పిట్కు సిరిక్యూస్ – ట్రిబ్యూన్-రివ్యూకు ACC టోర్నమెంట్ నష్టంలో బడ్డీ బోహీం కోసం సమాధానం లేదు

మీరు మీ వ్యాఖ్యలకు పూర్తిగా బాధ్యత వహిస్తారు మరియు TribLive.com ను ఉపయోగించడం ద్వారా మీరు మా సేవా నిబంధనలను అంగీకరిస్తారు.

మేము మోడరేట్ వ్యాఖ్యలు. ఒక సాధారణ పాఠకుల కోసం గణనీయమైన వ్యాఖ్యానం అందించడం మా లక్ష్యం. సమర్పణలను ప్రదర్శించడం ద్వారా, మా న్యూస్ మరియు సమాచార నాణ్యతను పెంచే మేధోపరమైన మరియు సమాచార వ్యాఖ్యానాలను పాఠకులకు పంచుకోవడానికి మేము ఒక స్థలాన్ని అందిస్తాము.

అంశంపై ఎక్కువ వ్యాఖ్యానాలు ఉంటే మరియు అసంబద్ధం కాకపోయినా, మోడలింగ్ నిర్ణయాలు ఆత్మాశ్రయమయ్యాయి. మేము వాటిని జాగ్రత్తగా మరియు స్థిరంగా మేము చేయగలుగుతాము. రీడర్ వ్యాఖ్యల వాల్యూమ్ కారణంగా, మేము రీడర్లతో వ్యక్తిగత నియంత్రణ నిర్ణయాలు సమీక్షించలేము.

వారి పాయింట్లను త్వరగా మరియు మర్యాదపూర్వకంగా చేసే అభిప్రాయాల శ్రేణిని సూచించే శ్రద్ద వ్యాఖ్యలను మేము గుర్తించాము. పునరావృత వ్యాఖ్యల నుండి అదే రీడర్ లేదా వేర్వేరు పాఠకులచే చర్చలను రక్షించడానికి మేము కృషి చేస్తాము

మేము రోజువారీ వార్తాపత్రికగా రుచి కోసం అదే ప్రమాణాలను అనుసరిస్తాము. వ్యక్తిగత దాడులు, అసభ్యత, అసభ్యత, అశ్లీలత (విడతలు మరియు లేఖలతో పాటు అక్షరాలు), వాణిజ్య ప్రచారం, వ్యంగ్యాలు, అనారోగ్యం, ప్రచారం మరియు షౌటింగ్ వంటి కొన్ని విషయాలు మనకు సహించవు. వెబ్ సైట్లు URL లను చేర్చవద్దు.

మేము వ్యాఖ్యలు సవరించవద్దు. అవి ఆమోదించబడినవి లేదా తొలగించబడ్డాయి. వ్యాసంలో ఉదహరించబడిన లేదా సంగ్రహించిన వ్యాఖ్యను సవరించడానికి మేము హక్కును కలిగి ఉంటాము. ఈ సందర్భంలో, మేము స్పెల్లింగ్ మరియు విరామ చిహ్నాన్ని పరిష్కరించాము.

మా పని గురించి బలమైన అభిప్రాయాలు మరియు విమర్శలను మేము స్వాగతిస్తున్నాము, అయితే మా విధానాల చర్చలతో వ్యాఖ్యలు వ్యాప్తి చెందాలని మేము కోరుకోము, తదనుగుణంగా మితమైనది.

వ్యాసాలు లేదా బ్లాగ్ పోస్ట్స్ లో పేర్కొన్న పాఠకులు మరియు ప్రజలు నిజం లేదా ప్రాముఖ్యత యొక్క లోపాలను ఎత్తి చూపినప్పుడు మరియు అన్ని ప్రకటనలను పరిశీలిస్తారో మేము అభినందించాము. కానీ ఈ సూచనలు ఇ-మెయిల్ ద్వారా పంపించబడాలి . ఇతర పాఠకుల దృష్టిని నివారించడానికి, దిద్దుబాటును సూచించే వ్యాఖ్యలను మేము ప్రచురించము. బదులుగా, ఒక బ్లాగ్ పోస్ట్ లేదా ఒక వ్యాసంలో దిద్దుబాట్లను చేయబడుతుంది.