ప్రత్యేకమైన: నిర్మాత మధు మాంటెనా మరియు డిజైనర్ మసాబా గుప్తా విడాకుల కోసం కోర్టుకు హెడ్గా వ్యవహరిస్తారు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

వారి వివాహం యొక్క 3 సంవత్సరాల తరువాత, నిర్మాత

మధు మంతెనా

మరియు ప్రముఖ డిజైనర్

మసబా గుప్త

నేడు బాంద్రా కుటుంబ న్యాయస్థానంలో వారి విడాకుల కోసం కోర్టు విచారణకు హాజరయ్యారు.

ఇప్పుడు విడిపోయిన జంట 2018 ఆగస్టు 25 న వారి బహిరంగ ప్రకటన విచారణ వేరు వేరు వేరు వేరుగా జీవిస్తున్నారు.

“వారి వివాహం యొక్క సున్నితమైన రద్దులో, మధు మరియు మసబా కోర్టులో గౌరవప్రదమైన ఒక అప్పీల్ను సమర్పించారు, మసాబా తన హక్కులను ఏకకాలంలో కల్పించకుండా ఉండటాన్ని నిరాకరించాడు.”

2018 లో, పరస్పరం విడిపోవడాన్ని ప్రకటించిన ఉమ్మడి ప్రకటనను పంచుకోవడానికి సోషల్ మీడియాకు అధికార జంట తీసుకున్నారు.

మసాబా, Instagram న భాగస్వామ్యం, “చాలా విచారం తో, మధు మరియు నేను నేడు మా వివాహం లో ఒక విచారణ వేరు వెళ్ళి నిర్ణయించుకుంది మరియు మాకు రెండు నిపుణులు మరియు మా తల్లిదండ్రులతో సంప్రదించి ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారు.”

“మేము ఇప్పుడే చెప్పడానికి సిద్ధమయ్యే ఏకైక విషయం ఏమిటంటే, మనం రెండు వేర్వేరు జీవితాలను ఒక్కొక్కటిగా విడివిడిగా కోరుతున్నాం, అవి వివాహం మరియు ప్రేమ పట్ల అనవసరమైన ఒత్తిడిని పెడుతున్నాయి, అందువల్ల మేము మా వివాహం నుండి కొంత సమయం తీసుకుంటాము మనం ఈ జీవితాన్ని మనం కోరుకుంటామని మనం గుర్తించుకోవాలి “అని ఆమె పోస్ట్ చదువుతుంది.

ఈ జంట నుండి వచ్చిన ఉమ్మడి ప్రకటన చదివి వినిపించింది: “మా నుండి మాకు సమాధానాన్ని అందించే స్నేహితులకి కూడా వివరించడానికి మేము బలంగా లేము …. మనకు సమయము ఇవ్వడం మరియు మాకు ప్రేమ ఇవ్వడం మేము మీకు బయటికి వచ్చాము, ఇప్పుడు మాకు ఎంతో అవసరం ”

పబ్లిక్ ప్రకటించినప్పటి నుండి, మధు మరియు మంతెన ఇద్దరూ ఒకరికొకరు స్నేహపూర్వకంగా ఉంటారు మరియు స్నేహితులుగా ఉంటారు. మసబా తన ఫ్లాగ్షిప్ స్టాండ్ పాన్ ఇండియాను గుణించడం ద్వారా ఆమె డిజైనర్గా ఆమె క్షితిజాలను విస్తరించడానికి వెళ్ళినప్పటికీ, మధు

హృతిక్ రోషన్

సూపర్ 30, రణవీర్ సింగ్ నటించిన 83 ‘మరియు భారతదేశం లో’ రామాయణ ‘లో చేసిన అత్యంత ఖరీదైన చిత్రం.