సన్-ప్లూటో సెక్స్టైల్ జాతకం మీ లవ్ లైఫ్ అండ్ రిలేషన్షిప్స్ కొరకు నవంబర్ 2019 వరకు యువర్ టాంగో

ఏదో విభజించబడినందువల్ల, అది సరిచేయబడలేదని కాదు.

మార్చి 13 న, చేపల సూర్యుడు మంత్రం లో ప్లూటో sextile ఉంటుంది, జ్యోతిష్యం లో రవాణా ఒక సహనం మరియు పట్టుదల ఏ విచారం జీవితం జీవించడానికి కీలు మాకు నేర్పుతుంది. సూర్యుడి సెక్స్టైల్ ప్లూటో ఒక పరిస్థితి ద్వారా ఫిక్సింగ్ లేదా పనిలో గట్టిగా విజయం సాధిస్తుండటంతో, ప్లూటో పాల్గొన్నందున, మనకు ముందుగా తెలియకపోయినా, డైనమిక్ మొత్తాన్ని పూర్తిగా మార్చుకోవచ్చని కూడా ఇది స్పష్టమవుతుంది.

ప్రత్యేకంగా మా రాశిచక్రం యొక్క ప్రేమ జాతకం మరియు సంబంధాల పరంగా, ఈ రవాణాకు సంబంధించి కొన్ని ఆశ్చర్యకరమైన అంశాలు ఉన్నప్పటికీ, ఇది ఒక ప్రత్యేకమైన కారకమైనదిగా పరిగణించబడుతుంది. రెండు గ్రహాలు ఒకదానికొకటి 60 డిగ్రీల పరిధిలో ఉన్నప్పుడు మరియు ఒక శ్రావ్యమైన మరియు ఉపయోగకరమైన అంశంగా ఏర్పడినప్పుడు, మన జీవితాలలోని కొన్ని ప్రాంతాల గురించి మరింత ప్రోత్సాహకరంగా మరియు ఆశాజనకంగా భావిస్తాము.

ఈ రవాణా ఒకరోజుకి మాత్రమే ఖచ్చితమైనది అయినప్పటికీ, తరువాతి సన్-ప్లూటో సెక్స్టైల్ ఈ ఏడాది నవంబరు వరకు జరుగదు. ఈ సెక్స్టైల్ మొట్టమొదటి ప్రారంభ ఫలితాల ఫలితాలను మేము చూసినప్పుడు మనం ఒక చక్రం ద్వారా పని చేస్తాము.

సంబంధిత: ప్లూటో గోయింగ్ డైరెక్ట్ ప్రతి జోడియాక్ సైన్ను ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందో ఏప్రిల్ 2019 వరకు

సన్ మాకు ప్రాతినిధ్యం మరియు మేము మా చాలా కోర్ డౌన్ ఎవరు. ఇది మన కోరిక, మన ప్రయోజనం మరియు ఈ జీవితంలో మా లక్ష్యం కూడా సూచిస్తుంది. మన హృదయాల్లో లేదా ఆత్మల మీద కొన్నిసార్లు సూర్యకృత్యాలు మనలో భాగం. ఇది మనకు ఉద్దేశించినది యొక్క దిశలో మాకు లాగుతుంది; అయితే, జీవితంలో ప్రతిదీ వంటి, ఇది నయం లేదా ఆరోగ్యకరమైన కాదు, అది మా అత్యధిక మంచి దిశలో మాకు పుల్ లేదు.

ఈ సందర్భంలో, సన్ మీసంలో ఉంది, అనగా ఇది సాధారణ కంటే మరింత స్పష్టమైనది అని అర్ధం. ఇది దైవికానికి మాత్రమే కాకుండా, మనం అనుసంధానంలోకి రావడం లాగానే అనుభూతి చెందుతుంది, కానీ మేము ఎక్కువ జీవన శక్తితో కలిసిపోతున్నాము. మనం చేసిన పనుల్లో అర్థాన్ని మేము అనుభవిస్తాము . మాకు ఒక కొత్త ఉద్యోగం అంగీకరించడం కంటే వాటా వద్ద మరింత లేదా మేము ఒక రాత్రి స్టాండ్ తిరిగి కాల్ నిర్ణయం ఉంది తెలుసు.

వారు ఎందుకంటే, పందెం ఎక్కువగా ఉంటాయి వంటి ఫిష్ Sun లో అనిపిస్తుంది. జీవితం లోపల చక్రాల అన్ని ఒక కీలకమైన క్షణం అన్ని ప్రధాన, మాకు దగ్గరగా ఆకర్షించే మరియు మేము తర్వాత సులభంగా శ్వాస ఆ, ప్రతిదీ చివరకు అర్ధమే ఎందుకంటే. మేము ఎందుకు కేవలం చూడలేము, కానీ దానిని అర్థం చేసుకోలేము.

మీనం రాశిచక్రం యొక్క మానసికమైనది. ఆమె అనుసంధానించబడి, ఆమె సహజమైనది, మరియు మన జీవితాల్లోని అతి పెద్ద రహస్యాలు వెనుక ఉన్న సమాధానాలను ఆమె గ్రహించగలదు. ఇంకా ఆమె కూడా తీవ్రంగా నిజాయితీగా మరియు శృంగార ఉంది. అవును, ఆమె గొప్ప ప్రేమను నమ్ముతు 0 ది, కానీ ఆమె నిజాయితీగా నమ్ముతు 0 ది. మేము ఆ గొప్ప ప్రేమను ఆకర్షించేముందు మన నిజాన్ని కలిగి ఉండటం ద్వారా గొప్ప వ్యక్తిగా ఉండాలని ఆమె నమ్ముతుంది. మీనంతా కోరుకునేది, మరియు వారు ఇతరులకు కఠినమైన అద్దం కల్పించేటప్పుడు, వారు తమకు తాము ఏమి కలిగి ఉన్నారనే దానితో పోలిస్తే అది ఏమీ లేదు.

మేము సూర్యునితో ఈ పస్షన్ సీజన్ మా ఉద్దేశ్యంతో కొంత స్పష్టత పొందుతున్నాము, ఈ లోతైన నీటి సంకేతంలో ప్రకాశవంతమైనదిగా కాకుండా, అనేక ఇతర గ్రహాల ద్వారా కూడా మద్దతు ఇస్తుంది. మేము నిస్సార చివరిలో ఉండాలని భావించలేదు, కానీ బదులుగా లోతుగా వెళ్లి, అవకాశాన్ని తీసుకొని, ఉపరితలం క్రింద వేలాడుతున్నదానిని చూడండి.

మన 0 ఏదో విస్మరి 0 చినప్పుడు, అది మనకు అధికారమిచ్చి 0 ది, సత్యాన్ని విస్మరి 0 చడానికి ప్రయత్నిస్తే అది బలపడుతు 0 ది. ఈ సమయంలో మేము మా ఉద్దేశ్యంతో కనెక్ట్ చేయబడలేదని మేము అర్థం చేసుకున్నాము, కానీ మనం ఎవరు మరియు మనం జీవించడానికి ఉద్దేశించిన జీవులకు కూడా.

అవును, మన 0 అద్భుతమైన జీవితాన్ని గడపవచ్చు; మేము విజయవంతం మరియు సంతోషంగా ఉంటాము, కానీ అది మన ఆత్మతో అనుసంధానించబడినది కాకపోయినా ఆ భావాలు మనలో చాలా లోతుగా ఉంటాయి. ఇది ఒక నిర్దిష్ట స్థాయికి మాత్రమే సంతృప్తి చెందుతుంది ఎందుకంటే అది లోతుగా వెళ్ళడానికి కీ లేదు.

సంబంధిత: ఎలా ప్రతిస్పందించడానికి మోషన్ లో గ్రహాలు ప్రతి మీరు ప్రభావితం – మరియు 2019 లో హై హెచ్చరిక న ఉండాలి

మరింత, మేము ఏమి చూడండి మా ఆత్మలు దగ్గరగా డ్రా. మా ఉల్లిపాయ పొరలను తిరిగి పీల్చేలా ఉంచడానికి, ఎల్లప్పుడూ ప్రశ్నించడం మరియు సంతృప్తి చెందడం లేదు “ఇది కేవలం మార్గం.” మేము మా స్వంత రియాలిటీ తయారీదారులు, మేము కల ఉద్యోగార్ధులు, మరియు నమ్మిన; మేము ఈ అన్ని గురించి ఏమి కోడ్ పగుళ్లను ఎవరు వ్యక్తులు, మరియు చాలా తరచుగా చేపలు మా సొంత ఆత్మ నిజాలు గుర్తించడానికి వీలు మార్గం యొక్క ఎందుకంటే చేపలు సీజన్ చుట్టూ ప్రారంభమవుతుంది.

కానీ సన్ ఇక్కడ మాత్రమే కథ కాదు, మరియు మీనందరినీ ప్రభావితం చేసే మీనం మాత్రమే కాదు. ఈ సమయాన్ని మా నిజం గుర్తించడానికి కోసం అద్భుతమైన వంటి, కూడా హామీ ఆశ్చర్యకరమైన ఉంటుంది. ఊహించని క్షణాలు కూడా ఉన్నాయి, రాబోయే పరిస్థితుల్లో మేము ఎప్పుడూ చూడలేము. మేము ఈ శక్తి కోసం మకరం లో ప్లూటో ధన్యవాదాలు చేయవచ్చు.

ప్లూటో అండర్ వరల్డ్ యొక్క లార్డ్, ఉపరితలం క్రింద ఉన్నదానిని నిర్వహిస్తున్న ఒక గ్రహం, ఏమి దాగి ఉంది మరియు మనం విస్మరించడానికి ప్రయత్నించాము. ప్లూటో మాదిరిగా చాలా ఉద్రేకం లేదా దయ లేకుండా ఉనికిలో ఉంటుంది, మరియు కొన్నిసార్లు ఈ గ్రహం మా కళ్ళ ముందు ముసుగును కత్తిరించేలా పనిచేస్తుంటుంది, అందువల్ల మనకు ఏది ఖండించకూడదు.

కానీ ప్లూటో ఈ క్రీడ కోసం చేయడు; కాకుండా, అది మా అత్యధిక మంచి కోసం. ప్లూటో మా అత్యధిక సామర్థ్యానికి అనుగుణంగా జీవించాలని కోరుకుంటున్నాడు, సత్యాన్ని చూడటానికి మరియు దానిని అంగీకరించకపోయినా, దానిలో చాలాభాగం చేయండి.

ఈ సందర్భంలో, మకరం లో, ప్లూటో మన జీవితాల్లో ముఖ్యమైన ఫౌండేషన్లను నెలకొల్పడానికి ఏదో ఒకవిధంగా నిర్లక్ష్యం చేశాము లేదా తప్పిపోవచ్చని మాకు గుర్తు చేస్తుంది. మెర్క్యురీ ప్రస్తుతం రెట్రోగ్రేడ్లో, ఇది మన జీవిత మార్గం లేదా గణనీయమైన రీతిలో మనం విస్మరించిన లేదా నిర్లక్ష్యం చేసిన సందర్భాలను ప్రభావితం చేసే గత సంబంధాలను పరిష్కరించగలదు.

ఇది మేము ఏదో తప్పిన చేసిన కాదు, ఇది మరింత మేము చూడటానికి సిద్ధంగా లేదని. మన పాఠాలు నేర్చుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది, తప్పులు చేద్దాము, మరియు మన తప్పును ఒప్పుకోవచ్చని, మన భవిష్యత్తులో వేర్వేరు ఎంపికల వైపు చూడగలిగే స్థలంలో వైద్యం యొక్క మార్గం.

ఈ ట్రాన్సిట్ సమయంలో హామీ ఇవ్వబడిన ఒక విషయం ఎందుకంటే ప్లూటో యొక్క ప్రభావం మరియు ఆ సంసారమే వస్తుంది. జీవితం మార్గం, కెరీర్ లేదా శృంగారం, చేపల కృతజ్ఞతలు మన హృదయాలకు లోతైన సంబంధం కలిగి ఉంటుంది మరియు మన ఉద్దేశ్యంతో ముడిపడివుంటుంది.

కొన్ని సార్లు విరిగినట్లుగా మనము ఆలోచించినప్పుడు, అది మనం బలంగా ఉండటానికి వేరొకదానిని తీసుకోవలసి వచ్చినప్పుడు మనకు సమయములు లేవు అని అర్ధం కాదు. ఇది మనం కావచ్చు, మన సంబంధాలు, లేదా మొత్తం జీవితం సమగ్రం కావచ్చు.

గుర్తుంచుకోవలసిన ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే, సమయం మరియు అంకితభావంతో ఏదైనా, సరిగ్గా విరిగిన హృదయాలు కూడా ఉంటాయి.

సంబంధిత: మీ ప్లూటో సైన్ ఏమిటి – మరియు ఇది మీ వ్యక్తిత్వాన్ని ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందో మరియు లైఫ్ లవ్ ఎలా


కేట్ రోజ్ ఒక కళాకారుడు, రచయిత, ఉద్వేగపూరిత యోగి, ఆధ్యాత్మిక జ్యోతిషశాస్త్రవేత్త, సంబంధం మరియు జీవితం కోచ్. ఆమె పనుల కొరకు, తన వెబ్ సైట్ కు కేట్ రోజ్ పదాలు వెళ్ళండి.