వెబ్స్ కోసం కొత్త స్కైప్ ఫైర్ఫాక్స్ లేదా ఒపేరాలో పనిచేయదు – ఘక్స్ టెక్నాలజీ న్యూస్

మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క స్కైప్ బృందం నిన్నటికి కొత్త స్కైప్ ని అధికారికంగా ఆవిష్కరించింది, ఇది విస్తరించిన పరిదృశ్యం తరువాత రెండు సంవత్సరాలకు పైగా కొనసాగింది.

మైక్రోసాఫ్ట్ దాని స్వంత మైక్రోసాఫ్ట్ ఎడ్జ్ వెబ్ బ్రౌజర్ మరియు గూగుల్ క్రోమ్కు మైక్రోసాఫ్ట్ పరిమితమైన పరిదృశ్య దశలో నేను గమనించాను. వెబ్ కోసం స్కైప్ యొక్క ప్రివ్యూను ప్రాప్యత చేయడానికి ప్రయత్నాలు “బ్రౌసర్ మద్దతు లేని” సందేశాలు మరియు సలహాలను ఎడ్జ్ లేదా క్రోమ్ను ఉపయోగించేందుకు లేదా ఆ విధంగా ఉపయోగించడానికి కంప్యూటర్కు స్కైప్ను డౌన్లోడ్ చేసుకోవడం జరిగింది.

కొంతమంది ఆలోచన లేదా మైక్రోసాఫ్ట్ ఇతర బ్రౌజర్లుతో అనుబంధంగా ఉన్న వెబ్ కోసం కొత్త స్కైప్ను తయారుచేస్తుందని భావించారు. మీరు అధికారికంగా మద్దతు లేని బ్రౌజర్లతో స్కైప్ను సందర్శిస్తే, వాటిలో చాలా మందికి “బ్రౌజర్ మద్దతు లేదు” సందేశంతో మీరు స్వాగతం పలికారు.

ఫైర్ఫాక్స్ ఒపేరా స్కైప్కు మద్దతు ఇవ్వలేదు

అత్యంత? నేను గూగుల్ క్రోమ్ మరియు మైక్రోసాఫ్ట్ ఎడ్జ్ పక్కన సైట్లో ఫైర్ఫాక్స్, ఒపెరా, వివాల్డి మరియు బ్రేవ్ లను ప్రయత్నించాను. వివాల్డి మరియు బ్రేవ్ చేస్తున్నప్పుడు ఫైర్ఫాక్స్ మరియు Opera పనిచేయలేదు. ఇది వివాల్డి మరియు బ్రేవ్ చేస్తున్నప్పుడు Opera పనిచేయకపోవడమే కొంచెం అస్పష్టంగా ఉంది; మూడు బ్రౌజర్లు గూగుల్ క్రోమ్ ఆధారంగా రూపొందించబడిన అదే కోడ్ ఆధారంగా ఉంటాయి మరియు ఇది అనుకూలతను నిర్ధారించడానికి ఇది సరిపోతుందని భావించబడుతుంది. వేరొకటి స్పష్టంగా ఆ బ్లాక్స్ Opera (మరియు ఫైర్ఫాక్స్) యాక్సెస్ నుండి జరగబోతోంది.

అధికారిక స్కైప్ బ్లాగ్లో మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క ప్రకటన బ్రౌజర్ అవసరాలను నిర్ధారిస్తుంది మరియు ఇది Windows 10 లేదా Mac OS X 10.12 లేదా అంతకన్నా ఎక్కువ పని చేస్తుంది. లైనక్స్ పేర్కొనబడలేదు లేదా Chrome లేదా ఎడ్జ్తో పాటు ఇతర బ్రౌజర్లు కూడా లేవు.

మద్దతు లేని బ్రౌజర్లలో వెబ్ పని కోసం స్కైప్ చేయడానికి ఒక సాధారణ వినియోగదారు-ఏజెంట్ మార్పు సరిపోదు. స్కైప్ యొక్క కొత్త వెబ్-ఆధారిత సంస్కరణ ఫైర్ఫాక్స్ లేదా ఒపెరాలో ఎందుకు పనిచేయదు అనేదానికి మైక్రోసాఫ్ట్ ఎలాంటి వివరణ ఇవ్వలేదు.

మైక్రోసాఫ్ట్ డెస్క్టాప్ PC లలో స్కైప్ వర్షన్ 7 ను ఇన్స్టాల్ చేసిన ప్రస్తుత MSI పంపిణీకి బదులుగా ఇది విండోస్ డెస్క్టాప్ కోసం స్కైప్ వెర్షన్ 8 ను విడుదల చేసింది. డౌన్లోడ్ లింకులు వ్యాసంలో అందించబడ్డాయి .

పదాలు మూసివేయడం

మైక్రోసాఫ్ట్ ఎడ్జ్ను క్రోమియం-బేస్కు తరలించడంతో, విషయాలు కేవలం మెరుగైనవిగా కాకుండా మరింత దారుణంగా ఉంటాయి. ఇంటర్నెట్లో క్రోమియం ఆధిపత్యం ఖచ్చితంగా ఫైర్ఫాక్స్ మరియు వెబ్ అనుకూలత సమస్యలపై ప్రభావాన్ని కలిగి ఉంటుంది, ఇది బ్రౌజర్లు మరియు దాని నిర్మాతల వినియోగదారులు ఎదుర్కొంటుంది.

స్కైప్ మరియు మైక్రోసాఫ్ట్ కొరకు, ప్రపంచంలోని అతి పెద్ద సాంకేతిక సంస్థలలో ఒకదానిని ఒక గణనీయమైన మార్కెట్ వాటాతో ఒక వెబ్ బ్రౌజర్ కోసం మద్దతునివ్వదు అని నేను అంగీకరిస్తున్నాను.

ఇప్పుడు నీవు : అభివృద్ధిపై మీ అభిప్రాయం ఏమిటి?

సారాంశం

వెబ్ కోసం కొత్త స్కైప్ Firefox లేదా Opera లో పనిచేయదు

ఆర్టికల్ పేరు

వెబ్ కోసం కొత్త స్కైప్ Firefox లేదా Opera లో పనిచేయదు

వివరణ

మార్చి 2019 లో వెబ్ కోసం కొత్త స్కైప్ని మైక్రోసాఫ్ట్ ప్రారంభించింది, కానీ అనుకూలత Chrome మరియు Microsoft ఎడ్జ్లకు అధికారికంగా పరిమితం చేయబడింది.

రచయిత

మార్టిన్ బ్రింక్మాన్

ప్రచురణ

ఘక్స్ టెక్నాలజీ న్యూస్

లోగో

ప్రకటన

,