'గేమ్ ఆఫ్ హైస్' సీజన్ 8 డానియరీస్ క్లూ రెడ్ | ఎమీలియా క్లార్క్ రెడ్ కాస్ట్యూమ్ థియరీ – STYLECASTER

హైర్ యొక్క గేమ్ యొక్క చివరి సీజన్ త్వరగా చేరుతుంది. రెండవ ట్రైలర్ విడుదలైన తర్వాత, అభిమానులు మా అభిమాన పాత్రలను ఎలా ఎదుర్కోవాలో ఏవిధంగా ద్వేషించారు మరియు ప్రచారం చేస్తారు. ఎమీలియా క్లార్క్ (ఎవరు డ్రాగన్స్ యొక్క తల్లిగా నటించారు) రాబోయే సీజన్ గురించి కొన్ని ప్రధాన సూచనలు పడిపోయారు, దుస్తులు చాలా ముఖ్యం అని చెబుతున్నాయి. ప్రధాన క్లూ? సింహాసనం సీజన్ 8 వస్త్రం యొక్క డానియరీస్ ఎరుపు గేమ్ . HBO యొక్క హిట్ సిరీస్లో ఆమె పాత్ర యొక్క విధి గురించి ఆమె ఆకస్మిక వార్డ్రోబ్ మార్పును సూచించటానికి అభిమానులకి డైవ్ను క్లార్క్ సిఫార్సు చేసింది.

హర్పర్స్ బజార్తో చాటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు, క్లార్క్ అభిమానులు ఈ సీజన్లో డానియర్స్ వార్డ్రోబ్లో పూర్తిగా చదివినట్లు చెప్పారు . ఖల్ డ్రోగో తో ప్రారంభ సీజన్లలో, ఖలీసీ తరచుగా భూమి స్వరాలలో చూడబడ్డాడు. ఆమె తర్వాత కొన్ని కాంతి బ్లూస్ లోకి మారింది, మరియు తరువాత కాలంలో, ఆమె తరచూ లోతైన బ్లూస్, నలుపు మరియు తెలుపు ధరించింది. కానీ ఇప్పుడు, GOT కోసం సరికొత్త ట్రైలర్ లో , డెనిరిస్ ఒక బోల్డ్ ఎర్ర దుస్తులను వేసుకుని ఉంది. క్లార్క్ ఇలా అన్నాడు, “ఈ ప్రత్యేక సీజన్ కోసం లైన్ ద్వారా నిజమైనది, అక్కడ నిజమైన ఆర్క్ ఉంది మరియు అభిమానులని నేను భావిస్తున్నాను, హార్డ్-కోర్ అభిమానుల వంటివి, దుస్తులు ప్రతిబింబం లోపల ఏమి జరుగుతుందో గడియారం. అక్కడ చెప్పడానికి ఖచ్చితంగా కథ ఉంది. “ఓహ్ బాయ్! ఈ పెద్ద వార్తలు, ప్రజలు. కాస్ట్యూమ్ డిజైన్ ఏ జోక్ కాదు మరియు మేము ఇప్పుడు 100 శాతం ఉన్నాము ఆమె ఎరుపు కేప్ చూడవచ్చు అని V ముఖ్యమైనది. మా అభిమాన బ్రేకర్ ఆఫ్ చెయిన్స్ ఈ సీజన్లో కొన్ని ఎర్ర బొచ్చును కూడా పాడుచేస్తుంది, ఆమె మరింత తటస్థమైన, నిర్మాణాత్మకమైన దుస్తులనుండి పూర్తిగా బయలుదేరింది.

ఎపిక్ ఫోటో జోన్ మంచు డానిరీస్ ఎమిలియా క్లార్క్ జస్ట్ తన పాత్రల గురించి ఒక గొప్ప సూచనను వెల్లడించింది హైర్ యొక్క గేమ్పై ఫ్యూచర్

HBO.

SO. దీని అర్థం ఏమిటి? బాగా, మీరు ఏ స్పాయిలర్స్ వద్దు ఉంటే చదివే స్టాప్ మొదటి!

ఇప్పుడు-ఇది మొదటి బొచ్చును పరిష్కరించడానికి సులభం. దెనేరిస్ వేడి వాతావరణం కోసం ఉపయోగించబడుతుంది, తద్వారా ఆమె ఓడింది మరియు జోన్ స్నో, సన్సా మరియు స్టార్క్ ఫామ్ మిగిలిన దళాలు చేరింది, ఆమె పొర అప్ అవసరం . (నిజాయితీగా ఎలా ఎవరైనా నిజంగా ఈ ప్రదర్శనలో మనుగడ లేదు? నైట్లీ యొక్క వాచ్ అన్ని వంటి సాధారణంగా సాధారణం వారి మొత్తం జీవితాలను కోసం = ఘనీభవన ఉష్ణోగ్రతలు గడ్డకట్టేటప్పుడు ఒక బొచ్చు కోట్ వంటి ధరించి ఉంటాయి .. అక్కడ వేడి … కేవలం అప్పుడప్పుడు అగ్ని … తీవ్రంగా? ‘డబ్ ప్రోబ్లు చనిపోతాయి, లేదా కనీసం కొన్ని వేళ్లు మరియు కాలి వేళ్ళు కోల్పోతాయి కానీ అది ఆ పక్కన ఉంది). చెప్పనవసరం, ఈ సీజన్ ఆశ్చర్యకరమైనది డానీ డాన్స్ బొచ్చు కాదు.

రంగు ఆమె దుస్తులను ఎంపిక అత్యంత ఆసక్తికరమైన అంశం. రెడ్ రంగు రక్తం. ఖలీసీ ఈ సీజన్లో కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నట్లు సూచిస్తున్నారా? ఆమె మరణిస్తుంది మరియు ఆమె రక్తం ఆమె ఎరుపు కేప్తో సరిపోతుంది? లేదా బహుశా శక్తి-సెర్స్లో సానుకూల మార్పు అనేది పూర్వ కాలాలలో రిచ్ రెడ్స్ మరియు నారింజలలో తరచుగా ఉంటుంది. కానీ ట్రైలర్ లో ఆమె ఒక లేత నీలం దుస్తులను చూడవచ్చు. అంటే ఆమె తన శక్తిని కోల్పోతుందా? మరియు బహుశా డానీ దాని దుస్తులు ఎంపికలు ద్వారా ప్రతీకాత్మకంగా వ్యక్తం చేయబడుతున్నాడా? అయ్యుండవచ్చు. గత సీజన్లో అన్ని మహిళలు, అయితే, మరింత ఇదే ధరించి. తరచుగా ప్రవాహం, అవాస్తవిక దుస్తులలో ఉన్న శంస స్టార్క్, అన్ని నల్లటి బొచ్చుతో ధరించాడు.

సాన్సా సీజన్ 7 ఎమీలియా క్లార్కే జస్ట్ రివ్యూస్ మేజర్ హోంట్ గురించి ఆమె పాత్రలు ఫ్యూచర్ ఆన్ గేమ్ హైర్

HBO / Kobal / REX / Shutterstock.

ఆమె సోదరుడితో కలిసి వారి ప్రపంచపు మ్యాప్లో నడిచినందున, సార్సీ పదునైన వచ్చే చిక్కులతో ఒక బటన్-అప్ (తోలు?) దుస్తులలో ఉండేది.

సీరిస్ జామి సీజన్ 7 ఎమీలియా క్లార్కే జస్ట్ మేజర్ హింట్ రివీల్ద్ అవుట్ ఆమె పాత్రల గురించి ఫ్యూచర్ ఆన్ హైస్ ఆఫ్ హైర్

HBO / Kobal / REX / Shutterstock.

ఎమిలియా క్లార్క్ ఒక సాధారణ అభిమాన సోదరుడు ఫెనర్ ఎమిలియ క్లార్క్ జస్ట్ తన పాత్రల గురించి ఒక గొప్ప సూచన రివీల్

Lionsgate.

మరియు డెన్మార్రిస్ ఏడవ సీజన్ మొత్తంలో చాలా రెగల్ నల్ల దుస్తులను ధరించాడు (ఆమె మరియు ఆమె మేనల్లుడు / ప్రేమికుడు పడకగదిలోనే ఉన్నప్పుడు)

danerys సీజన్ 7 ఎమిలీ క్లార్క్ జస్ట్ ఆమె అక్షరాలు గురించి ఒక ప్రధాన సూచన రివీల్డ్ హైర్ యొక్క గేమ్ ఫ్యూచర్

HBO / Kobal / REX / Shutterstock.

బహుశా ఈ దుస్తులను కలపడం వల్ల అన్ని మహిళలు కలిసి వస్తారు మరియు తెల్ల నడిచేవారు ఒక ఐక్య బృందంతో పోరాడతారు, తరువాత ఒకరిని ద్వేషిస్తారు మరియు సింహాసనం కోసం పోరాడుతారు. అప్పుడు మళ్ళీ, మేము నిజంగా Cersei అన్ని వద్ద డౌన్ బ్యాకింగ్ చూడలేరు (ఆమె ఈ సీజన్ చనిపోయే ఉంది, సరియైన? జామీ బహుశా ఆమె చంపడానికి గొన్న.

ఎమిలియా క్లార్క్ యొక్క జామీ సోర్స్ గేమ్ జస్ట్ తన పాత్రల గురించి ఒక గొప్ప సూచనను వెల్లడించింది హైర్ యొక్క గేమ్పై ఫ్యూచర్

HBO.

సరే- కానీ డాన్ యొక్క ఎరుపు ఎంపిక కోసం అత్యంత బలవంతపు వాదన ఆమె నిజమైన గుర్తింపులో ఉంది. డెన్నేరి అజోర్ అహాయి పునర్జన్మ? ప్రవచన 0 ప్రకార 0, అహాయే పొగ , ఉప్పుల మధ్య జన్మి 0 చవలసి ఉ 0 ది. Well, Daenerys ఒక శక్తివంతమైన తుఫాను, కాబట్టి ఉప్పు మధ్యలో ఒక ద్వీపంలో జన్మించాడు? తనిఖీ. మరియు ఆమె భర్త యొక్క అంత్యక్రియల పైర్లో డ్రాగన్స్ తల్లిగా పునర్ తనిఖీ.

రెండవది, అజోరు డ్రాగన్లను మేల్కొమ్మని చెప్పబడింది . హలో:

మరో అంచనా? రెడ్ స్టార్ బ్లీడ్స్ ఉన్నప్పుడు అహాయ్ కనిపిస్తాడు. ఏమి అంచనా? Dany యొక్క డ్రాగన్లు స్కై లో ఒక RED COMET కనిపించింది జన్మించాడు కొంతకాలం తర్వాత.

తనిఖీ. తనిఖీ. మరియు పరిశీలించండి. లేడీస్ అండ్ జెంటిల్మెన్-మేము ఒక విజేత కలిగి ఉండవచ్చు! ప్లస్, రెడ్ పూజారులు మరియు లైట్ యొక్క లార్డ్ అనుసరించే మరియు పూజిస్తారు ఎల్లప్పుడూ ఎరుపు లో వేషం.

సింహాసనము యొక్క కాంతి ఆట యొక్క లార్డ్ ఎమిలియా క్లార్క్ జస్ట్ తన అక్షరాలు గురించి ఒక ప్రధాన సూచన రివీల్డ్ హైర్ యొక్క గేమ్ ఫ్యూచర్

HBO.

చివరగా, బహుశా డనీ అజోర్ అహాయ్ కాదు- జోన్ మంచు కావచ్చునని సూచించడానికి ఆధారాలు ఉన్నాయి .

సింహాసనము యొక్క ఆట ఎమీలియా క్లార్క్ జస్ట్ తన పాత్రల గురించి ఒక గొప్ప సూచనను వెల్లడించింది హైర్ యొక్క గేమ్పై ఫ్యూచర్

HBO.

బహుశా డెన్నేరిస్ తన టార్గరిన్ వంశంను కలుపుకొని, వారి కుటుంబాలను గౌరవించడం ద్వారా ఆమెను గౌరవించడం ద్వారా, ఆమె ఐరన్ సింహాసనంపై కూర్చునే వ్యక్తిని బలపరుస్తుంది.

ఎమిలియా క్లార్క్ జస్ట్ హైర్ యొక్క గేమ్ మీద ఆమె పాత్రలు ఫ్యూచర్ గురించి ఒక గొప్ప సూచన వెల్లడించింది

HBO.

మంచి విషయం, త్వరలో మా జవాబులను కలిగి ఉంటాము! ఈ ధారావాహిక ఆఖరి సీజన్ యొక్క మొదటి ఎపిసోడ్ ఖచ్చితంగా ఒక నెల దూరంలో ఉంది. మేము ఏప్రిల్ 14 న వేచి ఉండలేము!

అంతిమంగా-సన్ఫాను చివరికి సింహాసనాన్ని తీసుకొనేదిగా ఉండవచ్చని అక్కడే బయట పడండి. ఆమె రకమైన ఎల్లప్పుడూ sneakily సూపర్ మోసపూరిత ఉంది, ఆమె ఉత్తమ నుండి నేర్చుకున్నాడు … Cersei! మరియు ప్రారంభ భాగాలు ఒకటి, టైరియన్ Lannister- ఎప్పుడూ సహజమైన మరియు తెలివైన సోదరుడు-యువ స్టార్క్ అమ్మాయి కొన్ని అద్భుతమైన కానీ సులభంగా missable పదాలు చెప్పారు.

“మీరు మాకు అన్ని మనుగడ, లేడీ స్టార్క్.” UMM. ఈ బలమైన మహిళగా ఎదిగిన బలమైన, యవ్వనంలో చివరకు ప్రతిదీ గెలవచ్చనే సూచనా? సార్సీ ఇలా అన్నాడు, “మీరు సింహాసనములను ఆడుతున్నప్పుడు, మీ విజయాన్ని, లేదా మీరు చనిపోతారు.” సరే, ఆమె ఖచ్చితంగా చనిపోతుంది, కుడి? సన్సా జీవించి ఉండగలవా? ఆమె ~ ఎరుపు ~ జుట్టు కలిగి ఉంటుంది.

sansa ఎమీలియా క్లార్క్ జస్ట్ హైర్ పాత్రల గురించి తన పాత్రల గురించి ఫ్యూచర్ గురించి ఒక గొప్ప సూచనను వెల్లడించింది

కాలమే చెప్తుంది…