సోర్సెస్: కోనేట్ టెక్సాస్ టెక్ – 247Sports వ్యతిరేకంగా WVU టునైట్ కోసం ప్లే కాలేదు

(ఫోటో: బెన్ క్వీన్, USA టుడే స్పోర్ట్స్)

బిగ్ 12 టోర్నమెంట్లో వెస్ట్ వర్జీనియా ప్రదర్శన ఇప్పటికే ఒక అడవి పూర్తయింది , కానీ ఇప్పుడు అది ఆసక్తికరమైనది.

సోర్సెస్ టెక్సాస్ టెక్ వ్యతిరేకంగా టుగాయి యొక్క 7 క్వార్టర్ ఫైనల్స్లో ఆడగల సాగావా Konat ముందుకు రాత్రిపూట 247Sports చెప్పారు. ప్రీ-సీజన్ అన్ని-బిగ్ 12 పిక్ ఆట సమయం నిర్ణయం.

డిసెంబరు 8 నుండి కాన్నాట్ ఆడలేదు. కాన్సాస్ సిటీలో జూనియర్ జట్టుతో ఉంది మరియు ఓక్లహోమాపై గెలవడానికి బెంచ్ మీద ఉంది, కానీ అతను చెమటలో ఉన్నాడు. అయినప్పటికీ, జట్టు బృందం కొనాటే “ప్రతిరోజూ” తరువాత “రెగ్యులర్ సీజన్లో సహ-ఛాంపియన్స్కు వ్యతిరేకంగా లైనప్కు తిరిగి చేరుకోవచ్చని పేర్కొంది.

అతను తన కుడి మోకాలిపై ఆఫ్సెసన్లో శస్త్రచికిత్సను కలిగి ఉన్నాడు మరియు ప్రీ సీజన్ పద్ధతుల్లో పరిమితం చేయబడ్డాడు, కాని మనేటిల్ బీచ్ ఇన్విటేషనల్లో భాగంగా నాలుగు రోజుల్లో మూడు ఆటలతో సహా మొదటి ఐదు ఆటలను కొనాటే పోషించాడు. తర్వాత అతను ఇంటి ఆటను కూర్చున్నాడు మరియు పిట్పై ఒక ఆటతో పాటు బెంచ్పై ప్రారంభమైన మరో ఆటతో పాటు మూడు మ్యాచ్ల్లో ఆడాడు. అయితే, Konat dominant ఉంది, మరియు 16 పాయింట్లు, తొమ్మిది రీబౌండ్లు మరియు ఏడు బ్లాక్ షాట్లు 27 నిమిషాల్లో.

కొనాటే విజయం సాధించినందుకు షాట్లు కోసం పాఠశాల కెరీర్ రికార్డును నెలకొల్పాడు, కానీ చివరిసారి అతను ఆడాడు. ప్రారంభ రోగ నిరూపణ రెండు మరియు నాలుగు వారాల మధ్యలో అతను మిస్ అవుతుందని, కొనాట్ మరియు అతని హోదా గురించి కొంతవరకు కొంత అసమానత ఉంది. నొక్కినప్పుడు, కోచ్ బాబ్ హగ్గిన్స్ తన నిరాశను పురోగతితో పాటుగా, కాన్నాట్ యొక్క ప్రణాళికలను తెలియకపోయినా చివరికి తన కుటుంబము నుండి వచ్చిన కొనాట్ సలహాను కలిగి ఉన్నాడు.

ఆ వేసవిలో తన NBA కల వినోదభరితంగా ఉన్న కొనాట్ నేపథ్యానికి ముందుగా జరిగేది మరియు చివరికి పాఠశాలకు తిరిగి వెళ్లాలని ఎన్నుకుంది, అక్కడ అతని మోకాలు మరియు అతని భవిష్యత్తు అకస్మాత్తుగా ప్రశ్నార్థకం.

సయోధ్య, అయితే, అసాధ్యం అనిపించింది ఎప్పుడూ, మరియు గేమ్స్ మరియు ఆచరణల కోసం కోనేట్ జట్టు చుట్టూ స్వాగతం జరిగినది. Huggins కూడా ఒకసారి Konat ఒక వైద్య redshirt భావిస్తారు , అతను రాత్రి పోషించింది ఉంటే అతను దరఖాస్తు కాలేదు ఏదో.

“అతను దాని గురించి మాట్లాడారు, కానీ అతను దాని గురించి మాట్లాడతాడు మరియు తరువాత అతను తన సోదరుడు మాట్లాడుతుంది, మరియు అప్పుడు విషయాలు మార్పు,” Huggins సమయంలో చెప్పారు. “నేను అతను తన ఉత్తమ ఆసక్తి ఏమి చెయ్యాలి అనుకుంటున్నాను, కానీ నేను అతను మరింత చదువుకున్న అభిప్రాయాన్ని పొందాలి అనుకుంటున్నాను.”

రెగ్యులర్ సీజన్లో ఎనిమిది ఆటలలో, కొనాట్ ఆటకు 24.1 నిముషాలు మరియు సగటున 13.6 పాయింట్లు మరియు 8.0 రీబౌండ్లు సాధించాడు. అతను ఫీల్డ్ నుండి 43.5 శాతం కాల్చి, 3 పాయింట్ల శ్రేణి నుండి 9 నుండి 23 పరుగులను సాధించి తన షూటింగ్ శాతంను చంపివేశాడు. ముందుగానే పేలుడు కానప్పటికీ, అతను ఇప్పటికీ 22 షాట్లను అడ్డుకున్నాడు.

అతను డీర్క్ కల్వర్ అనే 6-అడుగు -10, 255-పౌండ్ ఫ్రెష్మ్యాన్తో బిగ్ 12 ఆటలో డబుల్-డబుల్ సగటును సాధించాడు మరియు రెగ్యులర్ సీజన్లో తొమ్మిది ఆటలు ఆడలేదు. ఒక్కసారి అంతస్తులో ఆ టెన్డం ను చూసినప్పుడు, కాన్వాట్ WVU యొక్క ముందరికి సహాయం చేస్తుంది. పర్వతారోహకులు గత నెల జట్టు నుండి స్టార్టర్స్ ఎస్సా అహ్మద్ మరియు వెస్లీ హారిస్ను తోసిపుచ్చారు మరియు ఫ్రంట్మాన్ ఎమ్మిట్ మాథ్యూస్ను చిన్న ముందుకు మరియు లాంమోంట్ వెస్ట్ ముందుకు పవర్ వద్ద ముందుకు ప్రారంభించారు. వారు కొన్నిసార్లు వింగ్లో మూడు గార్డ్లు మరియు 6-అడుగుల 7 గార్డ్ జెర్మైన్ హాలీలతో ఆడుతున్నారు.

అయితే, ముందుకు లాగాన్ రౌట్ మరియు ఆండ్రూ గోర్డాన్ మొదటి రౌండ్ గెలుపులో తేడాలు. కల్వర్ రెండు భాగాలుగా ఫౌల్ ఇబ్బందులతో బాధపడటంతో ఆరు పాయింట్లు మరియు ఏడు రీబౌండ్లు సాధించినప్పుడు కేవలం 14 నిమిషాలు మాత్రమే ఆడాడు. రూట్ 16 నిముషాలు ఆడింది మరియు ఎనిమిది పాయింట్లు మరియు ఐదు రీబౌండ్లతో అంతస్తులో 3 నుండి 3 వరకు ఉంది. గోర్డాన్ 11 నిమిషాల పాటు ఆడాడు, నాలుగు పాయింట్లు, నాలుగు రీబౌండ్లు మరియు రెండు బ్లాక్ షాట్లు ఉన్నాయి.

“> 247Sports