నొక్కిన గులాబీ లేదా ప్రకాశవంతమైన పసుపు? మీరా రాజపుత్ యొక్క ఇద్దరి మనోహరమైన ఏది మీ దృష్టిని ఆకర్షించింది? – ఇప్పుడు టైమ్స్

మీరా రాజపుత్రం

మీరా రాజ్పుట్ యొక్క ఇద్దరిలో ఏది మంచిది? | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

షాహిద్ కపూర్ ఢిల్లీ ఆధారిత మీరా రాజపుత్రితో ముడిపడి ఉన్నప్పటి నుండి, ఇంటర్నెట్ ఆమె పెద్ద సారి కలుసుకుంటుంది. ఏ సమయంలో అద్భుతమైన మహిళ ఇంటర్నెట్ సంచలనాత్మక మారింది మరియు అనేక ఆమె అందాలకు మరియు అందం ద్వారా స్మిట్టెన్ చేశారు. మీరా రాజ్పుట్ ఇప్పుడు పరిశ్రమలోనే తన స్థానాన్ని సంపాదించి, బి-టౌన్ బిగ్జీస్తో మళ్లీ చల్లడం కనిపించింది. ఇద్దరు పూజ్యమైన పిల్లలతో ఉన్న తల్లికి ఈవెంట్స్ వద్ద భంగిమనుకొని, అవార్డు ప్రదర్శనలకు హాజరు కావడం లేదు.

ఇటీవలే అనేకమంది బాలీవుడ్ బిగ్లీగ్స్తో పాటు మీరా సంవత్సరం పొడవునా పెద్ద వివాహాల్లో ఒకటిగా సులభంగా అర్హత పొందగల భాగంగా మారింది. షాహిద్ కపూర్ యొక్క డార్లింగ్ భార్య ఆకాష్ అంబానీ మరియు శ్లోకా మెహతా యొక్క వివాహం మరియు మంగల్ పార్వ్ వేడుకలకు గత రాత్రి జరిగింది.

రెండు కనిపిస్తోంది క్రీడా, మిరా ఆమె రెండు వేర్వేరు కనిపిస్తోంది dons వంటి దోషరహిత చూస్తోంది. నక్షత్రం భార్య ఒక ప్రకాశవంతమైన పసుపు చీరలో సొగసైన చూడటం చూడవచ్చు, ఇది ఆమె నూడిల్ పట్టీ జాకెట్టుతో జత చేయబడింది. మీరా కుండన్ నెక్లెస్తో ఆమెను పూర్తి చేసింది మరియు ఆమె జుట్టును తెరిచి ఉంచింది. ఆమె ఇంకా ఫస్-ఫేస్ మ్యాకప్ లుక్ లో నటించింది.

మరొక వైపు, ఆమె మరొక లుక్ నొక్కిన గులాబీ లేదా లేతరంగు పింక్ నీడ గురించి. ఆమె ఇంకొక వనం కోసం, మీరా ఒక గులాబీ వస్త్రధారణను ధరించింది మరియు ఆమె చొక్కా నెక్లెస్తో ఆమెను పూర్తి చేసింది. ఇక్కడే ఆమె విహారయాత్రను చూడండి:

షాహిద్ కపూర్ మరియు మీరా రాజ్పుట్ యొక్క అంబుని బాష్ వద్ద వేసిన ఫోటోను పరిశీలించి పరిశీలించండి.

మనం ఆమె మీద రెండు వైపులా కొట్టేసరికి, ఇది మీరే మంచిదని నేను భావిస్తానా?

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు