తమిళ్, తెలుగు, కన్నడ మరియు మలయాళంలో ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా నటించిన బాదై హో రీమేక్ చేయడానికి బోనీ కపూర్

నిర్మాత బోనీ కపూర్ దక్షిణంగా జంగిల్ పిక్చర్స్ నిర్మాణాన్ని తీయడానికి మరియు తమిళం, తెలుగు, కన్నడ మరియు మలయాళంలతో సహా నాలుగు భాషలలో రీమేక్ చేయటానికి సిద్ధంగా ఉంది.

ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా నటుడు బాధాయి హో 2018 లో అల్టిమేట్ బ్లాక్బస్టర్గా నిలిచారు. ప్రతిభను బలోపేతం చేయటం మరియు పవర్హౌస్ తో, ఈ చిత్రం హృదయాలను మాత్రమే గెలుచుకుంది, కానీ బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద పెద్ద బక్స్లో ఆడేది. నీనా గుప్తా, గజ్రాజ్ రావు మరియు సాన్య మల్హోత్రా నటించిన బాధాయ్ హో కుటుంబం బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద రూ. 200 కోట్లు వసూలు చేసింది. ఇప్పుడు, నిర్మాత బోనీ కపూర్ దక్షిణంగా జంగిల్ పిక్చర్స్ నిర్మాణాన్ని తీయడానికి మరియు తమిళం, తెలుగు, కన్నడ మరియు మలయాళంలతో సహా నాలుగు భాషల్లో రీమేక్ చేయాలని నిర్మిస్తున్నది.

ముంబై మిర్రర్లో నివేదికల ప్రకారం, ఈ చిత్రం రీమేక్ చేయడానికి బోనీ కపూర్కు హక్కులు లభిస్తున్నాయి, ఇది 25 ఏళ్ల వ్యక్తిని చుట్టూ తిరుగుతుంది, అతను మూడవ సోదరి మార్గంలో ఉన్నాడని తెలిస్తే తెలియదు. వార్తలను ధృవీకరిస్తూ, బోనీ MM కు ఇలా చెప్పాడు, “అవును, నేను అన్ని దక్షిణ భాషలకు హక్కులను సంపాదించాను. ఇది మాస్ మరియు క్లాస్ రెండింటినీ ప్రతిధ్వనిస్తుంది ఒక చిత్రం కాబట్టి నేను రీమేకింగ్ న ఉత్సాహం ఉంది. తమిళం లేదా తెలుగు సంస్కరణ మొదట అంతస్థులో మొదలవుతుందా అని నేను నిర్ణయించాను. “

సౌత్ పునర్నిర్మాణాలు అలాగే అమిత్ శర్మ దర్శకత్వం వహించిన హిందీ కామెడీ-డ్రామా కూడా బోనీ కపూర్ నమ్మకంగా ఉంది. “దేశవ్యాప్తంగా, హిందిలో, హిందీ వెర్షన్ బాగా నడిపించింది, దక్షిణాన రిసెప్షన్ చాలా అధ్వాన్నంగా ఉంటుందని నేను విశ్వసిస్తున్నాను” అని అమిత్ శర్మ యొక్క తదుపరి చిత్రం అజయ్ దేవన్ మరియు భారత ఫుట్బాల్ కోచ్ సయ్యద్ అబ్దుల్ రహీం లో జీవిత చరిత్ర ఉంది.

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/