వివో Y91i భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది, ధర రూ .7,990 నుండి – ఇండియా టుడే

మార్చి 15 వ తేదీన భారత్లోని వివో V15 ను ప్రారంభించటానికి కంపెనీ 22,990 రూపాయల ధరను అంచనా వేసింది. V15 వివోతో Oppo F11 ప్రో యొక్క ఇష్టాలపై దృష్టి పెట్టడం జరిగింది.

Vivo Y91i

ముఖ్యాంశాలు

  • వివో భారతదేశంలో రూ. 10,000 విభాగంలో ప్రవేశించింది.
  • శుక్రవారం వివో Vivo Y91i అని భారతదేశం లో ఒక కొత్త Y సిరీస్ స్మార్ట్ఫోన్ ప్రారంభించింది.
  • వివో Y91i Rs 7990 ప్రారంభ ధర వస్తుంది.

వివో భారతదేశంలో రూ. 10,000 విభాగంలో ప్రవేశించింది. రెడ్మి, రియల్, శామ్సంగ్ మరియు ఆసుస్ వంటి వాటికి ఇది అవకాశం ఉంది. శుక్రవారం వివో Vivo Y91i అని భారతదేశం లో ఒక కొత్త Y సిరీస్ స్మార్ట్ఫోన్ ప్రారంభించింది. వివో Y91i Rs 7990 ప్రారంభ ధర వస్తుంది మరియు దేశవ్యాప్తంగా ఆఫ్లైన్ దుకాణాలు మాత్రమే ద్వారా కొనుగోలు కోసం అందుబాటులో ఉంది. మార్చి 15 వ తేదీన భారత్లోని వివో V15 ను ప్రారంభించటానికి కంపెనీ 22,990 రూపాయల ధరను అంచనా వేసింది. V15 వివోతో Oppo F11 ప్రో యొక్క ఇష్టాలపై దృష్టి పెట్టడం జరిగింది.

Vivo Y91i 1520×720 పిక్సల్స్ మరియు 19: 9 కారక నిష్పత్తి స్క్రీన్ రిజల్యూషన్తో 6.22 అంగుళాల HD + డిస్ప్లేతో ప్యాక్ చేయబడుతుంది. పరికరం 2GB RAM మరియు 32GB నిల్వ మోడల్ వరకు ఎనిమిదో-కోర్ మీడియా టెక్ హెల్లియో P22 సోసి జత చేసింది. Vivo Y91i రెండు రకాలైన – 2GB RAM మరియు 16GB నిల్వ తో బేస్ మోడల్ రెండవ మోడ్ 2GB RAM మరియు 32GB నిల్వ సిద్ధం చేస్తుంది. ఫోన్ కూడా విస్తరించదగిన నిల్వ మద్దతును మద్దతిస్తుంది.

వివో Y91i వెనుక ప్యానెల్లో మరియు ముందు భాగంలో ఒకే కెమెరాతో ప్యాక్ చేయబడుతుంది. బ్యాక్ ప్యానెల్లో, వివో ఫోన్ ప్రాధమిక 13 మెగాపిక్సెల్ కెమెరా సెన్సార్ను /2.2 లెన్స్ మరియు LED ఫ్లాష్లతో కలిగి ఉంది. Selfies కోసం, వివో Y91i ఒక f / 1.8 లెన్స్ జత 5 మెగాపిక్సెల్ ముందు కెమెరా కలిగి. ఫేస్ బ్యూటీ, టైమ్లాప్స్, పామ్ క్యాప్చర్, వాయిస్ కంట్రోల్ వంటి కెమెరా ఫీచర్లు కూడా కొత్త వివో ఫోన్లో ఉన్నాయి. సాఫ్ట్వేర్ ఫ్రంట్లో, వివో Y91i Android 8.1 Oreo ను Funtouch OS 4.5 పై నడుస్తుంది. హ్యాండ్సెట్ కూడా డ్యూయల్ సిమ్ (నానో) తో వస్తుంది.

వివో Y91i Fusion బ్లాక్ మరియు ఓషన్ బ్లూ సహా రెండు రంగులు అందుబాటులో ఉంది. ముందు పేర్కొన్నట్లుగా ఫోన్ ఆఫ్లైన్ చానెల్స్ అంతటా కొనుగోలు చేయడానికి అందుబాటులో ఉంది. వివో ఫోన్ రెండు మోడళ్లలో – 2GB RAM మరియు 16GB నిల్వతో బేస్ మోడల్ 7,990 మరియు 2GB RAM మరియు 32GB నిల్వతో రెండవ మోడల్ రూపాయలు 8490 కోసం విక్రయిస్తుంది. ఇప్పుడు కోసం, Vivo Y91i యొక్క ఆన్లైన్ లభ్యత ఏ పదం ఉంది .

నిజ-సమయ హెచ్చరికలు మరియు అన్నింటిని పొందండి

వార్తలు

అన్ని-కొత్త ఇండియా టుడే అనువర్తనంతో మీ ఫోన్లో. నుండి డౌన్లోడ్

మీరు ఈ కథను ఇష్టపడుతున్నారా?

పరమాద్భుతం!
కథను ఇప్పుడు భాగస్వామ్యం చేయండి
చాలా చెడ్డది.
వ్యాఖ్యలలో మీకు ఏది ఇష్టం లేదు అని మాకు తెలియజేయండి

,