వివో S1 లక్షణాలు మరియు ధర వెల్లడైంది; జివోమోచినా – Vivo V15 యొక్క రీబ్రాండెడ్ ఎడిషన్ కావచ్చు

వివో ఇటీవల ఇండియాలో వివో V15 ప్రో స్మార్ట్ఫోన్ను విడుదల చేసింది. వివో V15 అనే బలహీనమైన తోబుట్టువు గత వారంలో థాయిలాండ్ లో పరిచయం చేయబడింది. Vivo V15 కూడా మార్చి 15 న భారతదేశం లో అధికారిక వెళ్లడానికి భావిస్తున్నారు. చైనా లో TENAA అధికారం ఇటీవల ధృవీకరించబడిన వివో V1831A / T స్మార్ట్ఫోన్ వివో V15 యొక్క చైనీస్ ఎడిషన్ కనిపిస్తుంది. చైనా నుండి లీక్స్టర్లు వివో V15 చినాస్ వివో S1 లో ప్రవేశించవచ్చని ఆరోపించారు. ఇది కంపెనీ నుండి మొదటి S- సిరీస్ ఫోన్ కావచ్చు. వివో S1 2000 యువాన్ (~ $ 297) ధరకే అంచనావేయబడుతుంది.

వివో S1 6.59 అంగుళాల IPS LCD డిస్ప్లేతో చేరుకుంటుంది. గీత-తక్కువ స్క్రీన్ పూర్తి HD + రిజల్యూషన్ మరియు 19.5: 9 కారక నిష్పత్తి అందించే అవకాశం ఉంది. మీడియా టెక్ హెల్యో P70 చిప్సెట్ 6 GB RAM తో శక్తితో పుకారు వచ్చింది.

128 GB యొక్క భాగంగా నిర్మిచబడిన నిల్వతో వివో S1 పుంజుకుంది. అదనపు నిల్వ కోసం మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్తో ఇది అమర్చబడుతుంది. FunTouch 9 UI ఆండ్రాయిడ్ 9 పై OS ను ఎనేబుల్ చేస్తుంది. ఇది లైట్లు ఉంచడానికి ఒక 4,000 mAh బ్యాటరీ కలిగి ఉంటుంది.

వివో V15 ప్రో (ఎడమ) మరియు వివో V15 (కుడి)
వివో V15 ప్రో (ఎడమ) మరియు వివో V15 (కుడి)

32-మెగాపిక్సెల్ యొక్క పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరాతో వివో V15 వస్తుంది. అయితే, Vivo V1831A / ET యొక్క TENAA లిస్టింగ్ ఇది 24.8-మెగాపిక్సెల్ ముందు కెమెరాతో వస్తుంది అని వెల్లడిస్తుంది. 12 మెగాపిక్సెల్ ప్రాధమిక సెన్సార్, ఒక 8 మెగాపిక్సెల్ సెకండరీ సెన్సార్ మరియు 5 మెగాపిక్సెల్ మూడవ సెన్సార్ను కలిగి ఉన్న ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్తో హ్యాండ్సెట్ ప్రవేశిస్తుంది.

TENAA లో వివో V1831A / T యొక్క ప్రదర్శన తరువాత, కొన్ని నివేదికలు అది వివో Z5 గా ప్రారంభించవచ్చని పేర్కొన్నాయి. అయితే, బహుళ లీకేస్టర్లు ఇప్పుడు వివో S1 గా ప్రారంభించాలని భావిస్తున్నారు. వివో S- సిరీస్ ఉనికిపై అధికారిక నిర్ధారణ లేదు. చైనీస్ తయారీదారు ఇటీవల వివో U1 ఫోన్ను ప్రారంభించడం ద్వారా U- సిరీస్ స్మార్ట్ఫోన్లను పరిచయం చేసింది.

( మూలం | ద్వారా )

,