'ఖచ్చితంగా కుడి సర్': మోడీ ఓటింగ్ విజ్ఞప్తిని బాలీవుడ్ స్పందిస్తుంది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటులు అక్షయ్ కుమార్ , అమీర్ ఖాన్ మరియు చిత్రనిర్మాత కరణ్ జోహర్ ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ యొక్క బాలీవుడ్ ప్రముఖులు కోసం ట్వీట్లను అభిమానించారు, అభిమానులకు ఓటు వేయమని వారిని కోరారు. సంగీతం స్వరకర్త ఎ.ఆర్.రహ్మాన్ కూడా అడిగినదానికి తాను చేస్తానని కూడా హామీ ఇచ్చాడు.

అక్షయ్ రాశాడు, “బాగా నారింద్రోడి జి. ప్రజాస్వామ్యానికి నిజమైన లక్షణం ఎన్నికల ప్రక్రియలో ప్రజల భాగస్వామ్యం ఉంది. ఓటు మా దేశం మరియు దాని ఓటర్లు మధ్య ఒక సూపర్హీట్ ప్రేమ్ కథ ఉండాలి. “కరణ్ ​​రాశాడు,” గౌరవప్రదమైన ప్రధాన మంత్రి @ narendramodi మేము ఒక సామూహిక గా మేము అధిక ఓటరు అవగాహన సృష్టించే కారణం అంకితం మరియు ప్రతి ప్రయత్నం కమ్యూనికేట్ చేయడానికి ఘన మరియు డెమోక్రాటిక్ INDIA కోసం ఓటింగ్ శక్తి! జై హింద్! “ఎ ఆర్ రెహ్మాన్ ట్వీట్ చేసాడు,” మేము జి కి రెడీ .. థాంక్స్. ”

గౌరవప్రదమైన ప్రధానమంత్రి @ నరేంద్రమోడీ మేము ఒక సోదరభావంతో అధిక ఓటరు అవగాహన కల్పించడానికి కారణమవుతున్నాము మరియు ఘన మరియు ప్రజాస్వామ్య భారతదేశం కొరకు ఓటింగ్ శక్తిని తెలియజేయడానికి ప్రతి ప్రయత్నం చేసిందని నిర్ధారిస్తుంది! జై హింద్! https://t.co/aoMnfwvIjA

– కరన్ జోహార్ (@ కారజోహర్) మార్చి 13, 2019

బాగా నారింద్రోడి జి చెప్పింది. ప్రజాస్వామ్యానికి నిజమైన లక్షణం ఎన్నికల ప్రక్రియలో ప్రజల భాగస్వామ్యం ఉంది. ఓటు మా దేశం మరియు దాని ఓటర్లు మధ్య ఒక superhit prem కధ ఉండాలి 🙂 🙏🏻 https://t.co/rwhwdhXj1S

– అక్షయ్ కుమార్ (@ షేక్ కుమార్) మార్చి 13, 2019

మేము నిండిపోతున్నాము .. ధన్యవాదాలు. 🇮🇳 https://t.co/5VAhFRbMpE

– ARRahman (@ rarahman) మార్చి 13, 2019

అమీర్ ట్వీట్ చేశాడు, “ఖచ్చితంగా కుడి సర్, హాన్ PM. ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద ప్రజాస్వామ్యానికి పౌరులుగా మనమందరం పాల్గొనదాం. మన బాధ్యతను నెరవేర్చనివ్వండి, మన స్వరము వినడానికి మన హక్కును పొందగలుగుతాము. ఓటు!”

కూడా చదవండి: నిక్ జోనస్ బహుమతులు ప్రియాంకా చోప్రా ఒక మేబ్యాక్, ఆమె అది అదనపు చోప్రా జోనాస్ పేర్లు. జగన్ చూడండి

దీపికా పడుకొనే, అలియా భట్, రణవీర్ సింగ్, అమితాబ్ బచ్చన్, వరుణ్ ధావన్ తదితరులు, రానున్న ఎన్నికల్లో అధిక ఓటర్ అవగాహన మరియు పాల్గొనేలా కృషి చేయాల్సిందిగా ప్రధాని కోరారు. “ప్రియ @ శ్రీకాకుమార్, @ బేమిపెడ్నేకర్ మరియు @అష్మాంక్, ఒక ఓటు అధికారం అపారమైనది మరియు మేము దాని ప్రాముఖ్యతపై అవగాహన పెంచుకోవాలి. థోడా దమ్ లాగైయి ఓర్ ఓటింగ్ కో ఎక్ సూపర్హిత్ కథా అరటి, “అతను ట్వీట్లలో ఒకదానితో పంచుకున్నాడు.

ఇటీవలే, బాలీవుడ్ ప్రముఖులు ఒక ఆందోళన యువత సాధికారత లో చిత్రం పాత్ర చర్చించడానికి ఢిల్లీ లో ప్రధాన మంత్రి కలుసుకున్నారు. కరణ్ జోహార్ మరియు ఇతర చలనచిత్ర తారలు వారి చిత్రాలను వారి సమావేశాన్ని గుర్తించడానికి ప్రధానమంత్రితో పంచుకున్నారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 13, 2019 23:59 IST