అర్జున్ కపూర్ మాలియా అరోరాతో పుకార్లు గురించి మాట్లాడుతూ – NDTV న్యూస్

న్యూఢిల్లీ:

అర్జున్ కపూర్ మరియు మాలియా అరోరా అనేవి వ్యంగ్య స్తంభాల తాజా అభిమాన ముట్టడి, అందువల్ల పుకార్లు జంట వారి చిత్రాలకు తరచూ ధోరణిని చేస్తాయి లేదా అవి వివాహం అని పిలువబడే అనివార్య ఊహాగానాలు. మలైకా తన సంబంధాల గురించి పుకార్లను కొట్టిపారేసినప్పటి నుండి ఇప్పటి వరకు అర్జున్ కపూర్ నుంచి ఇప్పటికి చాలా వరకు వినిపించలేదు. 33 ఏళ్ల నటుడు చివరగా రాబోయే ‘పెళ్లి’ గురించి తరచూ అడిగిన ప్రశ్నకు సమాధానమిచ్చారు. “దేని గురించి మాట్లాడుకోవాలనుకుంటున్నారో మీకు తెలుస్తుంది” అని వార్తా సంస్థ IANS నివేదించింది. ఏప్రిల్లో మలైకా, అర్జున్ ఇద్దరూ సన్నిహిత వివాహానికి ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నారని వార్తలు తరచూ ధోరణి చేస్తున్నాయి.

అర్జున్ కపూర్ మరియు మాలికా అరోరా ఛాయాచిత్రకారులుగా మారారు, గండే నటుడు “ఇది ఒక చిన్న ధర” అని చెపుతుంది మరియు అతను అలాంటి శ్రద్ధతో అసంతృప్తి చెందాడు: “నిజంగా కాదు … ఇది చాలా చిన్నది చెల్లించాల్సిన ధర, రోజు చివరిలో, నేను నటుడిగా ఉండటం వల్ల, దేశవ్యాప్తంగా మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా తెలిసిన ఎవరైనా, ఇది చిన్న ధర మరియు ప్రజలు మనకు ఎలా ఉన్నారో తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారు. మేము ఎంత సాధారణమని ఆశ్చర్యం చెందాం, వారు మన విశేష విశ్లేషణలను తెలుసుకోవాలనుకుంటారు, ఇది నిజంగా నాకు ఇబ్బంది లేదు “అని IANS నివేదించింది.

చివరి సంవత్సరం, మలైకా వివాహ పుకార్లు గురించి ప్రశ్నించారు ఆమె చెప్పినప్పుడు హిందూస్తాన్ టైమ్స్ :.. “నేను వ్యక్తిగత ప్రశ్నలకు సమాధానం ఎప్పుడూ నేను కేవలం నా వ్యక్తిగత జీవితం గురించి మాట్లాడటం సుఖంగా లేదు సమాధానం లేదా సంసార నుండి దూరంగా సిగ్గుపడదు మరియు సంసార నా జీవితం. అందరికి ఇది తెలుసు, నేను దాని గురించి మాట్లాడటం అవసరం లేదు నా జీవితాన్ని అనుభవించడం – ఇది అందమైనది మరియు అమూల్యమైనది. ”

మాలికా అరోరా మరియు అర్జున్ కపూర్ యొక్క పుకార్లు ఉన్న శృంగారం గత సంవత్సరం వరకు లాక్మే ఫ్యాషన్ వీక్కి హాజరు కావడంతో పాటు భారతదేశం యొక్క గాట్ టాలెంట్ చేతి-లో-చేతి యొక్క సెట్లలోకి వెళ్ళింది. తరువాత, పుకార్లు జంట తరచుగా కాఫీ తేదీలలో మచ్చల మరియు కలిసి పార్టీలు వద్ద సమావేశంలో. అర్జున్ తో భోజన తేదీన మాలయా కుమారుడు అర్హాన్తో పాటు కూడా పాల్గొన్నాడు. మాలాక గతంలో అర్బాజ్ ఖాన్ను వివాహం చేసుకున్నాడు. ముంబైలోని లోఖంద్వాలా కాంప్లెక్స్ సమీపంలో కలిసి మలైకా, అర్జున్ గృహాలు కొన్నారు.

రియా కపూర్ పుట్టినరోజు వేడుకలు స్విట్జర్లాండ్లో ఇటీవల ఒక ఫోటోలో మాలికా మరియు అర్జున్ ఇటీవల కలిసిపోయారు.

ఇటీవలే కాఫీ విత్ కరణ్లో , మాలికా అరోరా ఈ ఒప్పుకోలు చేసాడు: “అర్జున్, ఈ విధంగా లేదా ఆ విధంగా నేను ఇష్టపడుతున్నాను”, మలైకా యొక్క Instagram పోస్ట్లపై అర్జున్ చేసిన వ్యాఖ్యానాలు తరచుగా వైరల్ అవుతాయి. కచేన్ విత్ కరణ్ న, కరన్ జోహార్ మరియు ప్రియాంకా చోప్రా కూడా మాలియా మరియు అర్జున్ డేటింగ్ చేస్తున్నారని నిర్ధారించడానికి కనిపించారు.

(IANS ఇన్పుట్లతో)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.