టిఎంసి నాయకుడు, నాలుగు సార్లు ఎమ్మెల్యే అర్జున్ సింగ్ బిజెపి – హిందూస్తాన్ టైమ్స్లో చేరారు

తృణమూల్ కాంగ్రెస్ నాయకుడు, పశ్చిమ బెంగాల్ నుంచి నాలుగు సార్లు శాసనసభ్యుడు అర్జున్ సింగ్ గురువారం బిజెపిలో చేరారు. లోక్సభ ఎన్నికలకు రాష్ట్రంలో కుంకుమ పార్టీల అవకాశాలు ఊపందుకున్నాయి.

పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి కైలాష్ విజయ్వర్గియా, పశ్చిమబెంగాల్ బిజెపి నేత ముకుల్ రాయ్ సమక్షంలో సింగ్ బిజెపిలో చేరారు. బిజెపి కార్యాలయంలో మీడియాకు ప్రసంగిస్తూ, తృణమూల్ కాంగ్రెస్ (టిఎంసి) చీఫ్, పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ వ్యాఖ్యలను పుల్వామా టెర్రరిస్టు దాడిలో విమర్శించారు. “మమతా బెనర్జీకి నేను 30 సంవత్సరాలు ఇచ్చాను. నేను పుల్వామా టెర్రర్ దాడిపై తన వ్యాఖ్యలను చూసి ఆశ్చర్యపోయాను. ఆమె ప్రకటన దేశం కదిలిన ఉంది. “భారత వైమానిక దళం సమ్మె చేపట్టినప్పుడు, ఆమె తీవ్రవాదుల శరీర లెక్కింపును డిమాండ్ చేసింది. ఒక నాయకుడు తన మనస్సుపై జాతీయ ఆసక్తిని కలిగి లేకుంటే ఆమె తన ఓటర్లకు ఎలాంటి మంచి పని చేయలేరు, “అని సింగ్ చెప్పారు.

లోక్సభ ఎన్నికల్లో బిజెపి టికెట్పై నాలుగు సార్లు ఎమ్మెల్యే పోటీ చేయనున్నట్లు టిఎంసి హెవీవెయిట్ దినేష్ త్రివేదిపై ఆరోపణలు వచ్చాయి.

టికెట్ ఇవ్వకుండా బెనర్జీతో సింగ్ బాధపడుతున్నారని వారు చెప్పారు.

“మామా, మాతి, మనుష్ల కోసం టిఎంసి నిలబెట్టింది. ఇప్పుడు డబ్బు, డబ్బు, డబ్బు మాత్రమే ఉంది” అని మన్మోహన్ సింగ్ బెనర్జీపై దాడి చేశారు.

టిఎంసి నుంచి బిజెపికి తాజాగా ప్రవేశం ఉంది. అంతకు ముందు తృణమూల్ కాంగ్రెస్ ఎంపి అనుపమ్ హజ్రాను కుంకుమ పార్టీలో చేర్చుకుంది. రానున్న లోక్సభ ఎన్నికలలో పశ్చిమబెంగాల్లో బిజెపి గణనీయమైన సంఖ్యలో సీట్లు పొందాలనే లక్ష్యంతో ఉంది.

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 14, 2019 14:14 IST