బ్రాకెటాలజీ: మార్చి 15, 2019 నాటికి NCAA టోర్నమెంట్ ప్రొజెక్షన్ – ఇన్సైడ్ ది హాల్

బ్రాకెటాలజీ: NCAA టోర్నమెంట్ మార్చి 15, 2019 నాటికి ప్రొజెక్షన్

కీ బబుల్ ఆటలు గత జంట రోజులలో దృష్టి సారించిన తరువాత, చాంపియన్షిప్ వీక్ యొక్క ఈ దశలో ఇప్పటికీ అవకాశం ఉన్న బిడ్ దొంగలపై తిరిగి తనిఖీ చేద్దాం.

అమెరికన్ – టీమ్ మెన్ఫిస్ ఇక్కడ ఉంది, ఈ టోర్నమెంట్ వారి సొంత అంతస్తులో ఆడుతుంది. గురువారం తులనేను ఓడించిన తరువాత, సెంట్రల్ ఫ్లోరిడా టైగర్స్ పక్కన ఉంది.

అట్లాంటిక్ -10 – బబుల్ జట్లు ఇక్కడ VCU కోసం హార్డ్ వేరు చేయబడతాయి, కానీ డేటన్ లేదా డేవిడ్సన్ ఆదివారం ఫైనల్ చేస్తాడని, రెండూ కూడా రామ్స్ ఇబ్బందిని ఇస్తాయి.

>

బిగ్ 12 – వెస్ట్ వర్జీనియా లీగ్లో చివరిసారిగా ఇక్కడ ఉన్న సిండ్రెల్లా కథ. పర్వతారోహకులు ఇప్పటికే ఓక్లహోమా మరియు టెక్సాస్ టెక్లను ఓడించారు, కాన్సాస్తో శుక్రవారం మ్యాచ్ను ఏర్పాటు చేశారు.

బిగ్ ఈస్ట్ – ఇక్కడ కంటిని ఉంచే బృందం జేవియర్, వారు శుక్రవారం మార్క్వేట్ ను కొట్టివేస్తే ఒక ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని కలిగి ఉంటారు.

బిగ్ టెన్ – నెబ్రాస్కా ఇప్పటికీ ఇక్కడ ఇప్పటికీ సజీవంగా ఉన్న ఏకైక బిడ్ దొంగ, కానీ నృత్యంలోకి వెళ్లడానికి ఐదు రోజుల్లో హస్కర్స్ ఐదు విజయాలను తీసివేయాలి. వారు శుక్రవారం విస్కాన్సిన్ను ఎదుర్కొంటారు.

టోలెడో గురువారం పరాజయం పాలైతే బఫెలో టోర్నమెంట్ గెలుచుకున్న బఫెలో అవకాశాలు మెరుగుపడ్డాయి, కానీ బుల్స్ కాకుండా మరొకరు ఈ విజయం సాధించినట్లయితే, సంభావ్య బుడగ జట్ల కోసం ఒక తక్కువ ప్రదేశం ఉంటుంది.

మిడ్ అమెరికన్ – .

మౌంటైన్ వెస్ట్ – బబుల్ బృందాలు ఈ టోర్నమెంట్లో గెలుపొందడానికి నెవాడా లేదా ఉతాహ్ రాష్ట్రం అవసరం మరియు శుక్రవారం వారి సెమీ-ఫైనల్ మ్యాచ్ లు రెండూ గెలుచుకున్నట్లయితే, సామూహిక ఊపిరి పీల్చు ఉంటుంది.

పాక్ -12 – నేను వాషింగ్టన్, అరిజోనా స్టేట్లను రంగంలోకి విరుద్ధం చేయగలనని వాదించినా, ఇక్కడ దృష్టిని కొలరాడో మరియు ఒరెగాన్ కు మార్చారు, వీరిద్దరికీ బాగా ఆలస్యంగా నటించారు. / p>

ఒక విత్తనం చూసేముందు, NCAA సెలెక్షన్ కమిటీ క్రొత్త NET రేటింగ్ ఆధారంగా విజయాలను ఎలా వర్గీకరిస్తుందో అనేదాని గురించి శీఘ్ర రిమైండర్ను ఇవ్వాలని కోరుకున్నాను.

నాలుగు శ్రేణుల బ్రేక్డౌన్:

· టైర్ 1 : 1-75 / న్యూట్రాల్ వర్సెస్ జట్లు 1-75 / రహదారి వర్సెస్ జట్లు 1 / · టైర్ 2 : హోమ్ vs. జట్లు 31-75 / న్యూట్రల్ వర్సెస్ జట్లు ర్యాంకును 51-100 / రోడ్ vs జట్లు 76-135
· టైర్ 3 : Home vs. జట్లు 76-160 / న్యూట్రల్ వర్సెస్ జట్లు ర్యాంకును 101-200 / రోడ్ vs. జట్లు ర్యాంకును 136-240

· టైర్ 4 : హోమ్ vs. జట్లు 161-351 / న్యూట్రల్ vs. జట్లు ర్యాంకులను 201-351 / రోడ్ వర్సెస్ జట్లు 241-351 స్థానంలో పేర్కొంది

ఒక విత్తనాలు

మంగళవారం ఉదయం నేను వర్జీనియా మరియు గొంజాగా ఒక లైన్ లో లాక్ చేయబడ్డానని, మరియు మంగళవారం రాత్రి ఆ తర్వాత వారిలో ఒకరిని ప్రశ్నించడం సహేతుకమైనదని నేను చెప్పాను. ఇప్పటికీ, ఇది గోన్జగా కోసం 33 నుండి కేవలం ఒక ఆట మాత్రమే అని గుర్తుంచుకోండి, మరియు అది NET యొక్క టాప్ 10 వెలుపల బృందంతో కూడా వారి మొట్టమొదటి నష్టం. మౌయిలో డ్యూక్పై బుల్డాగ్స్ విజయం ఇప్పటికీ ఒక టన్ను బరువును కలిగి ఉంటుంది, మరియు గోన్జగా యొక్క కొలమానాలు దేశం యొక్క ఉత్తమమైనవి. ఇప్పుడే, నేను వాటిని ఒక లైన్లో వదిలి వెళుతున్నాను, వారి మొత్తం ప్రొఫైల్ ఇచ్చిన విత్తన జాబితాలో ఒక నష్టాన్ని మూడు మచ్చలు కోల్పోతుందని నేను అనుకోవడం లేదు.

ఆ వెలుపల, మిగిలిన రెండు టాప్ విత్తనాల కోసం నాలుగు ప్రధాన పోటీదారులు ఉన్నారు. డ్యూక్ యొక్క స్వీప్ మరియు తొమ్మిది క్వాడ్ 1 విజయాలు ధన్యవాదాలు, నార్త్ కరోలినా ఈ వారం ఒక లైన్ తరలించబడింది. Heels రోడ్డు మీద 11-1 మరియు క్వాడ్ 1 వెలుపల నష్టం లేదు, కానీ డ్యూక్ నుండి ACC టోర్నమెంట్ లో ఒక సీయోన్ విలియమ్సన్ తిరిగి మరియు ఒక రన్ మరోసారి టాప్ లైన్ కు డెవిల్స్ పుష్ కాలేదు అవకాశం ఉంది . మేము UNC మరియు డ్యూక్ ACC సెమీ-ఫైనల్స్లో ముఖాముఖిని చూసినప్పుడు చాలా ఎక్కువ తెలుస్తుంది. మూడు ACC బృందాలు ఒక్క విత్తనం పొందుతాయని నేను గుర్తించలేకపోతున్నాను, కాని మంగళవారం రాత్రి తర్వాత, అవకాశాలు పెరిగాయి.

కెంటకీ, టెన్నెస్సీ మరియు LSU లతో SEC కు ఇదే విధమైన పరిస్థితి ఉంది. ఇప్పుడు కోసం, కెంటుకీ శనివారం ఫ్లోరిడా ఓడించి ఆమోదం పొందుతాడు. వైల్డ్కాట్స్లో 10 క్వాడ్ 1 విజయాలు ఉన్నాయి, టేనస్సీ బాగా నష్టాలు కలిగివుంది, కానీ తక్కువ ఎండ్-ఎండ్ విజయాలు ఉన్నాయి. వివిధ కారణాల వల్ల LSU పరిస్థితి స్పష్టంగా ఉంది, కానీ రెగ్యులర్ సీజన్లో మరియు SEC లో టోర్నమెంట్ టైటిల్స్ గెలుచుకోవడం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

మిచిగాన్ రాష్ట్రం వివాదాస్పదంలో మరొక జట్టు, కాని వారు విత్తన జాబితాలో జట్లు ముందుగా జట్ల నుంచి నిష్క్రమించడానికి ఆశతో నిక్ వార్డ్తో కలిసి నిక్ వార్డ్తో కలిసి లోతైన బిగ్ టెన్ టోర్నమెంట్ నిర్వహించాల్సి ఉంటుంది.

ది బ్రాకెట్

ఈ క్రింది అంచనాలు మార్చి 14, 2019 ద్వారా ఆడిన అన్ని ఆటల మీద ఆధారపడి ఉన్నాయి. బ్రాకెట్ తరువాత, నేను గత నాలుగు న కొన్ని ఆలోచనలు మరియు నేను భావించిన ఇతర బృందాలు చేర్చాను.

> హార్ట్ఫోర్డ్ – మార్చి 21/23

> దేస్ మొయిన్స్ – మార్చ్ 21/23

> జాక్సన్ విల్లె – మార్చి 21/23

> సాల్ట్ లేక్ సిటీ – మార్చి 21/23

> హార్ట్ఫోర్డ్ – మార్చి 21/23

> సాల్ట్ లేక్ సిటీ – మార్చి 21/23

> జాక్సన్ విల్లె – మార్చి 21/23

> దేస్ మొయిన్స్ – మార్చ్ 21/23

చివరి నాలుగు లో :

సెయింట్. జాన్ యొక్క – ఇది డేటన్ ను తప్పించటానికి ఏ బృందాన్ని నిర్ణయించటానికి రెడ్ స్టార్మ్ మరియు ఒహియో స్టేట్ ల మధ్య ఒక దగ్గరి కాల్, కానీ నేను బక్కీలకు ఆమోదం అందించాను. సెయింట్ జాన్ యొక్క VCU ను ఓడించిన వెలుపల సమావేశానికి చాలా తక్కువ చేశాడు, మరియు వారు రెండు సార్లు డపల్, ప్రొవిడెన్స్ మరియు జేవియర్లకు ఓడిపోయారు. గురువారం రాత్రి గోల్డెన్ ఈగల్స్కు వ్యతిరేకంగా నేల నుంచి బయలుదేరడానికి రెడ్ స్ట్రామ్ రెగ్యులర్ సీజన్లో మార్క్వేట్ను తుడిచిపెట్టుకుంది, అంతిమంగా అవి నిజమైన ప్రమాదానికి గురైనట్లు నేను భావిస్తున్నాను. గత మూడు జట్లు ఎంపిక చేసుకోవడం చాలా కష్టం.

ముర్రే స్టేట్ కు OVC చాంపియన్షిప్ ఆటలో ఓడిపోయిన తరువాత, బ్రూయిన్స్ పెద్ద పూల్ లో తమను తాము కనుగొన్నారు, మరియు వారు విఫలమయిన మిడ్-మేజర్స్ యొక్క అత్యంత బలవంతపు కేసును కలిగి ఉన్నారు.

ఇంతవరకు ఆటో-బిడ్ను గెలవడం. ఇప్పటివరకు, విషయాలు నిజంగా వారికి బాగా విచ్ఛిన్నం చేశారు. వారు తోటి బుబ్లెర్ లిప్స్కామ్ యొక్క స్వీప్ను సొంతం చేసుకుంటారు మరియు ముర్రే స్టేట్ వద్ద రెగ్యులర్ సీజనల్ మ్యాచ్ అప్ను గెలుచుకున్నారు. కానీ డివిజన్ I జట్లకు వ్యతిరేకంగా 25-5 స్కోరు ఉన్నప్పటికీ, బబుల్ మీద బెల్మాంట్ యొక్క హోదా క్వాడ్ 3 నష్టాల జత మరియు పెద్ద-అభ్యర్థుల సంభావ్యతపై విజయాలు సాధించలేదు.

ఫ్లోరిడా – గురువారం అర్కాన్సాస్కు వ్యతిరేకంగా వ్యాపారాన్ని నిర్వహించిన తరువాత, గేటర్స్ LSU వద్ద మరొక పగుళ్లు పొందుతారు. టైగర్లతో రెండు గేమ్స్ ఈ సీజన్లో ప్రతి పోటీలో విజయం సాధించిన రహదారి బృందంలో ఓవర్ టైంకి వెళ్లాయి. ఫ్లోరిడా కేవలం 3-11 వద్ద పెద్ద సంభాషణలో జట్లకు వ్యతిరేకంగా ఉందని గుర్తుంచుకోండి. వారి క్వాడ్ 1 విజయాలు మూడింటికి రోడ్డు మీద వచ్చాయి, కానీ వారి 14 మొత్తం ఓటమిలలో రెండు క్వాడ్ 3 నష్టాలు ఉన్నాయి.

NC స్టేట్ – భారీ తిరిగి మరియు చివరి ఉచిత విసుర్లు వారి ACC టోర్నమెంట్ ఓపెనర్లో క్లెమ్సన్పై గెలుపుకు వోల్ఫ్ప్యాక్ను ముందుకు నడిపించాయి, కానీ వారు గురువారం వర్జీనియా చేత వెలివేయబడ్డారు. షెడ్యూల్ యొక్క వోల్ఫ్ప్యాక్ యొక్క నాన్-కాన్ఫరెన్స్ బలం దేశంలో అత్యంత ఘోరంగా ఉంది మరియు వారి తొమ్మిది ACC రెగ్యులర్ సీజను విజయాలలో ఒక విజేత లీగ్ రికార్డు (సైరాక్యూస్) తో జట్టుకు వ్యతిరేకంగా వచ్చింది. ఆబర్న్ మరియు క్లెమ్సన్లపై అదనపు హోమ్ విజయాలు ఉపయోగపడతాయి, కానీ ఈ ఏడాది కేవలం NC స్టేట్ అయిన పేదలు కాని సమావేశాల షెడ్యూల్ కోసం శిక్షించబడుతున్న బృందం ప్రతి సంవత్సరం ఉంది. ప్రస్తుతానికి, వాటి నష్టాలన్నీ రెండింటికీ NET యొక్క టాప్ 25 లోని జట్లకు వ్యతిరేకంగా వచ్చాయి మరియు మంచి కొలమానాలు కట్ లైన్ లోపల మాత్రమే ఉంటాయి.

ఇతర బృందాలు పరిగణించబడ్డాయి :

ఇండియానా – హోసెయిర్స్ వారి చివరి నాలుగు రెగ్యులర్ సీజనల్ ఆటలను బబుల్ పిక్చర్లోకి తిరిగి రావడానికి, కానీ ఒహియో స్టేట్తో గురువారం ఆటలోని చాలా ఆటల కోసం పేలవమైన పనితీరును శవపేటిక. మిచిగాన్ రాష్ట్రం యొక్క స్వీప్ IU యొక్క ఆరు క్వాడ్ 1 విజయాలు రెండింటిని సూచిస్తుంది, మరియు గాయం యొక్క ప్రభావాన్ని పరిశోధించడానికి శ్రద్ధాపాయంపై కమిటీ ఛైర్ యొక్క వ్యాఖ్యలు ఖచ్చితంగా ఇక్కడకు వస్తాయి. అయినప్పటికీ, హొసీయర్స్ ఇప్పుడు 15 నష్టాలు కలిగి ఉన్నాము మరియు 2001 లో జార్జియా నుండి 500 కు పైగా రెండు ఆటలలో ఒక బృందం ఒక పెద్ద-బిడ్ ను పొందలేకపోతున్నాము. కాబట్టి క్వాడ్ 3 లేదా క్వాడ్ 4 నష్టాలు లేనప్పటికీ, చరిత్ర ఖచ్చితంగా కాదు హొయోసియర్స్ వైపు.

UNC గ్రీన్స్బోరో – స్పార్టాన్స్ వోఫోర్డ్ సోకాన్ ఫైనల్ లో కఠినమైన పరీక్షను ఇచ్చాడు మరియు అక్కడకు వచ్చిన తోటి బుబ్లెర్ ఫెర్మాన్పై మరొక విజయం సాధించాడు. UNCG యొక్క నష్టాల మొత్తం ఆరు క్వాడ్ 1 లో పడిపోతుంది, కానీ ఫెర్మాన్పై రెండు విజయాలు మాత్రమే గమనిక. ఊహాజనిత కొలమానాలు వాటిని ఏ విధమైన ప్రయోజనాలు చేయవు, కాబట్టి ఇది 26 డివిజన్ I గేమ్స్ సాధించినప్పటికీ స్పార్టాన్స్ NIT కు వెళ్ళే అవకాశం ఉంది.

అలబామా – క్రిమ్సన్ టైడ్ గురువారం సాయంత్రం ఓలే మిస్ ను కొట్టటానికి వెనుక నుండి వచ్చింది, SEC టోర్నమెంట్ యొక్క క్వార్టర్ ఫైనల్స్లో కెంటకీని తిరిగి చేజిక్కించుకున్నాడు. చాలా ఇతర బబుల్ బృందాలు మాదిరిగా, అలబామా ఇప్పటికే 14 నష్టాలను కలిగి ఉంది, వీటిలో రెండు క్వాడ్ 3 లో పడిపోవడం మరియు ఐదు వాటిలో ఐదు పెద్ద జట్లకు వ్యతిరేకంగా జట్లు వస్తున్నాయి. కెంటుకీ, మిస్సిస్సిప్పి స్టేట్, మరియు ఓలే మిస్ వంటి హోమ్ విజయాలు అలబామా యొక్క ఉత్తమమైనవి, కానీ వైల్డ్కాట్స్పై మరొక విజయం లేకుండా వాటిని మైదానంలోకి చేసుకొని చూడటం కష్టం.

క్రిటియన్ – NET యొక్క టాప్ 75 వెలుపల ఉన్న జట్టుకు బ్లూజైస్ ఇప్పటికీ నష్టం జరుగదు, కాని జేవియెర్కు గురువారం చివరి సెకండ్ ఓటమి సీజన్లో వారి 14 వ ఓటమిని ఇచ్చింది. క్రైటన్కు మూడు క్వాడ్ 1 విజయాలు ఉన్నాయి, కానీ మార్క్యూట్ వద్ద రహదారి గెలుపొందినది జట్టులో తమ జట్టులో ఓటమికి మాత్రమే.

జేవియర్ – చివరి సీజన్ సీజన్లో ముస్కీటేర్స్ కోసం కొనసాగుతుంది, వీరు ఆరు ఆటల పరాజయం తరువాత ఎనిమిది మందిని గెలుచుకున్నారు. వారు NET యొక్క టాప్ 50 లో ఒక జట్టుతో కేవలం ఒక విజయం సాధించినప్పటికీ, అవి నాలుగు క్వాడ్ 1 విజయాలు మరియు క్వాడ్ 2 లో ఐదు ఉన్నాయి. క్వాడ్ 3 నష్టాలు ఒక జంట వాటిని తిరిగి పట్టుకొని ఉంటాయి, కానీ విలనోవాపై రెండవ విజయం సజీవంగా ఆశిస్తున్నాము.

టెక్సాస్ – కాన్సాస్కు చెందిన పెద్ద 12 టోర్నమెంట్ల నష్టం లాంగ్ హార్న్స్ ను 16-16 కు తగ్గించింది. వారు ఐదు క్వాడ్ 1 విజయాలు ప్రగల్భాలు చేస్తున్నప్పుడు, నేను కమిటీ 500 టీమ్లో పెట్టబోతున్నాను.

Clemson – NC రాష్ట్రం బుధవారం నష్టాన్ని అధిగమించడానికి చాలా ఇష్టం అని Quad 1 గేమ్స్, లో టైగర్స్ 1-10 పడిపోయింది. వారి ఒంటరి చెడు నష్టం మయామిలో వచ్చింది, కాని క్లెమ్సన్ యొక్క ఉత్తమ విజయాలు జస్టిన్ రాబిన్సన్- తక్కువ వర్జీనియా టెక్, సైరాకస్, మరియు లిప్స్కాబ్లకు వ్యతిరేకంగా వచ్చాయి, ఇవన్నీ ఇంట్లో ఉన్నాయి.

ఫెర్మాన్ – UNC గ్రీన్స్బోరోకు పైన చెప్పిన నష్టము పాలాడిన్స్ కు ముగింపుగా ఉంటుంది, సోకాన్లో 13-5తో ముగించాడు. వారు విల్లానోవా వద్ద భారీ కాని సమావేశం రహదారి విజయం ప్రగల్భాలు మరియు కేవలం ఒక చెడ్డ నష్టం కలిగి. అయినప్పటికీ, శాంఫోర్డ్ కు వచ్చిన నష్టాన్ని వారు వెంటాడారు, మరియు ఫ్యూర్మాన్ యొక్క 25 విజయాలు మూడు డివిజన్ I ప్రత్యర్థులకు వ్యతిరేకంగా వచ్చాయని పేర్కొంది. పాలాడిన్స్ సోకాన్లోని ఇతర అగ్ర జట్టులకు వ్యతిరేకంగా ఆటలలో కేవలం 2-5 మాత్రమే.

కాన్ఫరెన్స్ బ్రేక్డౌన్ :

బిగ్ టెన్ (8): ఐయోవా, మేరీల్యాండ్, మిచిగాన్, మిచిగాన్ స్టేట్, మిన్నెసోటా, ఒహియో స్టేట్, పర్డ్యూ, విస్కాన్సిన్

ACC (8): డ్యూక్, ఫ్లోరిడా స్టేట్, లూయిస్విల్లే, నార్త్ కరోలినా, నార్త్ కరోలినా స్టేట్, సిరక్యూస్, వర్జీనియా, వర్జీనియా టెక్

బిగ్ 12 (7): బేలర్, ఐయోవా స్టేట్, కాన్సాస్, కాన్సాస్ స్టేట్, ఓక్లహోమా, TCU, టెక్సాస్ టెక్

SEC (7): అబర్న్, ఫ్లోరిడా, కెంటుకీ, LSU, మిసిసిపీ, మిసిసిపీ స్టేట్, టేనస్సీ

అమెరికన్ (4): సెంట్రల్ ఫ్లోరిడా, సిన్సినాటి, హౌస్టన్, టెంపుల్

బిగ్ ఈస్ట్ (4): మార్క్వేట్, సెయింట్ జాన్’స్, సెటాన్ హాల్, విలనోవా

మౌంటైన్ వెస్ట్ (2): నెవడా, ఉతా రాష్ట్రం

ఒహియో వ్యాలీ (2): బెల్మోంట్, ముర్రే స్టేట్ *

పాక్ -12 (2): అరిజోనా స్టేట్, వాషింగ్టన్

వెస్ట్ కోస్ట్ (2): గోన్జగా, సెయింట్ మేరీస్ *

అమెరికా ఈస్ట్: వెర్మోంట్

అట్లాంటిక్ 10: VCU

అట్లాంటిక్ సన్: లిబర్టీ *

బిగ్ స్కై: మోంటానా

బిగ్ సౌత్: గార్డనర్-వెబ్బ్ *

బిగ్ వెస్ట్: యుసి ఇర్విన్

కలోనియల్: ఈశాన్య *

కాన్ఫరెన్స్ USA: ఓల్డ్ డొమినియన్

హారిజోన్: ఉత్తర కెంటుకీ *

ఐవీ: హార్వర్డ్

MAAC: Iona *

MAC: బఫెలో

MEAC: నార్ఫోక్ రాష్ట్రం

Missouri వ్యాలీ: బ్రాడ్లీ *

ఈశాన్య: ఫెయిర్లీ డికిన్సన్ *

పాట్రియాట్: కాల్గేట్ *

దక్షిణం: వొఫోర్డ్ *

సౌత్లాండ్: సామ్ హౌస్టన్ రాష్ట్రం

SWAC: ప్రయరీ చూడండి A & M

సమ్మిట్: నార్త్ డకోటా స్టేట్ *

సన్ బెల్ట్: జార్జియా రాష్ట్రం

WAC: న్యూ మెక్సికో రాష్ట్రం

* – సంపాదించిన స్వయంచాలక బిడ్

మరింత ఆలోచనలు కోసం ట్విట్టర్ ( @ wetbottoms ) లో ఆండీని అనుసరించండి కళాశాల హోప్స్ మరియు కొత్త బ్రాకెట్లను పోస్ట్ చేసినప్పుడు నవీకరణను స్వీకరించడానికి.

దాఖలు:

EAST (WASHINGTON, DC) SOUTH (LOUISVILLE)
కొలంబియా – మార్చి 22/24 కొలంబియా – మార్చి 22/24
1) వర్జీనియా 1) నార్త్ కేరోలిన
16) ఉత్తర డకోటా సెయింట్. నార్ఫోక్ సెయింట్ 16) శాం హౌస్టన్ సెయింట్.
8) సెట్టన్ హాల్

8) సెంట్రల్ ఫ్లోరిడా
9) బేలర్ 9) Oklahoma
శాన్ జోస్ – మార్చి 22/24
5) మార్క్వేట్

5) ఆబర్న్
12) ముర్రే స్టె. 12) సెయింట్ మేరీ యొక్క

4) కాన్సాస్ స్టె. 4) కాన్సాస్
13) UC ఇర్విన్ 13) ఓల్డ్ డొమినియన్
తుల్సా – మార్చి 22/24
6) బఫెలో 6) విల్లానోవాకు
11) ఆలయం 11) అరిజోనా సెయింట్
3) పర్డ్యూ 3) LSU
14) హార్వర్డ్ 14) ఈశాన్య
కొలంబస్ – మార్చి 22/24
7) Iowa St. 7) సిన్సినాటి
10) సైరాకస్ 10) వాషింగ్టన్
2) టేనస్సీ 2) మిచిగాన్ సెయింట్
15) బ్రాడ్లీ

15) మోంటానా
MIDWEST ( KANSAS CITY) WEST (అనాహీం)
కొలంబస్ – మార్చి 22/24
1) Kentucky 1) Gonzaga
16) ప్రయరీ చూడండి A & M 16) ఐనా / F. డికిన్సన్
8) Iowa 8) VCU
9) Utah St. 9) ఓలే మిస్
శాన్ జోస్ – మార్చి 22/24
5) వర్జీనియా టెక్ 5) మిసిసిపీ సెయింట్.
12) న్యూ మెక్సికో సెయింట్. 12) Belmont / NC రాష్ట్రం
4) Wisconsin 4) ఫ్లోరిడా స్టె.
13) లిబర్టీ 13) వెర్మోంట్
తుల్సా – మార్చి 22/24
6) మేరీల్యాండ్ 6) నెవాడా
11) సెయింట్. జాన్ యొక్క / ఫ్లోరిడా

11) Ohio St.
3) హౌస్టన్ 3) టెక్సాస్ టెక్
14) ఉత్తర కెంటుకీ 14) జార్జియా స్టె.
7) Wofford 7) లూయిస్విల్
10) Minnesota 10) TCU
2) డ్యూక్ 2) మిచిగాన్
15) గార్డనర్-వెబ్ 15) కాల్గేట్