దీపిక పడుకొనే రణ్వీర్ సింగ్ యొక్క సింమ్బా పాటకి నృత్యాలు చేస్తాడు, రణబీర్ కపూర్తో వేదికగా ఉంటాడు. చూడండి … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటులు దీపిక పడుకొనే మరియు రణబీర్ కపూర్ ఒక ప్రదర్శన యొక్క చిత్రీకరణలో దర్శనమిచ్చారు, ప్రతి ఒక్కరికి మర్యాదపూర్వకంగా అభినందనలు తెలియజేశారు. మాజీ జంట ఇటీవలే ఒక పెయింట్ బ్రాండ్ కోసం ప్రకటన షూట్ కోసం తిరిగి కలుసుకున్నారు మరియు వారు మంచి పరంగా ఉంటారని పేర్కొన్నారు. అనేక సంవత్సరాల క్రితం వారు విడిపోయారు, దీపిక రణ్వీర్ సింగ్ను వివాహం చేసుకున్నారు, అయితే రణబీర్ అలియా భట్తో డేటింగ్ చేస్తున్నాడు.

వారి సమావేశాల చిత్రాలు నటులు క్లుప్తంగా భవనం బయట ఒకరిని హగ్గింగ్ చేస్తాయి. దీపికా రణబీర్ ముద్దు మీద ముద్దు పెట్టుకున్నాడు. ఒక క్లీన్ షేవ్ రణబీర్ ఒక చెమటితో మరియు జీన్స్ ధరించి, దీపిక ఒక లేత దుస్తులు ధరించారు.

కార్యక్రమంలో రణబీర్ మరియు దీపిక నృత్యాలు చూడండి

మాజీ జంట యొక్క మరొక వీడియో, ఒక టీవీ కార్యక్రమం యొక్క సమితుల నుండి వారు అదే బ్రాండ్ ద్వారా ఆమోదం పొందుతారు, ఆన్లైన్లో పంచుకున్నారు. కరణ్ జోహర్తో కలిసి పుట్టినరోజును జరుపుకుంటున్న కరణ్ తల్లి హరీ జోహర్ కోసం హ్యాపీ బర్త్ డే పాట పాడారు.

మరో వీడియో ప్రేక్షకులను పంపించి, రన్వీర్ యొక్క సిమ్మ్బా పాట అయిన ఆంఘ్ మారేకు నృత్యం చేసింది.

రణవీర్ రణబీరుతో దీపిక సమీకరణం గురించి అసురక్షిత భావన లేదని ఆయనకు ఒక ఇంటర్వ్యూలో చెప్పారు. “నేను నిజ 0 గా అసురక్షిత వ్యక్తిలా కనిపిస్తానా? నేను అసురక్షిత రకం కాదు. నేను ఎవరు ఉన్నాను మరియు నేను ఎవరికి చాలా సురక్షితంగా ఉన్నాను. నేను ఎవ్వరూ ఇష్టపడలేదని ఎవరూ ఇష్టపడతారని నాకు తెలుసు, కాబట్టి అది బాగుంది, “అని అతను భారతదేశం టుడే కాన్క్లేవ్ 2019 లో అన్నాడు.

కూడా చదవండి: మాజీ రణబీర్ కపూర్ మరియు వారి కెమిస్ట్రీ తో దీపికా పడుకొనే వాటాలు వీడియో సతతహరిత ఉంది. వాచ్

అనేక సంవత్సరాల క్రితం విడిపోయినప్పటి నుండి, రణబీర్ మరియు దీపిక పలు సందర్భాల్లో కలిసారు – వారు ఇంతియాజ్ అలీ యొక్క తామాషాలో కలిసి నటించారు మరియు డిజైనర్ మనీష్ మల్హోత్రా కోసం రాంప్లో నడిచారు. కరణ్చే పోస్ట్ చేయబడిన ఇంటర్నెట్-బ్రేకింగ్ ఇమేజ్లో కూడా వారు కనిపించారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 19, 2019 08:53 IST