TWENTYMAN: ఉచిత ఏజెన్సీ లో లయన్స్ ప్రారంభ క్రీడాకారులు – detroitlions.com

డెట్రాయిట్ లయన్స్ సీజన్ నిరాశాజనక 6-10 రికార్డుతో ముగిసిన ఐదు రోజుల తరువాత బాబ్ క్విన్ ఒక పోడియం వెనుక నిలిచాడు మరియు ఇది తగినంత మంచిది కాదు అని చెప్పాడు.

“ఇక్కడ జనరల్ మేనేజర్ గా నా స్థానం, నేను బాధ్యతాయుతంగా ఉన్నాను, నేను బాధ్యతాయుతంగా ఉంటాను” అని అతను చెప్పాడు. “నేను కలిసి ఈ జట్టును చేసాను మరియు మాకు మంచి జట్టు ఉన్నట్లు నేను భావిస్తున్నాను. మేము ఈ సంవత్సరం చేసినట్లుగా మేము గెలవలేము మరియు ఆ కోచ్ (మాట్ ప్యాట్రిసియా) మరియు నేను రాబోయే నెలల్లో తిరిగి చూడాలని మరియు ముందుకు వెళ్లడానికి మెరుగైన జట్టును కలిగి ఉన్నానని నిర్ధారించుకోవడానికి వెళ్తాను. ”

క్విన్ మరియు ప్యాట్రిసియా వారి ప్రణాళికను రూపొందించారు, వారు సహాయం చేయగలమని భావించిన ఆటగాళ్లను గుర్తిస్తారు మరియు వాటిని పొందడంలో దూకుడుగా ఉన్నారు.

మొదటిది, లయన్స్ ప్రముఖమైన డానీ అమెండోలాలో ఒక స్లాట్ రిసీవర్ను జోడించారు. అప్పుడు, సోమవారం మధ్యాహ్నం ప్రారంభమయ్యే మొదటి గంటల్లో, అనధికారిక నివేదికలు జట్టు స్లాట్ కార్న్బ్యాక్ జస్టిన్ కోల్మన్, గట్టి ముగింపు జెస్సీ జేమ్స్ మరియు ఎడ్జ్ రషెర్ ట్రై ఫ్లవర్స్ లతో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నామని అంగీకరించాయి. క్విన్ తన ప్రణాళికను చర్య తీసుకోవడానికి ఏ సమయంలోనైనా వృధా చేయలేదు. ఆ సంతకాలు అధికారికంగా గురువారం అయ్యాయి.

ఫ్లవర్స్, కోల్మన్ మరియు జేమ్స్ అన్ని 25 లేదా చిన్నవారు, మరియు ఫ్లవర్స్ మరియు కోల్మన్ విషయంలో, వారు న్యూ ఇంగ్లాండ్లో మాట్ ప్యాట్రిసియా రక్షణలో పాల్గొన్నారు, కాబట్టి నైపుణ్యం కలిగిన సెట్లు మరియు సరిపోయే గురించి పరస్పర అవగాహన ఉంది. జేమ్స్ ఒక ఆరోహణ, బహుళ నైపుణ్యం కలిగిన ఆటగాడు గట్టి ముగింపు స్థానం.

క్విన్ అతను గత ముగింపులో, ముఖ్యంగా చివరి ముగింపులో అధిక ప్రొఫైల్ ఉచిత ఏజెంట్ల వద్ద పరుగులు చేసాడని చెప్పాడు, కానీ చివరికి చర్చలు పాన్ చేయలేదు లేదా డబ్బు ఉత్పత్తితో సరిపోలలేదు.

ఈ offseason చాలా భిన్నంగా ఉంది. క్విన్ GM తన పదవీకాలంలో అతనికి అత్యంత స్థలం అందుబాటులో ఉంది మరియు పథకాలు, ప్యాట్రిసియా, రక్షక సమన్వయకర్త పాల్ Pasqualoni మరియు ప్రమాదకర సమన్వయకర్త డారెల్ బెవెల్ అమలు చేస్తున్న పధకాలు లోకి సరిపోయే కనిపిస్తుంది ఎవరు క్రీడాకారులు సంతకం, ఒక ఉగ్రమైన విధానం పట్టింది.

గత మూడు సీజన్లలో 21.0 సాక్స్లను పూడ్చిపెట్టడంతో, పూర్వ సీజన్ 7.5 తో సహా, పూవులు అంచులో అంతరాయం కలిగించాయి. ఆ స్టేట్ షీట్ను దూరం చేయకపోయినా, అతను గత సీజన్లో 78 ప్లేయర్లను (ప్లేఆఫ్స్తో సహా) నమోదు చేశాడు, ఇది ఎడ్జ్ డిఫెండర్లలో రెండవ స్థానంలో ఉంది. అతను 2017 లో 77 ప్రెషర్లను కలిగి ఉన్నాడు. అతను ప్లస్ రన్ డిఫెండర్, మరియు ప్యాట్రిసియా యొక్క రక్షణ కోసం అతన్ని అద్భుతమైన హామీనిచ్చే డిఫెన్సివ్ లైన్పై ప్లే చేయవచ్చు. డమోన్ హారిసన్ సీనియర్, అ’షాన్ రాబిన్సన్, డా’షాన్ హ్యాండ్ మరియు రోమియో ఓక్వారాలతో మిశ్రమానికి ఫ్లవర్స్ను జోడించి, డెట్రాయిట్ యొక్క రక్షణాత్మక ఫ్రంట్లో ప్రత్యేకమైనవి.

కోల్మన్ 2004 మరియు 2016 లో న్యూ ఇంగ్లాండ్లో ప్యాట్రిసియా కోసం ఆడాడు, రెండూ కూడా cornerback మరియు వెలుపల ఉన్నాయి మరియు చివరి రెండు సంవత్సరాలు సీటెల్లో అన్ని 32 ఆటలలో ప్రధానంగా వారి No. 1 నికెల్ మూలలో ఆడటం జరిగింది. అతను 55 tackles, ఒక కధనంలో, బలవంతంగా fumble మరియు అంతరాయం గత సీజన్లో నమోదు, మరియు ప్రో ఫుట్బాల్ ఫోకస్ NFL లో ఆరవ ఉత్తమ స్లాట్ cornerback శ్రేణీకృత.

జేమ్స్ పిట్స్బర్గ్లో ప్రతిభావంతులైన నైపుణ్యం కలిగిన బృందానికి చెందినవాడు. అతను కొన్నిసార్లు ఒక బిట్ కప్పివేసింది వచ్చింది, కానీ అతను గత సీజన్లో 14.0 గజాల కంటే మెరుగైన సగటు, మరియు అతను అంచున బ్లాక్ చేయవచ్చు.

అమెన్డోలా, 33, 59-క్యాచ్, 575-యార్డ్ సీజన్ డాల్ఫిన్స్తో వస్తోంది. తదుపరి జన గణాంకాల ప్రకారం, గత సీజన్లో అన్ని రిసీవర్లలో అగ్ర 20 స్థానాల్లో ఉన్న మార్గాలపై డిఫెండర్ల నుండి డిఫెండర్ల నుండి అతని సగటు 3.2 గజాల సగటు మరియు లయన్స్ గత సీజన్లో, గోల్డెన్ టేట్ (3.0) కూడా ఏ రిసీవర్ కంటే ఉత్తమంగా ఉంది.

“నా జీవితంలో అత్యుత్తమ స్థితిలో ఉన్నాను,” అంటోన్లా సోమవారం ఒప్పుకున్నాడు. “నేను ఎప్పటిలాగే వేగంగా ఉన్నాను. నేను ఎప్పుడూ ఆకలితో ఉన్నాను. కాబట్టి నేను ఉన్నతస్థాయిలో ఆడటానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను, ఈ జట్టు గెలవడానికి నేను చేయగలిగేది చేస్తాను. ”

నాలుగు ఆటగాళ్ళు బంతికి ఇరువైపులా లయన్స్ కోసం ప్రత్యేకమైన అవసరాన్ని కలిగి ఉంటారు, క్విన్ ఇప్పటికీ ఉచిత ఏజెన్సీ యొక్క రెండవ స్థాయి మరియు తదుపరి నెలలో డ్రాఫ్ట్లో ఆ అవసరాలకు కొన్ని జోడించగలరు.

క్విన్ గెలవడానికి సిద్ధంగా ఉంది, మరియు అతను దూకుడుగా వెళ్లి వ్యత్యాసం మేకర్స్ మరియు ఆటగాళ్లను రకమైన ఖర్చు ద్వారా అతను మూలలో తిరుగులేని ఈ జట్టు అవసరం నమ్మకం చూపించాడు.