ధార్వాడ్ – హిందూలో భవనం కూలిపోవడంతో ఇద్దరు చనిపోయారు

మరింత-ఇన్

ఒక ట్వీట్లో సీఎం కుమారస్వామి మాట్లాడుతూ రెస్క్యూ ఆపరేషన్ జరుగుతుందని, శిథిలాల నుంచి ఐదుగురిని వెలికి తీశారు.

మంగళవారం సాయంత్రం ధార్వాడ్ వద్ద బహుళ అంతస్థుల భవనం కుప్పకూలడంతో ఇద్దరు మృతిచెందగా, అనేక మంది శిధిలాల కింద చిక్కుకున్నారు.

డిప్యూటీ కమిషనర్ ఎం. దీపా, పోలీస్ కమీషనర్ ఎంఎన్ నాగరాజ్, ఇతర సీనియర్ అధికారులు రెస్క్యూ కార్యకలాపాలకు దర్శకత్వం వహించారు. “చనిపోయిన మరియు సజీవంగా సహా” ఇప్పటివరకు ఎనిమిది మంది మృతదేహాలను స్వాధీనం చేసుకున్నారని డిప్యూటీ కమీషనర్ ఆఫ్ పోలీస్ నగేష్ డిఎల్ చెప్పారు.

ట్విట్టర్లో కర్ణాటక ముఖ్యమంత్రి హెచ్డి కుమారస్వామి ఈ సంఘటనపై “షాక్” వ్యక్తం చేశారు. శిథిలాల నుంచి “ఐదుగురు వ్యక్తులు మినహాయించబడ్డారు” అని ట్వీట్ ద్వారా అతను చెప్పాడు.

ధార్వాడ్లో నిర్మాణంలో ఉన్న భవనం కూలిపోవడాన్ని గురించి తెలుసుకోవడానికి దిగ్భ్రాంతి చెందాడు, సహాయ కార్యక్రమాల పర్యవేక్షణకు ముఖ్య కార్యదర్శిని నేను ఆదేశించాను, ధార్వాడ్కు ఒక ప్రత్యేక విమానాన్ని అదనపు వనరులను, నిపుణులను రక్షించాలని సి.ఎస్.డిని ఆదేశించాను “అని ఆయన పేర్కొన్నారు. .

( AFP నుండి ఇన్పుట్లతో)