జెయింట్స్ వార్తలు, 3/8: కేస్ కీన్నం కోసం వాషింగ్టన్ యొక్క వాణిజ్యం అంటే జెయింట్స్ అంటే బిగ్ బ్లూ వ్యూ

గుడ్ మార్నింగ్, న్యూయార్క్ జెయింట్స్ అభిమానులు!

జెయింట్స్పై కేస్ కీన్నమ్ ఒప్పందం యొక్క ప్రభావం

వాషింగ్టన్ రెడ్ స్కిన్స్ ఉంటుంది నివేదిక పొందిన సాధ్యం క్వార్టర్ కేస్ Keenum నుండి డెన్వర్ బ్రోంకోస్తో ఒకసారి లీగ్ సీజన్ వచ్చే వారం ప్రారంభమవుతుంది. మార్చి 13 న లీగ్ వ్యాపారానికి అధికారికంగా తెరిచే వరకు ట్రేడ్స్ పూర్తికాదు.

ఎలా ఆ ప్రభావం జెయింట్స్ చేస్తుంది?

Well, స్టార్టర్స్ కోసం తిరిగి యొక్క వీలు యొక్క తిరిగి టాడ్ McShay ESPN యొక్క ఈ వారం అన్నారు – రెడ్ స్కిన్స్ ఒక క్వార్టర్ ప్రయత్నించండి మరియు పొందడానికి డ్రాఫ్ట్ లో నం 6 వద్ద జెయింట్స్ జంప్ ప్రయత్నించే జట్లు ఒకటి అని.

ఆ, జెయింట్స్ ఆరవ ఒక క్వార్టర్ కావలసిన ఉంటే మార్గం కేవలం కొద్దిగా స్వచ్చమైన వచ్చింది అర్థం, ఇప్పుడు చాలా అవకాశం ఉంది.

అయితే, జెయింట్స్ జాస్ రోసెన్ అరిజోనా కార్డినల్స్ అతన్ని అందుబాటులోకి తీసుకురావాలనుకుంటే, మొదటి రౌండ్ మధ్యలో ఒక క్వార్టర్లో పాల్గొనడానికి లేదా డే 2 ( SB నేషన్ యొక్క డాన్ కదార్కు ఒక చెడ్డ ఆలోచన ) వరకు రెడ్ స్కిన్స్ ఇప్పటికీ ఒక అడ్డంకి. ESPN ద్వారా :

… ఇక్కడ కీలకమైన విషయం: ఈ సీజన్ కి కీనమ్ లేదా [కోల్ట్] మక్కోయ్ సంతకం చేయలేదు. ఇంకా స్మిత్ యొక్క భవిష్యత్తు గురించి ప్రధాన ప్రశ్నలు ఉన్నాయి.

వాషింగ్టన్ ఇప్పటికీ మరో క్వార్టర్ను జోడించగలదు. రెడ్ స్కిన్స్ మూడో రౌండ్లో సులభంగా డ్రాఫ్ట్ చేయగలదు – లేదా మొదటిలో ఒకదాన్ని కనుగొనండి. రెడ్ స్కిన్స్ పార్కు వద్ద భావన: టేప్ ఆఫ్ ఏమీ లేదు. లేదా, అవును, జోష్ రోసెన్ కోసం వ్యాపారం – తన $ 1.2 మిలియన్ టోపీ వర్తకం ఉంటే హిట్, అతను సరసమైన ఉంది. అరిజోనా మొట్టమొదటి పిక్చర్తో ఏమి చేయాలో మిస్టరీ ఇప్పటికీ ఉంది, అంటే రోసెన్ కూడా అందుబాటులో ఉండకపోవచ్చు. రెడ్ స్కిన్స్ ఈ విషయాన్ని తెలుసు. కీనమ్ ట్రేడింగ్ ద్వారా, రెడ్ స్కిన్స్ తమను భీమా కొనుగోలు చేసి, ఆవిరైపోతుంది.

డ్రాఫ్ట్ అరుపులు

క్యలర్ ముర్రే ఏజెంట్ ఎరిక్ బుర్ఖార్డ్ట్ రిప్స్ చార్లే కాస్సేలిస్ యొక్క ‘విసుగుగా’ నివేదిక | బ్లేచర్ రిపోర్ట్

ఎవరు జట్టు, లేదా జట్లు తెలుసు, ముర్రే కలిపి బాగా ఇంటర్వ్యూ లేదు గురించి Casserly stuff ఫెడ్. ఇది ప్రతి జట్టు ఒక అంచు కోసం చూస్తున్నప్పుడు ఇది సంవత్సరం, మరియు “మేము ఒక క్రీడాకారుడు గురించి అర్ధంలేని వ్యాపిస్తుంది కాబట్టి బహుశా అతను మాకు వస్తాయి” నుండి సత్యం అన్వయించడం సులభం కాదు ఉన్నప్పుడు.

ముర్రే యొక్క agent, అయితే, కాస్సేరి ముక్కలు.

“నేను కైలర్ లేదా అతని కోచ్లు లేదా జట్టు సభ్యులతో మాట్లాడిన ఎప్పుడూ ఎజెండా-ఆధారిత” విశ్లేషకుడు గురించి ఏమి ఆలోచిస్తాడు? “బుర్ఖార్డ్ట్ చెప్పారు, ప్రో ఫుట్బాల్ టాక్ మైక్ Florio ప్రకారం. “నేను విసుగుగా మరియు ఇబ్బందికరమైనదిగా భావిస్తున్నాను మరియు కాస్సేర్లీ తనను తాను సిగ్గుపరచాలి.”

మైక్ ఫ్రీమాన్ యొక్క 10-పాయింట్ స్టాన్స్: ది రియల్ QB డిబేట్ ఈజ్ ఎబౌట్ డ్వేన్ హస్కిన్స్ | బ్లేచర్ రిపోర్ట్

హస్కిన్స్ని ఎన్నుకునే NFL బృందం ఏమౌతుంది ? స్కౌటింగ్ కమ్యూనిటీలో అభిప్రాయం తేడా ఉంది.

మొట్టమొదటి శిబిరం అతనిని ఒక స్మార్ట్ ఆటగాడిగా చూస్తుంది మరియు అతని అనుభవం లేకపోవడం (అతను ఒహియో స్టేట్ వద్ద ఒక సంవత్సరానికి ప్రారంభమైంది) పెద్ద సమస్య కాదు అని భావిస్తాడు. అతను నేర్చుకుంటాను. ఆయన పెరగను. మరియు ఏదైనా జేబు-అవగాహన సమస్యలు పరిష్కరించబడతాయి.

రెండవ శిబిరం తన మద్దతుదారులు కంటే మరింత ముడి ఆటగాడిని అంగీకరిస్తుంది – NFL కు సర్దుబాటు చేయడానికి సంవత్సరాలు పడుతుంది అయిన ఒక క్రీడాకారుడు. అతను జేబులో నుండి బలవంతంగా ఉన్నప్పుడు పనీలు. అతను జేబులో కూలిపోతున్నప్పుడు ఇబ్బందులనుండి తప్పించుకునేందుకు అతను త్వరితంగా లేడు. మరియు అతను దూకుడు NFL రక్షణ ద్వారా సజీవంగా తింటారు.

అ రూట్ రన్నర్ అనాటమీ: ఇన్సైడ్ ది మైండ్స్ ఆఫ్ NFL యొక్క తదుపరి సంగ్రాహకము | ది డ్రాఫ్ట్ నెట్వర్క్

ఉచిత ఏజెన్సీ అరుపులు

న్యూయార్క్ జెయింట్స్ టైరన్ మాథ్యూని జోడించడంలో బలమైన పరుగు పందెం చేస్తున్నారా? NorthJersey.com?

మాథ్యూ -జయన్స్ కనెక్షన్ స్పష్టంగా ఉంది, మాథ్యూ అరిజోనా కార్డినల్స్ తో రక్షక సమన్వయకర్త జేమ్స్ బెట్చెర్ నటించాడు. అంటే అతను జైంట్ అని అర్థం? చూద్దాము. సీజన్ ముందుగా ఉచిత ఏజెన్సీలో జెయింట్స్ మాథ్యూలో ఆమోదించబడింది.

2019 NFL ఫ్రీ-ఏజెన్సీ గైడ్ – ప్లేయర్స్ టు నో, జట్టు అవసరాలు మరియు విలువ సంతకాలు | ESPN

పూర్తి స్థాయి ఉచిత ఏజెన్సీ అవలోకనం కోసం చూస్తున్నారా? ఈ ఒక అందంగా సమగ్ర.

డేవిడ్ డైల్: FA మార్కెట్లో సఫాటిస్ ‘తక్షణమే ప్రభావితం చేయగలదు’ | సిరియస్

ఉచిత agent మార్కెట్ సురక్షితంగా తో వరదలు, జెయింట్స్ లాన్డాన్ కాలిన్స్ పెద్ద డబ్బు చెల్లించాలని నిర్ణయించుకుంది కారణాలు బహుశా ఒకటి. ఆట-మార్పులకు అందుబాటులో ఉన్న సంఖ్య గురించి డియెల్ సిరియస్ XM లో మాట్లాడాడు.

“మీరు ఎర్ల్ థామస్ , టైరన్ మాథ్యూ , లామాకస్ జోయ్నర్ , లాన్డాన్ కాలిన్స్, మరియు (ఎరిక్) వెడ్లీని విడుదల చేస్తున్నారని నేను గమనించాను, అక్కడ కొంతమంది ఉన్నత-పేరు గల అనుభవజ్ఞులు ఉన్నారు, అందువల్ల తక్షణమే వారు బయటికి వెళ్లడానికి మరియు వాటిని పొందాలని నిర్ణయించుకునే ఒక సంస్థకు రక్షణ “అని డెహల్ అన్నారు.” ది ఎర్త్ జోన్ విత్ లాన్స్ మెడో “సహ-హోస్టింగ్. “మీరు వైమానిక దాడిలో అధిక స్ప్రెడ్ నేరాలకు మార్చిన మార్గంలో మీరు చూస్తున్నప్పుడు, ఇప్పుడు మీరు సురక్షితంగా చూస్తున్నారు – ఇది బలంగా లేదా ఉచితమైనది అయినా – లోతైన కవరేజ్ ప్లే మరియు పొందవచ్చు తిరిగి మరియు లోతైన బంతిని కవర్ చేయండి. ”

మరిన్ని ముఖ్యాంశాలు

మైక్ ఫ్రాన్సెసా రాంట్ ష్రెడ్స్ జెయింట్స్ మరియు ‘కాన్సాస్ సిటీ మోడల్’ ఎలి మన్నింగ్ స్థానంలో: ‘జస్ట్ మీ మూగ నిరూపించడానికి వెళుతున్నాను’ (వినండి) – nj.com

అతనిని ప్రేమి 0 చ 0 డి లేదా ఆయనను ద్వేషి 0 చడ 0, ఫ్రా 0 స్సా రణెలు ఎల్లప్పుడూ ప్రత్యేకమైనవి.

“నెం 6 తీసుకున్న మరియు ఎలి వెనుక కూర్చుని ఎవరు క్వార్టర్ మీద ఖర్చు, అతను అన్ని జట్టు సహాయం లేదు,” ఫ్రాన్సిస్సా అన్నారు. “మీరు అలా చేస్తే అప్పుడు క్వార్టర్ వదిలించుకోవటం. మీరు రెండు విధాలుగా ఉండకూడదు. మీరు మళ్ళీ మీ మూగ నిరూపించడానికి వెళ్తున్నారు. మరొక మూగ విధానం తీసుకోండి. (బదులుగా) జెయింట్స్ తిరిగి పొందడానికి. ”

నివేదించండి: ESPN స్క్రాప్స్ BoogerMobile – ProFootballTalk

హుర్రే!

BBV మెయిల్బాగ్

జెయింట్స్ గురించి ప్రశ్నలు ఉందా? వాటిని bigblueview@gmail.com కు ఇ-మెయిల్ చేయండి మరియు రాబోయే మెయిల్బాగ్లో ఉత్తమమైన వాటిని జవాబు ఇవ్వబడుతుంది. ధన్యవాదాలు!

BBV పోడ్కాస్ట్

మీరు ప్రదర్శన హోమ్ పేజీ నుండి బిగ్ బ్లూ వ్యూ రేడియోను పొందవచ్చు మరియు చందా పొందవచ్చు.

మీరు మా బిగ్ బ్లూ వ్యూ రేడియో హబ్ పేజీలో అన్ని ప్రదర్శనలను కనుగొనవచ్చు.

మీరు ప్రదర్శనలు కనుగొని మీ ఇష్టమైన పోడ్కాస్ట్ అనువర్తనాల్లో సభ్యత్వాన్ని పొందవచ్చు:

ఆపిల్ పోడ్కాస్ట్స్ | Google పోడ్కాస్ట్ | పాకెట్ అచ్చులు | Spotify | స్టెయిచర్ | RSS

చివరగా, విస్తరించే వోక్స్ మీడియా పోడ్కాస్ట్ నెట్వర్క్లో అన్ని కార్యక్రమాల కోసం హోమ్ పేజీని తనిఖీ చేయండి.