ఫాక్స్ న్యూస్ – కొత్త డోనట్ దుకాణంలో ఒంటరిగా తండ్రి Tweet వైరల్ వెళ్తాడు, పైకప్పు ద్వారా అమ్మకాలు పంపుతుంది

టెక్సాస్లో కొత్తగా తెరిచిన తల్లి మరియు పాప్ డోనట్ స్టోర్ యజమాని యొక్క కుమారుడు ఒక సింగిల్ ట్వీట్ వారాంతాలలో వినియోగదారుల స్కోర్లను తీసుకురావటానికి సహాయపడింది.

“నా తండ్రి విచారకరమైన కారణం ఎవరూ తన కొత్త డోనట్ దుకాణానికి వస్తున్నారని,” బిల్లీ నుండి శనివారం ట్వీట్ చదివాను. ట్వీట్లో అనేక చిత్రాలు ఉన్నాయి, అతని తండ్రి ఒకరు “బిల్లీ డోనట్ట్స్” లో మరియు మరొక ఖాళీగా ఉన్న వెలుపల ఉన్న పార్కింగ్తో సహా నిలబడ్డారు. సందేశం థ్రెడ్లో దుకాణం యొక్క చిరునామాను కూడా చేర్చారు.

ఆదివారం ఉదయం, గతంలో “ఒంటరి” తండ్రి వినియోగదారులతో నిష్ఫలమైన. KPRC-TV దుకాణం దుకాణదారులను వస్తువులను కొనడంతో “స్లామ్డ్” అని నివేదించింది. నటుడు జేమ్స్ వూడ్స్, ఈ చిత్రాన్ని ట్వీట్ చేశాడు మరియు “ఈ వ్యక్తిని సహాయం చెయ్యండి.”

ఆదివారం మధ్యాహ్నం నాటికి, దుకాణం “పూర్తిగా డోనట్స్ మరియు కోలచెట్లు నుండి విక్రయించబడింది” అని ట్వీట్ చేస్తూ, “మీరు అన్ని అద్భుతములు. స్థానిక వ్యాపారాలు రావడం మరియు మద్దతు కోసం నేను ప్రతి ఒక్కరికీ తగినంత ధన్యవాదాలు కాదు. నా కుటుంబం చాలా అర్థం. ”

ఫాక్స్ న్యూస్ APP ను ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

ఆదివారం చివరి నాటికి, ప్రాధమిక పోస్టు దాదాపుగా 220,000 మంది రిటైళ్ళు మరియు దాదాపు 470,000 మంది ఇష్టపడ్డారు. “బిల్లీ డోనట్స్” మిస్సౌరీ సిటీలో ఉంది, ఇది హూస్టన్కు సుమారు 20 మైళ్ల దూరంలో ఉంది.