వరుణ్ ధావన్ కోసం ఒక మోకాలికి మహిళ పడిపోతుంది, అతని ప్రతిచర్య ఇంటర్నెట్ ను గెలుస్తుంది. వీడియో చూడండి – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు వరుణ్ ధావన్ వారాంతంలో ఆనందకరమైన ఆశ్చర్యం కలిగి ఉన్నాడు, ఒక మహిళా అభిమాని ఒక మోకాలికి వెళ్లి అతనికి ప్రతిపాదించింది. నటుడు క్షణం ఎలా నిర్వహించాలో తెలుసు మరియు అతని ప్రతిచర్య ఇంటర్నెట్ను గెలుచుకుంది. అక్టోబర్ మరియు జుడ్యూ 2 వంటి చిత్రాలతో విమర్శలను ఆకర్షించిన వరుణ్, ముంబై విమానాశ్రయంలోకి స్వాగతం పలికారు, అభిమానుల అభిమానులకి అతనితో క్లిక్ చేయటానికి పరుగెత్తుతుంది. వరుణ్ వ్యాకులతలో విఫలమయ్యాక, అతడు అభిమానులను స్వాధీనం చేసుకున్నాడు. అయినప్పటికీ, ఆ మహిళ ఒక మోకాలికి వెళ్ళినప్పుడు, వరుణ్ తన ఉత్తమ ప్రదర్శనలో చూశాను. ఆమె తన నుదిటిపై అమ్మాయిని ముద్దు పెట్టుకుంది మరియు ఆమెతో స్వార్థపరుస్తాడు. వరుణ్ తన బుగ్గలు మీద ముద్దుపెట్టుకున్నాడు.

హ్యారీ హాల్ ఆఫ్ ఫేం అవార్డ్స్ రెడ్ కార్పెట్: కత్రీనా కైఫ్, జనావి కపూర్ గ్లాం ఇట్ అప్, రణ్వీర్ సింగ్ క్విర్కీ దుస్తులలో విజేత

వరుణ్ లండన్ నుండి తిరిగి వచ్చాడు, అక్కడ అతను వీధి డాన్సర్ కోసం శ్రద్ధా కపూర్ సరసన నటించాడు. రెమో డి’సౌజా దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ముందుగా హిట్ ABCD సిరీస్లో మూడవ విడతగా గుర్తింపు పొందింది. నివేదికల ప్రకారం, వరుణ్ ఒక పంజాబీ నర్తకి పాత్రను పోషించగా, శ్రద్ధా పాకిస్థాన్ నుండి పాత్రను పోషిస్తుంది. స్ట్రీట్ డాన్సర్ నారా ఫేతే, అపర్షికి ఖురానా మరియు శక్తి మోహన్ కూడా నటించారు.

కరణ్ జోహార్ యొక్క ప్రతిష్టాత్మక కాలానికి చెందిన కాలాన్, ఆలియా భట్, మాధురీ దీక్షిత్, సంజయ్ దత్, ఆదిత్య రాయ్ కపూర్ మరియు సోనాక్షి సిన్హా తదితరులు నటించిన వరుణ్ ధావన్ విడుదల చేయబోతున్నారు. ఈ చిత్రం ఏప్రిల్ 17 న థియేటర్లను కొట్టడానికి సెట్ చేయబడుతుంది మరియు ఈ చిత్రం యొక్క టీజర్స్ మరియు పోస్టర్లు కలంక్ టీజర్ మీద 34 మిలియన్ YouTube వీక్షణలతో ఇప్పటికే అభిమానులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 18, 2019 11:11 IST