దీపికా పడుకొనే తర్వాత, సబీసాచి యొక్క దోషరహిత క్రియేషన్స్ అలియా భట్ యొక్క వార్డ్రోబ్ – టైమ్స్ నౌ

అలియా భట్ యొక్క వార్డ్రోబ్లో సబ్యసాచీ ఒక ప్రత్యేక స్థానాన్ని కనుగొన్నాడు

అలియా భట్ యొక్క వార్డ్రోబ్లో సబ్యసాచీ ఒక ప్రత్యేక స్థానాన్ని కనుగొన్నాడు

అలియా భట్ ఒక నటీమణి, ఇది తెరపై తెరపై కానీ తెరవెనుక మాత్రమే కాదు. ఆమె తెరపై ఉన్న పాండిత్యము కాకుండా, అలియా ఆమెను ఒక ఫ్యాషన్గా స్థాపించింది. ఆమె సముచిత కనుగొనేందుకు ప్రయత్నిస్తున్న తరువాత, అలియా యొక్క సెరెటోరియల్ ఎంపికలు ఫస్-ఫ్రీ, చల్లని మరియు సరదాగా ఉంటాయి. కానీ గత సంవత్సరంలో, అలియాస్ సెరెటోరియల్ ఎంపికలు ఒక మలుపు తీసుకున్నాయి; ప్రతి లుక్ తో దీపిక పడుకొనే గురించి మనకు మాత్రమే జ్ఞాపకం ఉంది. సబ్యాసాచీ చేత ఆమె ఉత్తమంగా కనిపించే కొన్ని వాటిలో, అబియా సబాసాచి దుస్తులను ఎంచుకోవడం ద్వారా కొన్ని అధునాతన ఫ్యాషన్ గోల్స్ మాత్రమే మాకు ఇచ్చింది.

వివాహం కోసం, అలియా ఈ అద్భుతమైన సబీసాచి సృష్టిలో ఒక పొద్దుతిరుగుడు కంటే ప్రకాశవంతమైన చూసారు. కోహ్ల్ మరియు కనురెప్పల యొక్క సన్నని స్ట్రోక్తో, అలియా మృదువైన పింక్ లేతరంగుగల బుగ్గలు మరియు మాట్టే లిప్స్ కోసం ఎంచుకుంది. ఒక చిన్న నల్ల తోడితో, అలియా పొడవాటి స్వర్ణ నెక్లెస్లను క్వాంటెసెన్షియల్ సబ్యాసచి వధువులాగా ఎంచుకుంది.

సోనియా కపూర్ మరియు ఆనంద్ అహుజాల వివాహ రిసెప్షన్ కోసం అలియా ఒక అందమైన ఫ్లావ్ సబ్యాసచి లెహంగాను ఎంచుకుంది. లేయర్డ్ హారస్తో, అలియా ఆమె జుట్టును సగం పైకి లాగుతూ, ఆకాష్ మరియు శ్లోకా యొక్క పెళ్లి కోసం ధరించిన దాదాపు ఒకే విధమైన మేకప్ను ఎంచుకుంది. “సమ్మేళనం సున్నితమైన వెండి థ్రెడ్-పనిలో పుష్ప మూలాంశాలతో చేతితో ఎంబ్రాయిడరీ చేయబడింది మరియు సబాసాచి హెరిటేజ్ ఆభరణాల సేకరణ నుండి ప్రకటన చోకర్ మరియు మాంగ్-టికాతో సంపూరకంగా ఉంది.”

ఒక తుఫాను మాకు తీసుకొని, మేము అప్పుడు అలియా ఒక ప్రింటెడ్ పత్తి కుర్తా పజమ సబ్య సెట్ అని గుర్తించారు. మేము ఎల్లప్పుడూ పెర్కి రంగులు లో ఆమె చూసినప్పుడు, ఈ రూపాన్ని ఒక ఆశ్చర్యం వచ్చింది.

కోల్కతాలో జరిగిన ఒక కార్యక్రమంలో, అలియా అందంగా అందమైన క్రిమ్సన్ వెల్వెట్ ఘరారా మరియు ముద్రించిన కుర్తాని ఎంచుకుంది. ప్రకటన చెవిపోగులు మరియు జుట్టు ఒక సొగసైన పోనీ టైల్ లో తిరిగి లాగి, ఈ లుక్ తక్షణమే డీపీ యొక్క మాకు గుర్తుచేస్తుంది.

అలియా మరియు ఆమె సార్టలియల్ ఎంపికల అన్ని నవీకరణల కోసం వేచి ఉండండి.

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు