స్పోర్ట్స్కీడ – సైబర్ పంక్ శైలిలో PubG మొబైల్ దాని మొదటి వార్షికోత్సవం జరుపుకుంటుంది

న్యూస్

66 // 10 Mar 2019, 13:08 IST

PUBG మొబైల్
PUBG మొబైల్

PlayerUnknown యొక్క యుద్దభూమి మొబైల్ కొన్ని కొత్త సైబర్ పంక్ వస్తువులను మరియు తొక్కలతో దాని 1 వ వార్షికోత్సవం జరుపుకుంటోంది. PUBG మార్చ్ 19, 2019 న 1 సంవత్సరముల వయస్సు కానుంది, మరోవైపు, ఆట మాత్రమే 1 సంవత్సరం అని చెప్పడం కష్టం. మొబైల్ ప్లాట్ఫారమ్ నుండి ఎస్పార్టుస్కు ఎంత TPUBG మొబైల్ మద్దతు ఇచ్చిందో మేము చూశాము. కేవలం ఒక్క సంవత్సరానికి అది అన్నిటిలోనే ఉంది. PUBG లో వార్షికోత్సవ వేడుకలో కొత్త చిన్న నవీకరణ కొత్త లాబీ తెరను తెస్తుంది- సైబర్ పంక్-నేపథ్య నేపథ్యంలో కొత్త నేపధ్య స్కోర్తో శక్తివంతమైన నియాన్ రంగులు / వడపోతలను కలిగి ఉంటుంది.

PlayerUnknown యొక్క యుద్దభూమి మొబైల్ అధికారిక ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ నేడు ముందు ఒక కొత్త ట్వీట్ పోస్ట్. ట్వీట్ ప్రతి కొత్త అంశం ప్రదర్శించే చిన్న ట్రైలర్ను కలిగి ఉంది. PUBG 1st వార్షికోత్సవం కొత్త సైబర్ పంక్ థీమ్ సౌందర్య, సైబర్ పంక్ నేపథ్య చర్మాలను మరియు వస్తువులను తీసుకురానుంది. ప్లస్ కూడా ప్లాటినం క్రాట్ కూపన్లు కోసం డిస్కౌంట్ ఉంటుంది. ఇంతలో, అన్ని వస్తువులు మరియు తొక్కలు రాయితీ ధరలలో అందుబాటులో ఉంటుంది.


ప్లేయర్అన్నుగైస్ బ్యాటిల్గ్రౌండ్ మొబైల్ ప్రస్తుతం $ 2 మిలియన్ డాలర్ల ప్రపంచ టోర్నమెంట్ను నిర్వహిస్తోంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న బృందాలు భారీ బహుమతి పూల్ యొక్క వాటాను పొందడానికి టోర్నమెంట్లో పాల్గొనవచ్చు. రిజిస్ట్రేషన్ తేదీ ఇంకా కొనసాగుతోంది, రిజిస్ట్రేషన్ మార్చ్ 18, 2019 న ముగుస్తుంది కాబట్టి మీరు మరియు మీ సిబ్బంది నమోదు చేసుకున్నారని నిర్ధారించుకోండి.

ఈ టోర్నమెంట్ గురించి తెలుసుకోవలసిన అంతా క్రింద పేర్కొన్నది-


తాజా వీడియో గేమ్ వార్తలు కోసం Sportskeeda ను అనుసరించండి .

మీకు ఆసక్తి ఉండవచ్చు:

విశ్లేషకుడు

హేయ్ అక్కడ హృతిక్ రాజ్, CEO మరియు Otaku Sama యొక్క స్థాపకుడు – theAnimeBlog, ఒక కంప్యూటర్ సైన్స్ విద్యార్థి, గుండె ద్వారా ఒక otaku.

మరింత కంటెంట్ని పొందుతోంది …

,