అమెజాన్ ఇండియా ఆపిల్ ఫెస్ట్ విక్రయం ఐఫోన్ X, ఐఫోన్ 6S, మ్యాక్బుక్, మరియు మరిన్ని – NDTV

అమెజాన్ ఇండియా ఆపిల్ ఫెస్ట్ విక్రయం ఎంచుకున్న ఐఫోన్ మోడల్స్, మాక్బుక్ ల్యాప్టాప్లు, ఆపిల్ వాచ్, ఐప్యాడ్ మోడల్స్ మరియు మరిన్నింటిలో డిస్కౌంట్లను కలిగి ఉంది. అమెజాన్ ఇండియా అమ్మకాల్లో ఆపిల్ ఫెస్ట్ మార్చ్ 22 నుండి మార్చి 28 వరకు అమలవుతుంది. 7 రోజుల అమ్మకానికి డిస్కౌంట్లతో పాటు ఎటువంటి వ్యయ EMI ఎంపికలు మరియు ఇతర కొట్టబడిన చెల్లింపు ఆఫర్లు కూడా ఉంటాయి. అమ్మకం సమయంలో చెల్లింపు-ఆధారిత ఒప్పందాలను ఆఫర్ చేయడానికి ఐసీఐసీఐ బ్యాంకు, స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియాతో అమెజాన్ ముడిపడి ఉంది.

అమెజాన్ ఇండియా ఆపిల్ ఫెస్ట్ ఐఫోన్ మోడల్స్లో అందిస్తుంది

ఆపిల్ ఫెస్ట్ విక్రయ సమయంలో, అమెజాన్ ఐఫోన్ X ను రాయితీ ధర రూ. 73,999 (MRP రూ 91,900). ఐఫోన్ 6S రూ. 27,999 (MRP రూ 29,900). IPhone XS మాక్స్ , ఐఫోన్ XS , ఐఫోన్ 8 ప్లస్ , ఐఫోన్ 8 మరియు ఐఫోన్ 7 ఏ-ధర EMI చెల్లింపు ఎంపికలతో అందుబాటులో ఉంటాయి. ఐఫోన్ XR రూ. 67.999.

ఐఫోన్ మోడల్స్ కాకుండా, అమెజాన్ యొక్క యాపిల్ ఫెస్ట్ విక్రయం కూడా ఆరవ తరం ఐప్యాడ్పై ఒప్పందాలు కలిగి ఉంటుంది. ఐప్యాడ్ (ఆరవ తరం) రూ. 24,990 (MRP రూ 28,000).

ఆపిల్ యొక్క మ్యాక్బుక్ ల్యాప్టాప్లు రూ. 15,000 పాటు మూడు నెలల ఎటువంటి వ్యయంతో EMI అన్ని ప్రధాన క్రెడిట్ మరియు డెబిట్ కార్డులను అందిస్తుంది.

మీరు ఒక కొత్త స్మార్ట్ వాచ్ చూస్తుంటే, ఆపిల్ వాచ్ సిరీస్ 3 రూ డౌన్ అవుతుంది. ఈ వారం ఆపిల్ ఫెస్ట్ అమ్మకాల సమయంలో 23,990 (MRP రూ .28,900). అన్ని ప్రధాన క్రెడిట్ మరియు డెబిట్ కార్డులతో 9 నెలలు వరకు మీకు ఎటువంటి ధర EMI ఎంపికను పొందగలుగుతారు.

ఈ ఒప్పందాలకు అదనంగా, అమెజాన్ ఇండియా కూడా స్మార్ట్ కేసులు మరియు ఆపిల్ పెన్సిల్తో సహా ఐప్యాడ్ ఉపకరణాల్లో ఎటువంటి ధర EMI ఎంపికలను అందిస్తుంది. చార్జర్లు, కీబోర్డు మరియు ఇతరులతో సహా Mac ఉపకరణాలు కూడా ఎటువంటి ధర EMI చెల్లింపు ఎంపికలతో అందుబాటులో ఉంటాయి.

అమెజాన్ రూ. ఆపిల్ ఫెస్ట్ విక్రయంలో బీట్స్ సోలో 3 వైర్లెస్ ఆన్-ఇయర్ హెడ్ఫోన్స్పై 5,300 బీట్స్ .

మేము అమెజాన్ యొక్క యాపిల్ ఫెస్ట్ అమ్మకాల సమయంలో అత్యుత్తమ ఒప్పందాలు కవర్ చేస్తాము కాబట్టి గాడ్జెట్లు 360 కి ట్యూన్ చేయండి.

అనుబంధ లింకులు స్వయంచాలకంగా సృష్టించబడవచ్చు – వివరాల కోసం మా నైతిక నివేదికను చూడండి.

,