ఫోటోలు: దీపికా పడుకొనే మరియు రణవీర్ సింగ్ ఆకాష్ అంబానీ మరియు షాలో టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

అంబానీ

పెండ్లి

గత రాత్రి జరిగింది ఇది హాజరయ్యారు బాలీవుడ్ ప్రముఖులు ఒక గాలా చూసింది మరియు కూడా వివాహ సంబరాలలో పాల్గొనేందుకు. బచ్చాన్స్ మరియు షారుఖ్ ఖాన్ నుండి రణబీర్ కపూర్ మరియు ఆలియా భట్లకు అందరికి సరైనది మరియు వారి కదలికలతో డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ను బూడిద చేసిన వారిలో చాలా మంది కూడా బారాటిస్లో చేరారు.

కానీ బాలీవుడ్ యొక్క అత్యంత ఆరాధనీయమైన జంటను కోల్పోవటం ఎలా?

దీపికా పడుకొనే

మరియు

రణవీర్ సింగ్

, వారు హాజరైన సాంప్రదాయ దుస్తులలో అద్భుతమైన చూసారు

ఆకాష్ అంబానీ

మరియు

షలోకా మెహతా

వివాహం.

‘సిమ్బ’ స్టార్ సాంప్రదాయ నల్ల దుస్తులను ఎంచుకుంది, దీపిక ఎరుపు చీరలో అద్భుతమైనదిగా కనిపించింది, ఇది ఆమె పరిపూర్ణ అలంకరణతో మరియు పోనీతో జతకట్టింది. ఆమె ఒక అందమైన పెర్ల్ హారము మరియు చెవిపోగులుతో ఆమెను పూర్తి చేసింది.

ఇంతలో, పని ముందు, దీక్షా త్వరలోనే మేఘన గుల్జార్ చిత్రం ‘చప్పాక్’లో కనిపిస్తాడు, ఇది విక్రాంట్ మాసేను కూడా కీలక పాత్రలో ప్రదర్శిస్తుంది. మరోవైపు రణవీర్ ప్రస్తుతం ’83’ అనే పేరుతో కపిల్ దేవ్ జీవిత చరిత్రలో కనిపిస్తాడు.