టీన్ స్నేహితుడు ఆఫ్ వంతెనను నెట్టడానికి నేరాన్ని అంగీకరించాడు

(CNN) ఒక వాషింగ్టన్ రాష్ట్ర టీన్ ఒక నది ఒక వంతెనపై ఆమె స్నేహితుడు నెట్టిన తరువాత నిర్లక్ష్యంగా అపాయము నేరాన్ని అంగీకరించాడు.

థాయిలర్ స్మిత్, 19, సోమవారం క్లార్క్ కౌంటీ కోర్టులో నేరాన్ని అంగీకరించాడు, న్యాయమూర్తి డార్విన్ జె. జిమ్మెర్మాన్కు సహాయకుడు అన్నాడు. ఆమె ఇంతకు ముందు సెప్టెంబరులో నేరాన్ని అంగీకరించలేదు, CNN అనుబంధ KPTV నివేదించింది.
గత వేసవి మౌల్టన్ ఫాల్స్ వంతెనపై 16 ఏళ్ల జోర్డాన్ హోల్గెర్సన్ను ప్రేరేపించిన స్మిత్ యొక్క వీడియో వైరల్ వెళ్ళింది. తూర్పు ఫోర్క్ లూయిస్ నదికి 60 అడుగుల ఎత్తులో ఉన్న జోర్డాన్ జోడిస్తూ, విసరడంతోచిత్రపటాన్ని చూపిస్తుంది .
పతనం జోర్డాన్ యొక్క పక్కటెముకలు నాలుగు విరిగింది మరియు ఒక ఊపిరితిత్తుల దెబ్బతిన్న. వైద్యులు పతనం ప్రాణాంతకం కావచ్చు అన్నారు. స్మిత్ మార్చి 27 న జైలు శిక్ష విధించబడింది. ఆమె జైలులో ఒక సంవత్సరం వరకు ఎదుర్కొంటుంది.