చైనా క్రీడా పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరాలు మరియు ట్రిపుల్ రేర్ కెమెరాలలో వివో X27 మరియు వివో X27 ప్రో లాంచ్ – గిజ్మోచినా

నేడు చైనాలో జరిగిన కార్యక్రమంలో, చైనా తయారీదారు అయిన వివో వివో X27 మరియు X27 ప్రోలను ప్రకటించారు. రెండు ఫోన్లు ఎగువ-మధ్య శ్రేణి ప్రాసెసర్లు శక్తిని కలిగి ఉన్నప్పుడు, మిగిలిన స్పెక్స్ మరియు డిజైన్ కూడా ప్రీమియం.

వివో X27 రంగులు

రెండు ఫోన్లు పోలి ఉంటాయి కానీ బయట కూడా భిన్నంగా ఉంటాయి. రెండు పాపప్ స్వీయీ కెమెరాలు కానీ వివిధ పరిమాణాలు కలిగి ఉంటాయి. రెండు కూడా ట్రిపుల్ వెనుక కెమెరాలు కలిగి ఉంటాయి కానీ అవి విభిన్నంగా ఉంటాయి. వివో X27 యొక్క వెనుక భాగంలో వివో “రంగురంగుల తేలిక” అని పిలిచే ప్రత్యేకమైన ప్రదర్శనను కలిగి ఉంది, ఇది అన్ని వర్ణ వైవిధ్యాలపై అద్భుతంగా కనిపిస్తుంది. ఇది మీరు ఎంచుకొని వాటిని ఏ పట్టింపు లేదు, మీరు తలలు మారుతుంది ఒక ఫోన్ తో ముగుస్తుంది.

వివో X27 నెమలి ఈక

వివో X27 నిర్దేశాలు

Vivo X27 దాని అన్ని వైపులా సూపర్ సన్నని బెజెల్లతో 6.39 అంగుళాల FHD + సూపర్ AMOLED డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది. రెండు వైవిధ్యాలు ఉన్నాయి – ఒక స్నాప్డ్రాగన్ 675 ద్వారా 8GB RAM మరియు 128GB నిల్వతో శక్తిని కలిగి ఉంటుంది, మరొకటి స్నాప్డ్రాగెన్ 710 ద్వారా 8GB RAM మరియు 256GB నిల్వతో ప్రాసెసర్ను అందిస్తాయి.

వివో X27 16MP పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరాను కలిగి ఉంది, ఇది 0.68 లలో ప్రతి వైపున ఉన్న రంగుల లైట్ స్ట్రిప్స్తో నిండిపోతుంది. LED లైట్లు అనుకూలీకరణ మరియు ఆరు వేర్వేరు రంగులు మధ్య మార్చవచ్చు. ఫోన్ వెనుక ఒక 48MP f / 1.79 సోనీ IMX586 ప్రాధమిక కెమెరా, ఒక 13MP వెడల్పు-కోణ కెమెరా, మరియు 5MP డెప్త్ సెన్సింగ్ కెమెరా.

వివో X27 పాప్-అప్ కెమెరా

వివో X27 కెమెరాలు

వివో X27 టన్నుల కెమెరా లక్షణాలను కలిగి ఉంది. ఒక 2.5cm సూపర్ మాక్రో మోడ్, ఒక సూపర్ బ్యాక్లైట్ మోడ్, సూపర్ రాత్రి సన్నివేశం మోడ్, సౌందర్య మోడ్, మరియు చైనీస్ మోడల్ లియు వేన్తో సహా ప్రముఖ ఫిల్టర్లు కూడా ఉన్నాయి.

ఫోన్ ఆండ్రాయిడ్ 9 ఆధారంగా ఫేస్ టాచ్ OS 9 ను నడుపుతుంది. Funtouch OS యొక్క తాజా పునరుక్తి అనేక కొత్త లక్షణాలను కలిగి ఉంది. 300 కంటే ఎక్కువ వేర్వేరు అనువర్తనాలతో పనిచేసే చీకటి మోడ్ ఉంది మరియు స్క్రీన్ యొక్క విద్యుత్ వినియోగం సర్దుబాటు చేయడానికి మీరు నడుస్తున్న అనువర్తనం యొక్క రకాన్ని స్వయంచాలకంగా వేరు చేయవచ్చు. సిస్టమ్ వనరుల కోసం సెంటర్ టర్బో యొక్క కలయిక అయిన మల్టీ-టర్బో, AI టర్బీ, కనెక్టివిటీ, కూలింగ్ టర్బో, మరియు గేమ్ టర్బో కోసం నెట్ టర్బో. జోవి అసిస్టెంట్ బోర్డ్లో ఉంది, ఇది అనుకూలమైన స్మార్ట్ హోమ్ ఉపకరణాలతో పని చేస్తుంది.

X27 Vivo యొక్క సొంత FlashCharge 22.5W ఫాస్ట్-ఛార్జింగ్ టెక్నాలజీకి మద్దతుతో 4000mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది. భద్రత కోసం వివో 6 వ తరం-ప్రదర్శన ప్రదర్శన వేలిముద్ర స్కానర్ ఉంది

వివో X27 ప్రో ఫీచర్ చేయబడింది

వివో X27 ప్రో నిర్దేశాలు

మరోవైపు, Vivo X27 ప్రో, పెద్దది 6.7 అంగుళాల సూపర్ AMOLED డిస్ప్లేతో స్క్రీన్ టు టర్న్ నిష్పత్తి 92.12% మరియు 20.5: 9 యొక్క కారక నిష్పత్తి కలిగి ఉంటుంది. దీని పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరా విస్తృతమైనది మరియు 32MP సెన్సార్ మరియు ఒక ప్రత్యేక LED ఫ్లాష్ను కలిగి ఉంది. ఇది ప్రతి వైపున ఇరువైపులా అదే అనుకూలీకరణ కాంతి స్ట్రిప్స్ను కలిగి ఉంటుంది.

X27 ప్రో యొక్క హుడ్ కింద స్నాప్డ్రాగెన్ 710 ప్రాసెసర్ 8GB RAM మరియు 256GB నిల్వతో జత చేయబడింది. దాని ట్రిపుల్ రేర్ కెమెరాలు ఫోన్ మధ్యలో ఉంచబడ్డాయి మరియు ఎడమ వైపున కాకుండా వెనుకవైపున డిజైన్ భిన్నంగా ఉంటుంది. Vivo ఫోన్లో U- ఆకారపు 10-పొర PCB ఉంది, తయారీదారునికి మొదటిది. ఇది ప్రత్యేకమైన ఆడియో చిప్ మరియు NFC ని కలిగి ఉంటుంది.

వివో X27 లైనప్ ధరలు

మరింత చదవండి: వివో ఎగ్జిక్యూటివ్ నివేదించింది iQOO గేమింగ్ స్మార్ట్ఫోన్ జూన్ లో భారతదేశం హిట్ కనిపిస్తుంది

వివో X27 మరియు వివో X27 ప్రో ధర మరియు లభ్యత

ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ 675 ప్రాసెసర్తో Vivo X27 ¥ 3198 (~ $ 476) వద్ద ఉంది, ఇది తెలుపు, ఆకుపచ్చ మరియు నీలం రంగుల్లో లభిస్తుంది. ఇది మార్చి 30 న కొనుగోలుకు అందుబాటులో ఉంటుంది. X27 యొక్క స్నాప్డ్రాగన్ 710 వెర్షన్ నీలం మరియు తెలుపు రంగులలో లభిస్తుంది మరియు ¥ 3598 (~ $ 536) కోసం మార్చి 23 న అందుబాటులో ఉంటుంది. వివో X27 ప్రో బ్లాక్ పెర్ల్ మరియు వైట్ లో వస్తుంది మరియు ఇది ¥ 3998 (~ $ 595) యొక్క ధర ట్యాగ్ను కలిగి ఉంది. ఇది ఏప్రిల్ వరకు అందుబాటులో ఉండదు.

,