ఉన్నత పాఠశాల రెజ్లింగ్ రెఫ్ ఎవరు “భంగపరిచే డిస్ట్రెస్” కోసం సిద్ధమయ్యేందుకు సిద్ధమయ్యాడు తన మురికివాడలు కట్ బలవంతంగా టీన్ – Deadspin

న్యూ జెర్సీ హైస్కూల్ కుస్తీ రిఫరీ, అతను తన పూర్వీకులని తగ్గించటానికి లేదా డిసెంబరులో కుస్తీ పోటీలో పాల్గొనడానికి బలవంతం చేసాడు , దావా వేసినందుకు అతను “భావోద్వేగ బాధ” మరియు “పాత్ర యొక్క అపవిత్రత” బాధ్యులని ఆరోపించారు ఈ సంఘటన యొక్క నివేదిక ప్రకారం, ది ఇక్వైరర్ ప్రకారం, ఇది నిన్న వార్తలను నివేదించింది.

మరొక రిఫరీని రెండేళ్ల క్రితం జరిగిన సంఘటనలో రిఫరీ అని పిలవబడే అలన్ మలోనీ అనే రిఫరీ, తన సొంత తరపున దాఖలు చేసిన కేసులో, ఈ నెలలో 12 మంది ప్రతివాదులు దాఖలు చేసినట్లు ఆరోపణలు వచ్చాయి. అతను $ 100,000 నష్టపరిహారంతో బాధపడ్డాడు. ఇంక్వైరర్ కొనసాగింది:

మార్చి 6 నాటి నోటీసు మరియు అధికారులు గత వారం అందుకున్నట్లు, మలోనీ డిసెంబర్ నుండి అధికారికంగా నియమించబడదని చెప్పారు. ఒక రిఫరీ వర్సిటీ మ్యాచ్కు అధికారికంగా సుమారు $ 84 గెట్స్.

డిసెంబరు సంఘటనలో రెండు కొనసాగుతున్న దర్యాప్తు ఫలితాలను పూర్తి చేయటానికి మౌనీని నిషేధించారు, అతను ఒక నల్ల వర్సిటీ మల్లయోధుడు ఆండ్రూ జాన్సన్తో మాట్లాడుతూ, అతని జుట్టు కవరింగ్ నిబంధనలకు అనుగుణంగా లేదని మరియు అతను తన ముసుగులను తగ్గించవలసి ఉంటుంది లేదా వదులుకోవాలి.

“అతను తన స్థావరాలను మాత్రమే కప్పిపుచ్చాడనుకుంటున్నాను” అని డొమినిక్ స్పెజియాలి, జాన్సన్ మరియు అతని కుటుంబ సభ్యుడికి చెందిన ఫిలడెల్ఫియా న్యాయవాది ది ఇన్క్వైరర్తో చెప్పారు. “ఈ సంఘటనలో ఒక బాధితుడిగా అతను దావా వేయాలని అతను యోచిస్తున్నంత వరకు పూర్తిగా అసంబద్ధం.”

మాలినీ యొక్క న్యాయవాది మరియు తోటి కుస్తీ కోచ్, రాల్ఫ్ పేలోనే, సోమవారం వ్యాఖ్యలకు అభ్యర్థనలకు స్పందించలేదని వార్తాపత్రిక పేర్కొంది.