ఆకాష్ అంబానీ మరియు శ్లోకా మెహతా వెడ్డింగ్ లో, షా రుక్ ఖాన్, రణబీర్ కపూర్ లివెన్-అప్ ది బారాత్ విత్ నీతా అంబానీ – NDTV న్యూస్

బారాత్ ఊరేగింపులో నీతా అంబానీతో షారుక్ ఖాన్ మరియు గౌరీ ఉన్నారు. (చిత్రం మర్యాద: Instagram )

న్యూఢిల్లీ:

ఆకాశ్ అంబానీ మరియు షలోకా మెహతా యొక్క వివాహానికి హాజరైన బాలీవుడ్ ప్రముఖులు తమ అత్యుత్తమమైనవిగా నిలిచారు , ఇది 2019 నాటి అత్యంత ఘనమైన సంఘటనలలో ఒకటిగా నిలిచింది. అంబాని వద్ద ప్రారంభించిన వారిలో షారుఖ్ ఖాన్, రణబీర్ కపూర్ మరియు కరణ్ జోహార్ ఉన్నారు. వరుణ్ ఆకాష్, అతని తల్లి నీతా అంబానీతో కలిసి బారట్ ఊరేగింపులో ఒక లెగ్ కదిలింది . వైట్ మనీష్ మల్హోత్రా షెర్వానీలో నటుడిగా కనిపించిన షారుఖ్, నీతా అంబానీతో జత కట్టారు . డిసెంబరు 2018 లో ఆనంద్ పిరమళ్ను వివాహం చేసుకున్న ఆకాష్ సోదరి ఇషా, ఆమె తమ్ముడు అనంత్ మరియు తండ్రి ముఖేష్ అంబానీతో బారాట్లో పాల్గొన్నారు.

బారాత్ ఊరేగింపు నుండి వీడియోలు మరియు ఫోటోలను చూడండి:

ఇంతలో, ముంబై లో Jio వరల్డ్ సెంటర్ వద్ద వివాహ వేదిక పూల మరియు ఫాక్స్ జలపాతం మరియు పూల శిల్పాలతో, ఇతర విషయాలు తో అలంకరించబడిన జరిగినది. బాలీవుడ్ దాదాపు పూర్తి హాజరైన కూతురు సౌందర్య మరియు కుమారుడు లో చట్టం Vishagan Vanangamudi తో, అతని భార్య జయ బచ్చన్, కూతురు శ్వేత తో అమితాబ్ బచ్చన్, భార్య ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ మరియు వారి రమ తో అభిషేక్ బచ్చన్, భార్య కిరణ్ రావు తో రజినీకాంత్ అమీర్ ఖాన్, – తల్లి మధు చోప్రాతో పాటు సోదరుడు సిద్ధార్థ్, నటుడు జంట దీపిక పడుకొనే, రణవీర్ సింగ్, నటీమణులు అలియా భట్, కరిష్మా కపూర్, కియా అద్వానీలతో ప్రియాంక చోప్రా ఉన్నారు.

బాలీవుడ్ పక్కన, అంబానీలు మాజీ ఐక్యరాజ్యసమితి ప్రధాన కార్యదర్శి బాన్ కీ మూన్, మాజీ బ్రిటీష్ ప్రధాన మంత్రి టోనీ బ్లెయిర్ మరియు అతని భార్య చెరి బ్లెయిర్లను తమ కుమారుల వివాహానికి ఆహ్వానించారు. రతన్ టాటా, లక్ష్మీ నివాస్ మిట్టల్, ఉషా మిట్టల్, ఆనంద్ మహీంద్రా, గౌతమ్ సింఘానియాలు వ్యాపార రంగంలో ప్రాతినిధ్యం వహించారు.

శనివారం వివాహ వేడుక మూడు రోజుల వివాహ కార్యక్రమం ప్రారంభమైంది. అంబానీలు మరియు మెహతాస్ ఈ రోజున ముంబైలో ఆకాష్ మరియు శ్లోకాల పెళ్లి వేడుకల కార్యక్రమానికి హాజరవుతారు మరియు కొత్త జంటకు రిసెప్షన్ మార్చి 11 న జరుగుతుంది.