స్టాక్స్ – డూ ఫ్యూచర్స్ స్లంప్ ఆఫ్ డెడ్లీ బోయింగ్ క్రష్ ఇన్ ఇథియోపియా – ఇన్వెస్టింగ్.కామ్

ఇన్వెస్టింగ్.కామ్ – యుఎస్ ఫ్యూచర్స్ సోమవారం సమ్మిళితం కావడంతో, బోయింగ్ (NYSE 🙂 737 మాక్స్ లో ఘోరమైన పతనానికి ఇండెక్స్ యొక్క అతిపెద్ద భాగం హిట్ అయిన తర్వాత దాదాపు 200 పాయింట్లు తక్కువగా తెరవటానికి సెట్ చేయబడ్డాయి.

ఐరోపాకు చెందిన ఎయిర్లైన్స్ ఆదివారం బయలుదేరిన కొద్ది సేపట్లో బోయింగ్ పడిపోయి, 6:40 AM ET (10:40 GMT) కు పడిపోయింది, కోల్పోయిన 173 పాయింట్లు లేదా 0.68%. బోర్డులో 157 మంది మృతిచెందినవారు లేరు, ఇండోనేషియాలో ఒకే విమాన నమూనాతో కూడిన ప్రమాదంలో కొద్ది నెలల తర్వాత ఈ విపత్తు వచ్చింది.

చైనా అన్ని బోయింగ్ 737 మాక్స్ విమానాలను ఆదేశించాలని ఆదేశించింది, భద్రతా తనిఖీలను ఏ లోపాలను బహిర్గతం చేస్తే, బోయింగ్ యొక్క స్వల్ప-దూర కర్షకుడు యొక్క తాజా సంస్కరణకు డిమాండ్ అవసరమయ్యే ఒక కొలత.

ఫెడరల్ రిజర్వు చైర్ జెరోమ్ పావెల్ సిఎన్బిసి 60 మినిట్స్తో సెంట్రల్ బ్యాంక్ను మార్చడానికి ఆతురుతలో లేనందున ఇతర స్టాక్ సూచీలు పెరుగుతున్న 1 పాయింట్ లేదా 0.07 శాతం మరియు టెక్-హెవీ 14 పాయింట్లు లేదా 0.20 శాతం పెరిగాయి. వడ్డీ రేట్లు స్థాయి.

టెస్లా (NASDAQ 🙂 ప్రీమార్కెట్ ట్రేడింగ్లో అత్యధిక లాభాలు పొందింది, లగ్జరీ కార్ మేకర్ తన ధరలను పెంచుతుందని వార్తల మధ్య 1.3 శాతం పెరిగింది. ఫేస్బుక్ (NASDAQ 🙂 1.6 శాతం మరియు మైక్రోసాప్ట్ (NASDAQ 🙂 0.2 శాతం పెరిగినప్పుడు, ఆపిల్ (NASDAQ 🙂 1.7 శాతం బ్యాంక్ ఆఫ్ అమెరికా (NYSE 🙂 విశ్లేషకులు దానిని కొనడానికి అప్గ్రేడ్ చేశారు.

మిగిలిన చోట్ల, సెంట్రరిలింక్ (NYSE 🙂 తటస్థంగా UBS గ్రూపు తటస్థంగా ఉండగా 2.4% పడిపోయింది, ఒరాకిల్ (NYSE 🙂 1.6 శాతము క్షీణించింది, అది మాజీ సీనియర్ జాతీయ ట్రెజరీ అధికారిని నియమించుటకు దక్షిణ ఆఫ్రికా యొక్క IT వ్యవస్థలు.

డేటా ముందు, వాణిజ్య శాఖ జనవరిలో ఆలస్యంగా నివేదికను ప్రచురించింది 8:30 AM ET (12:30 GMT).

సరకు రవాణాలో 0.2 శాతం వాటాను 1,296.25 ట్రాయ్ ఔన్స్, 0.9 శాతం పెరిగి 56.59 డాలర్లకు చేరింది. సౌదీ అరేబియా చమురు పంపిణీపై ఒఎఫ్ఇసి నేతృత్వంలోని ఒప్పందంలో తన అంగీకరించిన పైకప్పుకు దిగువకు వెళ్లాలని అనుకుంటోంది. ఆరు భారీ కరెన్సీల బుట్టకు వ్యతిరేకంగా గ్రీన్బ్యాక్ని కొలుస్తుంది, ఇది 0.06% నుండి 97.328 కు పెరిగింది.

నిరాకరణ: ఫ్యూషన్ మీడియా

ఈ వెబ్సైట్లో ఉన్న డేటా నిజమైన సమయం లేదా ఖచ్చితమైనది కాదని మీరు గుర్తు చేయాలనుకుంటున్నారు. అన్ని CFD లు (స్టాక్స్, ఇండెక్స్, ఫ్యూచర్స్) మరియు ఫారెక్స్ ధరలు ఎక్స్ఛేంజ్ల ద్వారా కాకుండా మార్కెట్ తయారీదారులచే అందించబడవు మరియు అందువల్ల ధరలు ఖచ్చితమైనవి కావు మరియు అసలు మార్కెట్ ధర నుండి వేరుగా ఉండవచ్చు, అనగా ధరల సూచనలు మరియు వ్యాపార ప్రయోజనాల కోసం తగినవి కావు. అందువల్ల ఫ్యూషన్ మీడియా ఈ డేటాను ఉపయోగించడం వల్ల మీరు నష్టపోయే ఏ వ్యాపార నష్టాలకు బాధ్యత వహించదు.

ఫ్యూజన్ మీడియా లేదా ఫ్యూజన్ మీడియాతో సంబంధం ఉన్న ఎవరినైనా డేటా, కోట్స్, పటాలు మరియు ఈ వెబ్ సైట్లో ఉన్న సిగ్నల్స్ కొనుగోలు / విక్రయించడం వంటి సమాచారంపై ఆధారపడటం వలన నష్టానికి లేదా నష్టానికి ఏవిధమైన బాధ్యత వహించదు. దయచేసి ఆర్థిక మార్కెట్లు వర్తకంతో సంబంధం ఉన్న నష్టాలు మరియు వ్యయాల గురించి పూర్తిగా తెలియపరచండి, అది ప్రమాదకరమైన పెట్టుబడి రూపాలలో ఒకటి.