భారతదేశం లో ఇప్పుడు ఓపెన్ అమ్మకానికి శామ్సంగ్ గెలాక్సీ M20: ధర, స్పెక్స్ మరియు మీరు కొనుగోలు చేయాలి – భారతదేశం నేడు

శామ్సంగ్ ఈ వారం గెలాక్సీ M20 యొక్క బహిరంగ అమ్మకానికి ప్రకటించింది. గెలాక్సీ M20 రూ .10,990 మరియు అమెజాన్ ఇండియా మరియు శామ్సంగ్ ఆన్లైన్ షాప్లలో లభిస్తుంది.

Samsung Galaxy M20 is now on open sale in India: Price, specs and should you buy it

ముఖ్యాంశాలు

  • గాలక్సీ M10 తరువాత, గెలాక్సీ M20 ఇప్పుడు భారతదేశంలో బహిరంగ విక్రయంలో ఉంది.
  • భారతదేశంలో గెలాక్సీ M20 ధర రూ .10,990.
  • గెలాక్సీ M20 ఒక పెద్ద ఇన్ఫినిటీ- V ప్రదర్శన మరియు ఒక రెండు రోజుల బ్యాటరీ జీవితం touts.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ M30 గా తాజాగా ఇప్పటికే ఒక కొత్త గెలాక్సీ M- సిరీస్ కింద మూడు ఆకట్టుకునే స్మార్ట్ఫోన్లు ప్రారంభించింది ( రివ్యూ ). గాలక్సీ M10 ( రివ్యూ ) మరియు గెలాక్సీ M20 ( రివ్యూ ) జనవరిలో ప్రారంభించబడ్డాయి, ఇది బ్యాటరీ లైఫ్ మరియు ఇన్ఫినిటీ- V డిస్ప్లేలతో సరసమైన స్మార్ట్ఫోన్లు. ప్రారంభంలో, మూడు ఫోన్లు మాత్రమే పరిమిత-కాలం అమ్మకాల ద్వారా అందుబాటులో ఉన్నాయి. శామ్సంగ్ ఇటీవలే ఓపెన్ అమ్మకానికి గెలాక్సీ M10 ఏర్పాటు, మరియు ఇప్పుడు గెలాక్సీ M20 అదే చికిత్స పొందుతాడు. గెలాక్సీ M20 ఇప్పుడు అమెజాన్ ఇండియా మరియు శామ్సంగ్ ఆన్లైన్ షాప్లో ఎప్పుడైనా కొనుగోలు చేయవచ్చు.

శామ్సంగ్ ఈ వారం గెలాక్సీ M20 యొక్క బహిరంగ అమ్మకానికి ప్రకటించింది. ఒక ట్వీట్ లో, శామ్సంగ్ భారతదేశం గెలాక్సీ M20 యొక్క 3GB మరియు 4GB RAM రకాలు రెండు బహిరంగ అమ్మకానికి ద్వారా అందుబాటులో ఉంటుంది ధ్రువీకరించారు.

భారతదేశంలో గెలాక్సీ M20 ధర 3GB / 32GB వెర్షన్ కోసం 10,990 రూపాయల వద్ద ప్రారంభమవుతుంది మరియు 4GB / 64GB మోడల్ కోసం రూ .12,990 వరకు వెళ్తుంది. అమెజాన్ ఇండియాలో, ప్రధాన క్రెడిట్ మరియు డెబిట్ కార్డులపై శామ్సంగ్ లేదు, యాక్సిస్ బ్యాంక్ క్రెడిట్ మరియు డెబిట్ EMI లావాదేవీలకు 5 శాతం తక్షణ డిస్కౌంట్, మరియు రూ. 198 మరియు రూ 299 రీఛార్జ్లలో Jio డబుల్ డేటా వోచర్లు ఇతర విషయాలతోపాటు.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ M20 6.3-అంగుళాల FHD + ఇన్ఫినిటీ- V డిస్ప్లేను స్పోర్ట్ చేస్తుంది. ఇది ఒక 1.8GHz ఎక్కా-కోర్ Exynos 7904 చిప్సెట్తో శక్తిని కలిగి ఉంది, ఇది 4GB RAM మరియు 64GB అంతర్గత నిల్వతో జత చేయబడింది. M20 లో అతిపెద్ద USP అది ఒక 5,000 mAh బ్యాటరీ గెట్స్ ఉంది, ఇది ఒక మంచి రెండు రోజులు కోసం juiced అప్ ఉండడానికి అనుమతిస్తుంది. F / 1.9 ఎపర్చరు మరియు f / 2.2 ఎపర్చరుతో 5MP సెకండరీ అల్ట్రా వైడ్-కోన్ సెన్సార్ కలిగిన ఒక 13MP ప్రాధమిక సెన్సార్ను కలిగి ఉన్న గెలాక్సీ M20 ఒక ద్వంద్వ కెమెరా సెటప్ను పొందుతుంది. M20 తో, మీరు ఒక 8MP స్వీయ కెమెరా కూడా పొందుతున్నారు.

మీరు గెలాక్సీ M20 కొనాలా?

గెలాక్సీ M20 ప్రస్తుతం బడ్జెట్లో కొనుగోలు చేయగల ఉత్తమ శామ్సంగ్ ఫోన్లలో ఒకటి. ఇది ఒక పదునైన 1080p రిజల్యూషన్తో ఆకర్షణీయమైన ఇన్ఫినిటీ- V డిస్ప్లేని అందిస్తుంది మరియు ఒక భారీ బ్యాటరీ జీవితం సులభంగా రెండు రోజుల్లో మీరు తీసుకుంటుంది. కొత్త Exynos చిప్సెట్ రోజువారీ వినియోగం కోసం ఒక మృదువైన పనితీరును సామర్ధ్యం కలిగి ఉంటుంది, మరియు దానితో మధ్యస్థ గ్రాఫిక్స్లో గ్రాఫిక్ ఇంటెన్సివ్ గేమ్స్ నిర్వహించడానికి ఇది నిర్వహిస్తుంది.

గెలాక్సీ M20 ప్రదర్శన మరియు బ్యాటరీ జీవితం న అందించే ఒక ఆధారపడదగిన స్మార్ట్ఫోన్ కోసం చూస్తున్న వారికి ఉంది. ఇది గెలాక్సీ M20 తక్కువ-కాంతి పనితీరులో పోరాడుతున్నప్పుడు ఇది ఒక గొప్ప కెమెరా ఫోన్ కోసం చూస్తున్న వినియోగదారులకు కాదు. చెప్పబడుతున్నాయి, అల్ట్రా వైడ్-కోన్ కెమెరా కలిగి గొప్ప ఎంపిక, మరియు M20 ఎంపిక అందించే కొన్ని ఫోన్లలో ఒకటి.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ M20 సమీక్ష 7.5 / 10

ప్రోస్

  • వెంటనే, స్పష్టమైన ఇన్ఫినిటీ- V ప్రదర్శన
  • అద్భుతమైన బ్యాటరీ జీవితం
  • అల్ట్రా వైడ్ కోణం లెన్స్

కాన్స్

  • చిప్సెట్ ఇంటెన్సివ్ వినియోగానికి కాదు
  • తక్కువ కాంతి కెమెరా పనితీరు
  • ఇప్పటికీ Android Oreo లో

నిజ-సమయ హెచ్చరికలు మరియు అన్నింటిని పొందండి

వార్తలు

అన్ని-కొత్త ఇండియా టుడే అనువర్తనంతో మీ ఫోన్లో. నుండి డౌన్లోడ్

,