దీపికా పడుకొనే మరియు రణవీర్ సింగ్ తిరిగి పెడ్మావత్కు పెద్ద విజయం సాధించారు. చూడండి … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

దీపిక పడుకొనే, రణవీర్ సింగ్ జంటగా నటులు, భర్త భార్య జంటగా జీ సినీ అవార్డుల వేడుకలో భారీ విజయం సాధించారు. దీపికా పద్మావత్కు ఉత్తమ నటి పురస్కారాన్ని అందుకున్నాడు. రణవీర్ అదే చిత్రంలో అళుద్దిన్ ఖిల్జీని ఆడుతున్న ముఖ్య పాత్రలో ఉత్తమ నటుడిగా వీక్షకులకు చాయిస్ అవార్డు లభించింది.

సినిమా దర్శకుడు సంజయ్ లీలా భన్సాలి మరియు ఆమె భర్త దీపికకు ఆమె అవార్డులు అందజేశారు. ఆమె పురస్కారాన్ని అంగీకరించినప్పుడు, దీపిక అన్ని పాత్రలను గుర్తుచేసుకుంది. “అది పై నుంచి తీసుకుందాం: రామ్, బజిరావ్ మరియు ఖిల్జీ కోర్సు. మీరు నేరాల్లో నా అత్యంత అద్భుతమైన భాగస్వామిగా ఉన్నాను “అని ఆమె చెప్పింది. దీపిక మళ్ళీ తన ప్రసంగాన్ని విడుదల చేయాల్సి వచ్చింది ఎందుకంటే రణవీర్ దాని మధ్యలో నృత్యం చేయడం ప్రారంభించాడు.

రణ్వీర్ తన ప్రసంగంలో బన్సాలీకి కృతజ్ఞతలు తెలిపారు మరియు అతను అతన్ని నటుడిగా చేసిందని చెప్పాడు. “నేను ఏ రకమైన నైపుణ్యంతో ఒక నటుడిని అయితే, అది మీరేనని. మీరు నా జీవితంలో గొప్ప అవకాశాలను ఇచ్చావు “అని అతను చెప్పాడు. అతను తన పురస్కారంతో చిత్రాన్ని పంచుకునేందుకు కూడా ట్విటర్కు వెళ్లాడు. “ముఖ్య పాత్రలో ఉత్తమ నటుడు! #zeecineawards #ontopoftheworld, “అతను రాశాడు.

కూడా చదువు: అవార్డుల కార్యక్రమంలో ప్రియుడు రణబీర్ కపూర్తో అలియా భట్ నెమ్మదిగా నృత్యాలు, అతనితో చేతులు కలిపారు. జగన్, వీడియో చూడండి

తన పేరు పిలవబడినప్పుడు రణ్వీర్ తన భార్య దీపికను కట్టి, రణబీర్ కపూర్ మరియు అలియా భట్ హగ్స్ లను ఇచ్చాడు. అవార్డుల కార్యక్రమంలో నలుగురు కూర్చున్నారు.

రణవీర్ మరియు దీపిక వేదికపై వారి వివాహాన్ని పునర్నిర్మించడం ద్వారా ప్రేక్షకులకు వినోదాన్ని అందించారు. రణవీర్ దీపిక దుస్తులు ధరించి, విక్కీ కౌషల్ చుట్టుపక్కల పేర్లు తీసుకుని, కార్తీక్ ఆర్యన్ పూజారి పాత్ర పోషించాడు. వారి వీడియోను ఇక్కడ చూడు:

రణవీర్ యొక్క తాజా చిత్రం అలీతో గుల్లీ బాయ్. ఈ చిత్రం ప్రేక్షకులకు విజయవంతమైనది మరియు విమర్శకుల నుంచి గొప్ప సమీక్షలను పొందింది. అతను ఇప్పుడు క్రికెట్ స్టార్ కపిల్ దేవ్ పోషిస్తున్న 83 లో పని చేస్తాడు. కరణ్ కపూర్, ఆలియా భట్, విక్కీ కౌశల్లతో కరణ్ జోహార్ యొక్క తఖ్త్ కోసం షూటింగ్ ప్రారంభమవుతుంది. దీపికా మేఘం గుల్జార్, చపకాక్ తో ఆమె తదుపరి పని ప్రారంభించింది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 20, 2019 10:03 IST