ఆకాష్ అంబానీ-షలోకా మెహతా రిసెప్షన్: 'బస్ కరో,' ఆరాధ్య బచ్చన్ ది పాపారాజ్సీ – ఎన్ డి టివి న్యూస్

న్యూఢిల్లీ:

గత రాత్రి అంబానీ బాష్లో వేసుకునే ఛాయాచిత్రాల నుంచి ఎన్నడూ లేనంతగా ఉన్న అభ్యర్ధనలకి ఆరాధ్య బచ్చన్ ప్రతిస్పందించినప్పుడు, పూజ్యమైనది మరియు పూర్తిగా అసంపూర్ణంగా ఉంటుంది. ఏడు ఏళ్ల బచ్చన్ ఆమె తల్లిదండ్రులతో కలిసి – అభిషేక్ మరియు ఐశ్వర్య బచ్చన్ – ఆకాశ్ అంబానీ మరియు శ్లోకా మెహతా యొక్క ఆదివారం రాత్రి వివాహ రిసెప్షన్ మరియు ఫోటో -ఆఫ్ ప్రాంతాన్ని నిష్క్రమించేటప్పుడు అందరిని పగులగొట్టారు. ” బస్ కరో ,” Aaradhya, స్పష్టంగా పాపింగ్ flashbulbs తగినంత కలిగి, వారు మరింత కాసేపు భంగిమలో బచ్చన్ త్రయం కోరారు వంటి shutterbugs చెప్పారు. ఆదిత్య యొక్క ఇరువైపులా ఉన్న అభిషేక్ మరియు ఐశ్వర్య, ఇద్దరూ బిగ్గరగా లాఫ్డ్ అయ్యారు, అందువల్ల వారు పారిపోయారు.

కానీ అది కాదు. కెరీర్లో తన కళ్ళను హాస్యాస్పదంగా చిత్రీకరించిన ఆరాధ్య మరియు అభిషేక్ మరియు ఐశ్వర్యలకు ఆరాధ్ యొక్క విమర్శల గురించి తెలియదు. గత రాత్రి నుండి ఆరాడియా యొక్క వ్యక్తీకరణ యొక్క వీడియోలు మరియు ఫోటోలు ఫ్యాన్ క్లబ్బులు పర్యవేక్షించబడ్డాయి మరియు క్రేజీ వైరల్ వెళ్తున్నారు.

సరే, గత రాత్రి నుండి ఆరాధ్య బచ్చన్. శనివారం ఆకాష్ అంబానీ పెళ్లి చేసుకున్న పాపాలకు వేసుకొనేటప్పుడు ఆమె కూడా “ఎడమ, కుడి మరియు సెంటర్” డ్రిల్ను కూడా ప్రసంగించారు. ఆమె వ్యక్తీకరణలు తప్పనిసరిగా నిన్ను పగలవు. ట్విట్టర్ లో, వారిని ట్వీట్లతో ప్రతిస్పందించింది: “ఆరాధ్య నాకు పగుళ్లు! ఈ చిన్న అమ్మాయి చాలా వ్యక్తిత్వం మరియు సాస్, ఓఎమ్జీ.” ఇంకొకటి జోడించబడింది: ” ఆరాధ్యము చివరలో బస్ కార్డో అని అంటున్నారు మరియు అందుకే వారు నవ్వుతున్నారు, నేను చేయలేను …”

Lmao Aaradhya నాకు పగుళ్లు! ఈ చిన్న అమ్మాయి చాలా వ్యక్తిత్వం మరియు సాస్ ఉంది!

– ఏ చిల్లి (@ సునుమిలి) మార్చి 10, 2019

చివరికి BAS KARDO చివరలో ఆరాధ్య మరియు వారు నవ్వుతున్నారు ఎందుకు. నేను కాదు

– మనిసా (@ మనాన్చాచా) మార్చి 10, 2019

ఫ్రంట్ వ్యూ మరియు ఆ తరువాత AB మరియు యాష్ ఒక నవ్వు లోకి ప్రేరేపించారు lol Aaradhya అప్పటికే ఒక సాసీ రాణి ఉంది hehe! pic.twitter.com/fCqnXC5aBw

– Bewitching Bachchans (@ TasnimaKTastic) మార్చి 10, 2019

ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ & అభిషేక్ బచ్చన్ కుమార్తె ఆరాధ్య బచ్చన్ యొక్క ఛాయాచిత్రకారుడికి EPIC ఉంది; వాచ్ pic.twitter.com/mb6gox8X9h

– నితీష్ శేఖర్ (@ nitzrulzx412) మార్చి 10, 2019

నేను ఆరాధ్య యొక్క ఎడమ కుడి కేంద్రాన్ని ఆమెతో ఎప్పటికి ఫన్నీ యార్ అని చెప్పలేను. నేను పపరాజ్జీని ఎలా ఎదుర్కోవచ్చో తెలుసుకున్నాను నేను అశ్వయ్య రాయ్ బచ్చన్ #AaradhyaBachchan pic.twitter.com/OcQ5eJtfnO

– ఐశ్వర్య రాయ్ (@ మే_శీశ్వర) మార్చి 9, 2019

బాగా, బచ్చన్ త్రయం ఈ విధంగా కనిపించకుండా పోయినట్లయితే మేము వెర్రి వెళుతున్నందుకు ఛాయాచిత్రకారులను నిందించలేము.

అంతేకాదు అంబానీ బాష్లో శనివారం బాలీవుడ్ నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్,

ఆకాష్ అంబానీ, శ్లోకా మెహతా వివాహ రిసెప్షన్లో అతిథి జాబితాలో సోనాలి బెండ్రే, రేఖ, కరిష్మా కపూర్, కరణ్ జోహార్, జుహీ చావ్లా, డయానా పుష్తీ, కాజోల్, షాహిద్ కపూర్, శిల్పా శెట్టి, మాలియా అరోరా, దియా మీర్జా తదితరులు ఉన్నారు.