జాతకం నేడు, మార్చి 11, 2019: మేషం, మీనం, జెమిని, కుంభం, క్యాన్సర్ – తనిఖీ జ్యోతిష్యం ప్రిడిక్షన్ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జాతకం నేడు, మార్చి 11, 2019: మేషం, స్కార్పియో, లియో, జెమిని, క్యాన్సర్, తుల - తనిఖీ జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్
జాతకం, మార్చి 11, 2019: మేషం, వృశ్చికం, తుల – తనిఖీ జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్

ఏరిస్ (మార్చి 21 – ఏప్రిల్ 20)

అన్ని ఆర్ధిక లావాదేవీల మీద ఒక గట్టి వాచ్ ఉంచడానికి నేను మీకు సలహా ఇస్తానా? నేటి పురాణ గ్రహ ప్రభావాలకు అద్భుతమైన ప్రభావాలను కలిగి ఉంటుంది, అయితే మీ ఆర్థిక, భావోద్వేగ మరియు వస్తు భద్రతపై ప్రభావం గొప్పగా ఉంది. ఒక బహుమతి కోసం పోటీ ఉంటే, విరిగింది కోసం వెళ్ళండి.

తారుస్ (ఏప్రిల్ 21 – మే 21)

నేటి గ్రహాలు పెరుగుతున్న వేగంతో మీరు ముందుకు వస్తాయి. వ్యక్తిగత విజయం కోసం మీ అవకాశాలు ఇప్పుడు ఎంతో కాలంగా మంచివి. అన్ని ద్వారా ఏర్పాటు ప్రణాళికలు తో నొక్కండి, కానీ ఘర్షణ దారి తీయవచ్చు ఏదైనా స్పష్టంగా, లేదా మోసగించు smacks.

GEMINI (మే 22 – జూన్ 21)

మీరు ఏమి జరుగుతుందో తెలుసా అని మీరు ఊహి 0 చవచ్చు, కానీ మీరు బహుశా పొరపాటు చేస్తారు. అరుదుగా మీరు స్టిక్ యొక్క తప్పు ముగింపు తీయటానికి అవకాశం ఉంది. దయచేసి అన్ని చట్టపరమైన, విదేశీ మరియు ప్రయాణ విషయాల్లో సరైన సలహా తీసుకోండి. అన్ని తరువాత, మీరు సరిగ్గా సిద్ధం ఉంటే, అప్పుడు మీరు ముందుకు ఆట యొక్క ఒక అడుగు ఉంటాం.

క్యాన్సర్ (జూన్ 22 – జూలై 23)

జూపిటర్ మరియు వీనస్ మీరు మీ కళ్ళను చూడాలనుకుంటున్నారని అనుకుంటూ ఒక గ్రహాల జంటకు అనుకూలంగా ఉంటాయి. మీ భాగంగా ఔదార్యం స్నేహితులు గెలుచుకున్న మరియు ప్రజల ఆకట్టుకోవడానికి, ప్రస్తుతం మీరు రక్షించే మరియు భవిష్యత్తు కోసం మీరు మిత్రుల పొంది: తరువాత స్వీకరించేందుకు ఇప్పుడే ఇవ్వండి.

LEO (జూలై 24 – ఆగస్టు 23)

నేడు చాలా గ్రహించే కార్యకలాపాలతో, ప్రధానంగా ఒక అద్భుతమైన సన్-మూన్ కోణం, మీరు సెంటర్ స్టేజ్ తీసుకోవడానికి బాగా చేస్తారు. ఎగిరే క్షిపణులను, అయితే, మరియు డక్ మీ దిశలో ఏదైనా వస్తుంది ఉంటే చూడండి. భావోద్వేగపరంగా,
కుటుంబ సంబంధాలు మొదటి స్థానంలో ఉన్నాయి.

వైర్గో (ఆగస్టు 24 – సెప్టెంబర్ 23)

నేను నిలబడి ఉన్నాను అని చెప్పగలను, చుట్టూ నెట్టడం మరియు మీ అభిరుచులను నిర్లక్ష్యం చేశాయి, కానీ అది జీవితకాలపు గొప్ప గుడ్డలో భాగం. అన్యాయమైన ప్రపంచం గురించి ఫిర్యాదు చేయడానికి ఇది సమయం కాదు. మీరు అందరిలాగానే జీవించవలసి ఉంటుంది!

LIBRA (సెప్టెంబర్ 24 – అక్టోబర్ 23)

పని వద్ద ఇటీవలి ఊహించని పరిణామాలు మీ విశ్వాసం లేదా నిబద్ధతను నిర్లక్ష్యం చేయలేదు. దానికి దూరం. మీ వృత్తిపరమైన లేదా ప్రాపంచిక లక్ష్యాలు dented ఉంటే, నేను నిజమైన కారణం మిగిలిన చోట్ల ఉంది అనుమానిస్తున్నారు. ఒక సన్నిహిత సంబంధం కొద్దిగా ఖరీదైనదిగా రుజువు చేయగలదు, కానీ ఉదారంగా సంజ్ఞ విలువను కలిగి ఉంటుంది.

స్కార్పియో (అక్టోబర్ 24 – నవంబర్ 22)

నేటి చంద్ర అమరికలు చాలా కాలం ఉన్నాయి చాలా చమత్కార గురించి ఉన్నాయి. మీరు వ్యక్తిగతంగా మెచ్చిన సార్లు అనుభవిస్తున్నప్పటికీ, వార్త ఉత్తేజం పొందుతుంది. ఇది అన్ని కొత్త సంబంధాల కోసం రెట్టింపైన ముఖ్యమైనది, కనుక మీ హృదయంలో ఆశతో ముందుకు సాగండి!

సగితారస్ (నవంబర్ 23 – డిసెంబర్ 22)

ఇప్పుడు జరిగే అన్ని చాలా అసాధారణమైన గ్రహ కార్యకలాపాలు మీ నోబెల్, అల్పమైన మరియు నిస్వార్థ ప్రవృత్తులు చానెల్ చేయడానికి ఉపయోగించబడతాయి. మీకు వ్యక్తిగత ఆసక్తి కోసం అన్నింటికీ వెళ్లినా లేదా వస్తు భద్రత అనేది పూర్తిగా తాత్కాలికంగా, గొప్ప పథకం లో ఉన్నదా అని తెలుసుకునేందుకు మీకు స్పష్టమైన ఎంపిక ఉంది.

కాప్రిన్హర్న్ (డిసెంబర్ 23 – జనవరి 20)

ఇది ప్రధాన గ్రహ ఆకృతీకరణల ఒక రోజు, కానీ మీరు నేటి నాటకీయ కార్యక్రమాలలో నేరుగా పాల్గొన్నారా లేదా కేవలం నిష్క్రియాత్మక పరిశీలకుడు ఒక మూఢ పాయింట్. రెండవది ఎక్కువగా ఉంటుందని నేను భావిస్తున్నాను. భాగస్వాములు ముక్కలు తీసేటప్పుడు మీరు మీ పాదాలను పెడతారు.

అక్వేరిస్ (జనవరి 21 – ఫిబ్రవరి 19)

నేటి చాంద్రమానములు మీ మంచి చిహ్నాలను కొంచెం కొట్టేటట్లు చేస్తాయి. మీరు కొంచెం కోర్సులో పడకపోతే, ఏదో తప్పు అవుతారు, ఎందుకంటే మీరు మీ నక్షత్రాలతో నేరుగా ట్యూన్ చేయలేరని అర్థం! అన్ని తరువాత, ఎవరూ సులభంగా ఉంటుంది వాగ్దానం!

పైస్ (ఫిబ్రవరి 20 – మార్చి 20)

సూర్యుడికి మరియు బృహస్పతికి మధ్య ఒక ఉపయోగకరమైన అంశం మీరు మళ్ళీ ఆలోచించటానికి కారణమయ్యే శ్రేష్ఠమైన గ్రహాల కలయికల శ్రేణిలో ఒకటి. బహుశా పరిష్కరించడానికి ఒక ప్రధాన మిస్టరీ ఉంటారు. సమాధానాలు వచ్చే నెలలో వస్తాయి, కానీ మరో మూడు నెలలు పూర్తి చిత్రాన్ని పొందలేవు.