సాయోహ్ నటి సెలేబ్ ఫోటోగ్రాఫర్ను వివాహమా? – గుల్ట్

సల్లే బాలీవుడ్ నటి శ్రద్ధా కపూర్ తీవ్రంగా హిట్చెడ్ మరియు స్థిరపడటానికి ప్రణాళిక చేస్తున్నాడు. బి-టౌన్ లో తాజా సంచలనం ప్రకారం, శ్రాద్ధ తన చిన్ననాటి స్నేహితుడు మరియు ప్రముఖ ఫ్యాషన్ ఫోటోగ్రాఫర్ రోహన్ శర్షతో కలిసి వచ్చే ఏడాదితో ముడి వేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

స్పష్టంగా, Saaho నటి వారి పాఠశాల రోజుల నుండి రోహన్ తెలిసిన. వారు కొద్ది సంవత్సరాల క్రితం వరకు మంచి స్నేహితులుగా ఉన్నారు. సంవత్సరాలుగా ఛాయాచిత్రకారులు చిందించిన తర్వాత, మొదటి సంవత్సరం దీపిక-రణ్వీర్ యొక్క పెద్ద కొవ్వు వివాహ రిసెప్షన్లో ప్రేమబాలలు తమ సంబంధాన్ని అధికారిగా చేశారు.

తరువాతి స్థాయికి శ్రద్ధాతో తన సంబంధాన్ని తీసుకోవటానికి రోహన్ తన కుటుంబానికి అనుమతి ఇచ్చారు. శ్రాద్ధ ఇటీవల సైనా నెహ్వాల్ జీవిత చరిత్ర నుండి బయటకు వెళ్ళిపోయాడు, ఎందుకంటే ఈ సంవత్సరం చివరలో ఆమె నిశ్చితార్ధం జరుగుతుందని భావిస్తున్నారు. 2020 ప్రారంభంలో వివాహం జరుగుతుంది.