ఈగల్స్ రెండు ఒప్పందాలను మరల మరలించాయి; లాంగ్ రిటర్న్స్ హామీ ఇవ్వదు – NBCSports.com

చిరుతలు సాగించాల్సిన అవసరం లేదు.

అది దేస్యాన్ జాక్సన్ చెప్పేది. అతను తన పరిచయ విలేకరుల సమావేశంలో గురువారం ఉదయం జ్ఞాపకం చేసుకొని పంపిణీ చేసినప్పుడు, ఇది చాలా నవ్వుతూ వచ్చింది. కానీ అది చూసే విధంగా ఉంది.

కీ పదాలు: ఉపయోగిస్తారు.

“నేను నా మంచం మేల్కొలపడానికి మరియు పరుగెత్తుతాను” అని జాక్సన్ చెప్పాడు.

గురువారం మొట్టమొదటిసారిగా జాక్సన్ యొక్క దీర్ఘ కాల శిక్షకుడు, గ్యారీ కాబేలన్, చిరుతలు గురించి విని కాదు.

“మీరు పెద్దవాడితే, నేను అతనితో చెప్పాను, మీరు శిక్షణతో తెలివిగా ఉండవలసి ఉంది” గురువారం మధ్యాహ్నం ఫోన్ ద్వారా ఫిలడెల్ఫియాకు ఎన్బిసి స్పోర్ట్స్కు అయ్యారు. “ఇది తన శరీరాన్ని తెలుసుకునే సమతుల్యత మరియు అతను చాలా కాలం పాటు మంచి వ్యక్తిగా ఉన్నాడు, ఎందుకంటే అతను అదే బృందంలో ఉన్నాడు. మేము అతని శరీరం లోపల మరియు అవుట్ తెలుసు. అతను ఎలా నిర్వహించగలరో మనకు తెలుసు, అతను ఎంత ఎక్కువ చేయలేడు. ”

కానీ తిరిగి తన 20 వ దశకంలో ఉన్నప్పుడు, జాక్సన్ తనను తాను చిరుతగా భావిస్తారు. అతను ప్రపంచ స్థాయి వేగంతో ఒక సహజంగా-మహాత్ములైన, ప్రపంచ స్థాయి అథ్లెట్గా ఉండేవాడు. అతను తన శరీరాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోవలసిన అవసరం లేదు.

ఈ రోజుల్లో అతను ఇప్పటికీ మెరుపు-వేగంతో ఉన్నాడు, కానీ ఈగల్స్తో తన రెండో దశలో ప్రవేశించినప్పుడు జాక్సన్ 32 గా ఉంది. మీరు రంగంలో సాగదీయటానికి కధనాన్ని చూడాలి. అతను ఆ నేర్చుకున్నాడు. కాబైలన్ మరియు ఇతరులు సహాయపడ్డారు.

8 ఏళ్ల వయస్సు నుండి జాక్సన్కు తెలిసిన మరియు అతను దశాబ్దాలుగా శిక్షణ ఇచ్చిన క్యాబ్లెయన్, సంవత్సరాలలో తన శరీరాన్ని ఎలా జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలో గురించి డీసీన్ నేర్చుకున్నాడు. కాలిఫోర్నియాలో ఉన్న ట్రాక్ / స్పీడ్ కోచ్, ఒలింపిక్ అథ్లెట్లకు శిక్షణ ఇచ్చిన, జాక్సన్ పాప్ వార్నర్ నుండి తన క్రాఫ్ట్ మరియు అతని వేగం మెరుగుపర్చడానికి సహాయం చేసిన వ్యక్తుల సమూహంలో భాగం. గురువారం, జాక్సన్ ప్రపంచంలోని అత్యుత్తమ ట్రాక్ కోచ్లలో ఒకటైన కాబలీన్కు పిలుపునిచ్చారు.

పరిపూర్ణత

జాక్సన్ రెడ్ స్కిన్స్ సభ్యుడిగా 2015 సీజన్లో ఓపెనర్ తన స్నాయువును దెబ్బతీసినప్పుడు, తన శరీరాన్ని కాపాడుకునేందుకు జాక్సన్ యొక్క నూతనంగా అవగాహన కలిగించిన క్షణం కాబ్లేయన్ భావించేది. ఈగల్స్కు వ్యతిరేకంగా ఒక ఇంటి ఆటతో సహా, తరువాతి ఆరు ఆటలను జాక్సన్ కోల్పోయాడు.

కేబ్లేయన్ తన స్నాయువుపై పనిచేయటానికి సహాయం చేయడానికి బయలుదేరాడు మరియు అతన్ని మైదానంలో తిరిగి చేజిక్కించుకున్నాడు, కాని జాక్సన్ రెడ్ స్కిన్స్ బై వారానికి నవంబరు 8 వరకు మరలా ఆడలేదు.

“దేవుడికి మీరు రియాలిటీకి తిరిగి వెళ్ళే మార్గం ఉంది,” అని కేబ్లేయన్ అన్నాడు. “అతను గ్రహించాడు, ‘మనిషి, అది నా కెరీర్ చివరిది అయి ఉండవచ్చు.'”

ఇప్పుడు, జాక్సన్ చిన్న విషయాలు చేస్తుంది. అతను వేడి తొట్టెలో కొంత అదనపు సమయం అవసరమైతే, అతను వేడి గొట్టాలో కొద్దిసేపు ఉంటాడు. అతను ఒక రోజు ప్రారంభ పని కావాలంటే, అతను ఆ రోజు ప్రారంభ పని చేస్తాడు. అతను సాగదీయవలసిన అవసరం ఉంటే, అతను సాగుతుంది. అతను పార్టీలు తక్కువ. ఇది అతని మొత్తం పరిపక్వ ప్రక్రియ కాకుండా. జాక్సన్ ఐదు సంవత్సరాల క్రితం వదిలి అదే వ్యక్తిగా ఫిలడెల్ఫియా తిరిగి రావడం లేదు.

జాక్సన్ ఇటీవల ఏం చేస్తోంది? కూడా 30 తప్పు వైపు కూడా, అతను ఇప్పటికీ తన వేగాన్ని కలిగి ఉంది. అతను 2018 లో క్యాచ్ (18.9) లో గ్యాస్ లో NFL ను నడిపించాడు. అతను తన కెరీర్లో నాలుగవసారి చేసాడు. అది తన మొదటి ఎనిమిది సంవత్సరాల తరువాత జరిగింది.

(గ్యారీ Cablayan యొక్క ఫోటో కర్టసీ)

ఆత్మ విశ్వాసం

జాక్సన్ తన శరీరాన్ని ఎలా చూసుకోవాలో నేర్చుకోవలసి వచ్చింది. అతను ఎలా నమ్మకం ఉందో తెలుసుకోవడానికి లేదు. షేడ్స్ లో తన విలేకరుల సమావేశంలో వరకు వచ్చారు వ్యక్తి మరియు మంచు లో పొదిగిన ఎప్పుడూ ధైర్యవంతమైన కలిగి ఉంది.

ప్రత్యేకంగా ఒక కథ కాబూలన్ కు కదిలింది. డీసీన్ 15 లేదా 16 సంవత్సరాల వయసులో ఉన్నప్పుడు కాబూలన్ తండ్రి, జెర్రీ కాబేలేన్, జార్జ్ రిచర్డ్సన్ అనే ఫ్యూర్టో రికన్ స్ప్రింటర్కు శిక్షణ ఇచ్చాడు. రిచర్డ్సన్ నిజానికి 2000 వేసవి ఒలింపిక్స్లో పోటీ చేశాడు. జాక్సన్ ముందుగా బ్లాక్స్ ప్రారంభించలేదు, కానీ ప్రపంచ స్థాయి స్ప్రింటర్ను సవాలు చేయకుండా అతన్ని ఆపలేదు.

ఇది బ్లాక్స్ నుండి ప్రతిస్పందన సమయాన్ని నిర్ధారించడానికి కేవలం 10-గజాల రేసు మాత్రమే.

“ఫన్నీ విషయం,” కాబూలన్ అన్నాడు, “అతను నిజానికి అతన్ని ఓడించాడు.”

జాక్సన్ ఇప్పటికీ అదే ఆత్మవిశ్వాసం కలిగి ఏ ప్రశ్న ఉంది – బహుశా మరింత – నేడు.

(గ్యారీ Cablayan యొక్క ఫోటో కర్టసీ)

అతను దాన్ని కొనసాగించగలరా?

ఇది పెద్ద ప్రశ్న. జాక్సన్ ఇప్పటికీ వేగవంతమైనది, కానీ ఎంతకాలం ఆ వేగం వేగవంతమవుతుంది?

మరియు అతను ఎంతకాలం ఆడటం కొనసాగించాలనుకుంటున్నారు?

“నాకు తెలియదు, మనిషి,” జాక్సన్ చెప్పారు. “నేను మీకు చెప్తాను. నా 12 వ సంవత్సరం జరగబోతోంది మరియు నేను 32 ఉన్నాను, కానీ 26 ఏళ్ల వయస్సులో నేను నడుస్తున్నట్లు మరియు ప్లే అవుతున్నాను. నేను ఆరోగ్యవంతునిగా ఉండగలిగినంత కాలం, ఏ తీవ్రమైన హిట్స్ లేదా తీవ్రమైన గాయాలు తీసుకోకపోయినా, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను. నేను ఇక్కడ నా కెరీర్ను ముగించాలనుకుంటున్నాను. నేను సంతోషంగా ఉన్నాను, ఇక్కడ తిరిగి రాగలిగాను, నేను ఎక్కడ ప్రారంభించాను. ”

శుభవార్త జాక్సన్ ఇప్పటికీ వేగవంతమైనది మరియు అతను తన మొత్తం జీవితంలో పనిచేస్తున్న వారిని ఇంకా పనిచేస్తాడు, ఇందులో దక్షిణ కాలిఫోర్నియాలో ఎవో స్పోర్ట్స్ ట్రైనింగ్లో CEO / డైరెక్టర్ అయిన కాబేలేన్ ఉన్నారు. కాబైలన్ మరియు డారిక్ డేవిస్ లాంటి గైస్ జాక్సన్ తన జీవితకాలం చుట్టూ ఉన్నాడు మరియు అతని నుండి చాలా వరకు సహాయం పొందాడు. జాక్సన్ కాలిఫోర్నియాకు ప్రతి ఆఫీసన్ను వారితో శిక్షణ ఇవ్వడానికి తిరిగి వెళతాడు.

డీసీన్ జాక్సన్ యొక్క ఈ సంస్కరణ అతని శరీర సంరక్షణకు కట్టుబడి ఉంది. అతను తన కెరీర్ విస్తరించడానికి కోరుకుంటున్నారు.

అది ఒక చిరుతపులిని తయారు చేస్తే కూడా.

NBC స్పోర్ట్స్చే MyTeams App డౌన్లోడ్ చేయడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి ! మీ జట్ల సమగ్ర కవరేజ్ను స్వీకరించండి మరియు మీ పరికరంలో ఫ్లయర్స్, సిక్సర్స్ మరియు ఫిలిప్స్ ఆటలను సులభంగా ప్రసారం చేయండి.

ఈగల్స్ మరింత