లేకర్స్ న్యూస్: ల్యూక్ వాల్టన్ డిక్లిన్స్ టు హైపోతిటికల్, కానీ అడ్మిట్స్ అట్ '' కోచింగ్ ఆనందించారు 'బ్రూక్ లోపెజ్ – లేకర్స్ Nation.com

రాబర్ట్ హానాషిరో-USA టుడే స్పోర్ట్స్

లాస్ ఏంజెలెస్ లేకర్స్ తిరిగి సైన్ ఇన్ చేయాల్సిన అనేక నిర్ణయాలు తీసుకోవలసి వచ్చింది మరియు గత ఆఫ్ సీజన్ను విడిచిపెట్టాల్సి వచ్చింది మరియు సెంటర్ బ్రూక్ లోపెజ్కు సంబంధించి మరింత ఆసక్తికరమైన ఎంపికలలో ఒకటి వచ్చింది. రిమ్ రక్షణ మరియు నేల అంతరం ఇచ్చిన ఒక సన్నని ఏడు ఫుటర్లు, లోపెజ్ లెబ్రాన్ జేమ్స్ పక్కన ఖచ్చితమైన అమరికగా కనిపించింది.

అయితే లేకర్స్, లోపెజ్ జాక్లే మక్ గీని సెంటర్ స్థానం కోసం సంతకం చేయడం ద్వారా వేరొక దిశలో వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నాడు, అంతేకాక లోపెజ్ మైఖేల్ బీస్లీలో లాపోజ్ యొక్క అభ్యంతరకరమైన నైపుణ్యం సెట్ను భర్తీ చేయవచ్చని విశ్వసించాడు. లోపెజ్ మిల్వాకీ బక్స్తో సంతకం చేయటానికి లోపెజ్ వెళ్ళాడు, అక్కడ అతను ఈస్ట్ యొక్క ఉత్తమ జట్టు కొరకు మరొక ఘనమైన సీజన్ను ఆస్వాదించాడు.

లేకర్స్ ప్రధాన శిక్షకుడు ల్యూప్ వాల్టన్ లోపెజ్ గురించి అడిగారు మరియు అతను LA ఈ సీజన్లో సహాయపడతాడా మరియు అతను ఈ అంశంపై దర్యాప్తు చేయటానికి నిరాకరించాడు, స్పెక్ట్రమ్ స్పోర్ట్స్ నెట్ ద్వారా, వారి సమయాన్ని చాలా మంది మాట్లాడారు:

“నా ఉద్దేశ్యం, అది ఊహాత్మకమైనది. నేను ఆ లోకి రాలేరు. కానీ అతను మంచి ఆటగాడు మరియు నేను అతన్ని కోచింగ్ చేసాను. ”

ఎప్పుడైనా చేయగలిగినదన్నదానిపై అప్రమత్తంగా చూడటం చాలా సులభం, అలా చేయటానికి వాల్టన్ నిరాకరించడంతో తప్పు ఏదీ లేదు. అతను తన జాబితాలో ఉన్న ఆటగాళ్ళపై దృష్టి పెట్టాలి మరియు లోపెజ్ కాదు.

చెప్పబడుతున్నాడని, లోపెజ్ లాకర్ గదిలో లాకర్ గదిలో చాలా మంది ఆటగాడిగా ఉన్నాడు మరియు వాల్టన్ తన చుట్టూ ఉన్నట్లు ఖచ్చితంగా ఆనందించారు. సంబంధం లేకుండా లేపెజ్ యొక్క ఆట లేకర్స్కు సహాయంగా ఉంటుందని మరియు ఎక్కడ పోరాడుతున్నారనే దానిపై ఎటువంటి సందేహం లేదు.

ఆటకు ఆరు ప్రయత్నాలకు పైగా మూడు పాయింట్ల శ్రేణి నుండి లోపెజ్ 36.6 శాతం షూటింగ్ చేస్తున్నాడు. రెండు లేకర్స్ మాత్రమే లోతైన నుండి మంచి షూట్ మరియు రెండు ప్రయత్నాలు కంటే తక్కువ పడుతుంది. అంతేకాకుండా, అతను ఈ సీజన్లో ప్రతి ఆటకు 2.2 బ్లాకులు సగటున, అంచులో ఒక తీవ్రమైన ఆటంకాన్ని ఇస్తాడు.

లోపెజెస్ వెళ్లడానికి లేకర్స్ చింతిస్తూ చింతిస్తున్నాడా లేదో తెలియదు, కానీ అతను జట్టుకు తీసుకురాగలిగినది స్పష్టమే.