ఫోటోలు: ప్రియాంకా చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్ వారి కుటుంబ సభ్యులకు కొత్త సభ్యునిగా – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

నిక్ జోనస్

మరియు

ప్రియాంకా చోప్రా

వారు వారి సంబంధాన్ని గురించి బహిరంగంగా బయలుదేరారు మరియు ఇప్పుడు వారు పెళ్లి చేసుకున్నారని అప్పటి నుండి మాకు ప్రధాన జంట లక్ష్యాలు ఇవ్వడం జరిగింది, ఈ జంట యొక్క జనాదరణ పూర్తిగా మరొక స్థాయికి పెరిగింది.

గత సంవత్సరం జోధ్పూర్లోని ఉమైద్ భవన్ ప్యాలెస్లో నిక్కాంక అని పిలవబడే ఈ జంట ఒక అద్భుతమైన ఫ్యాషన్ లో ముడి వేశారు. వారి విలాసవంతమైన వివాహం మొత్తం నేషన్ యొక్క చర్చ అయ్యింది మరియు నేడు ఈ జంట వారి కుటుంబ సభ్యులకు కొత్త సభ్యునిని ఆహ్వానించింది. జోనస్ బ్రదర్స్ ఇటీవల విడుదలైన పాట ‘సక్కర్’ చార్టులలో విజయం సాధించిన తరువాత, ఈ జంట దానిని గొప్ప వేడుకగా జరుపుకోవాలని నిర్ణయించుకుంది మరియు ఒక అద్భుతమైన కొత్త విలాసవంతమైన కారును స్వాగతించారు.

PeeCee కేవలం ఆమె ఉత్సాహం కలిగి కాలేదు మరియు చదివిన ఒక శీర్షిక తో swanky కొత్త కారు చిత్రాలు భాగస్వామ్యం Instagram పట్టింది “hubby ప్రధమ వెళుతుంది ఉన్నప్పుడు .. wifey ఒక @ మేబ్యాక్ గెట్స్! పరిచయం .. అదనపు చోప్రా జోనాస్. హా హా .. నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాను బిడ్డ! అవును! ఉత్తమ భర్త ఎప్పుడూ .. @ నిక్జోన్స్ 😍❤️💋 ”

ఇంతలో, పని ముందు, PeeCee వెంటనే చూడవచ్చు

శోనలి బోస్

‘స్కై ఈజ్ పింక్’ ప్రేరణా స్పీకర్ యొక్క జీవితంపై ఆధారపడిన ఒక జీవితచరిత్ర

ఐషా చౌదరి

. ఈ సినిమాలో కూడా ఉంది

ఫర్హాన్ అఖ్తర్

, జైరా వసీం మరియు రోహిత్ సారాఫ్ ముఖ్యమైన పాత్రలలో ఉన్నారు.