీగా పరిగణించబడుతుంది. (AP ఫోటో / క్యారీ ఆంటిల్ఫింగర్)

గ్రీన్ బే, విస్కాస్ – విస్కాన్సిన్ లో US ఛాంపియన్షిప్ చీజ్ పోటీలో ఓహియో నుండి ఒక చీజ్ అగ్ర స్థానంలో ఉంది.

మిల్లర్స్బర్గ్, ఒహియోలో గుగ్గిస్బెర్గ్ చీజ్ చేత తయారు చేయబడిన శిశువు స్విస్ 2013 లో పోటీని గెలుచుకున్న థోర్ప్లో మేరీకే పెంటర్మ్యాన్ చేసిన ఒక గౌడను తట్టుకోలేకపోయింది. పెంటర్మన్ కూడా మరో గౌడతో రెండవ రన్నరప్గా నిలిచాడు.

విజేతలు లాబీయు ఫీల్డ్ అట్రియంలో మూడురోజుల కార్యక్రమంలో గురువారం చివరలో గ్రీన్ బేలోని KI కన్వెన్షన్ సెంటర్లో ప్రకటించారు.

ఈ కార్యక్రమం దేశంలో అతిపెద్ద సాంకేతిక జున్ను, వెన్న మరియు పెరుగు పోటీగా పరిగణించబడుతుంది. ఎంట్రీలు 35 రాష్ట్రాల నుండి వచ్చాయి. వారు రుచి, శరీరం, ఆకృతి, ఉప్పు, రంగు, ముగింపు మరియు ప్యాకేజింగ్ పై తీర్పు చేస్తున్నారు.

ఈ ఏడాది 2,555 ఎంట్రీలు, 2017 తో పోలిస్తే 11 శాతం పెరిగినట్లు ఆర్గనైజర్లు చెబుతున్నారు.