మార్డ్ కో డాడ్ నహిన్ హోటా మూవీ రివ్యూ: ఎక్స్పెరిమెంటల్ త్రోబాక్ టు సూపర్హీరో స్టోరీస్ – న్యూస్ 18

Mard Ko Dard Nahin Hota Movie Review: Experimental Throwback to Superhero Stories
అత్తిమను దస్సని ఇంకా మార్డ్ కో డాడ్ నహీ హోటా నుండి.
మార్డ్ కో డాడ్ నహీ హోటా
తారాగణం: అభిమన్యు దస్సని, రాధికా మదన్
దర్శకుడు: వాసన్ బాల

అన్-విడుదల చేసిన చిత్రం యొక్క వాసన్ బాల

peddlers

కీర్తి తన సొంత లోకి వస్తుంది

మార్డ్ కో డాడ్ నహిన్ హోటా.

బాల ఒక సూపర్హీరో బాధతో కథానాయకుడి గురించి ఒక చురుకుదనంతో కూడిన కేంద్ర కథను మరియు అతని అన్ని గొలుసు దొంగల తర్వాత వెళ్లాలని కోరుకుంటున్న ఒక కుటుంబం విషాదంతో పిల్లలాంటి కామిక్ పుస్తక నాణ్యతతో ఒక చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తాడు. నిజానికి,

MKDNH

సూర్య (అభిమన్యు దస్సని) గురించి తన ఊహాజనిత కధను చెప్పడంలో తన వాస్తవికతకు పూర్తి మార్కులు లభిస్తుంది, అతని శరీరంలో ఏ నొప్పి గ్రాహకాలు లేకుండా జన్మించిన బాలుడు, అతనిని చాలా మొత్తం ఇబ్బందుల్లోకి తీసుకువెళుతుంది.

వాసనా బాల కథ స్థానిక పరిసరాలను వాడటం మరియు సూపర్హీరో కథల యొక్క ప్రస్తావన మరియు కోర్సు యొక్క సినిమాల గురించి తెలివిగా ఉంది! జడ్వా బాఇస్, మార్షల్ ఆర్ట్స్, బాల్య ప్రియురాలు మరియు ఈ మాడ్ క్యాప్పర్లో పాల్గొన్న ఒక ధ్వని తాత కూడా ఉన్నాయి. ఈ చిత్రం హిందీ చలనచిత్రం యొక్క అత్యంత ప్రియమైన క్లిచ్లకు టోపీ యొక్క నిజమైన దొంగతనం. సూర్య యొక్క యుద్ధం క్రై, “పాప్ కో జలా కే రాఖ్ కర్ డోంగ్” – వాటిలో ఒకటి మాత్రమే.

సూర్య, ఎందుకంటే తన బాధ మరియు తరువాత ఒంటరిగా-తనను తాను బాధపడుతుంటారని నుండి నిరోధించడానికి క్రమంలో- ఒక వ్యక్తి-బాల మారుతుంది ఒక మనోహరమైన అమాయకత్వం తో మారుతుంది కొన్నిసార్లు తన కుటుంబం కోసం exasperating చేయవచ్చు. తలక్రిందులుగా అతను అల్లర్లు బయటకు ఉంచడానికి తన తాత యొక్క indulgent చూపులు కింద కుంగ్ ఫు అన్ని రకాల చూడటానికి అందుతుంది అని ఉంది. బ్రూస్ లీ సూర్య యొక్క రోల్ మోడల్గా మాని సర్ (గుల్షన్ దేవయా) ను కనిపెట్టేంతవరకూ 100 మందిని ఓడించగలడు అని ఆశ్చర్యపోతుంది.

డైరెక్షన్ వారీగా, బాల అద్భుతమైన రూపంలో ఉంది, ఇది మూర్ఖత్వం, బహుళ-ట్రాక్ కథనం తన నియంత్రణను అడ్డుకునేందుకు అనుమతించదు. మణి, సూర్య, సుప్రీ మరియు దుష్ట జంట జంట జిమ్మి యొక్క ముఠా మధ్య సుదీర్ఘ పోరాటంలో మినహాయించి, యాక్షన్-కామెడీలో ఈ చిత్రం వేగంగా కదులుతుంది.

బ్లాక్లో ఉన్న కొత్త పిల్లవాడిని అమీహన్యు దస్సని కేంద్ర ప్రదర్శన, నిజాయితీ మరియు సమర్థవంతమైనది. అతను అమాయక పితా-లో-వుడ్స్ చట్టాన్ని సులువుగా లాగుతాడు. తొలి సినిమాల వరకు, తన నటనా చాప్ లను ప్రదర్శించడానికి సరైన వాహనాన్ని తప్పక ఎంచుకున్నాడు. యాదృచ్ఛికంగా, నటీమణి భాగ్యశ్రీకి కుమారుడు, అతను తన 80 ల సూపర్హీత్

మైనే ప్యార్ కియా

.

రాధిక మదన్ మరో సుపీరి గా మారి, తన చర్యతో బాగుంది, మహేష్ మంజ్రేకర్ తాతగా ఎంతో సంతోషంగా ఉంటాడు. అతను ఖచ్చితంగా నటులుగా జనాదరణ పొందిన ప్రముఖుల డైరెక్టర్లుగా ఉన్నారు.

ఈ సినిమాలో సంగీతం చాలా ముఖ్యమైన పాత్ర పోషిస్తుంది, సజీవ హాస్య పుస్తక భావాన్ని సజీవంగా ఉంచుతుంది. క్విర్కీ ట్యూన్లు loopy goings ఒక అదనపు twisty జోడించండి లేదు.

యాదృచ్ఛికంగా, తారాగణం మరియు బృందంతో పాటు చలనచిత్ర స్క్రీనింగ్కు హాజరయ్యాక, ముఖ్యంగా గుర్తించదగినది ఏమిటంటే పదునైన ఉత్సాహం. యువ వెయ్యేళ్ళ నటుల హర్ష్వర్ధన్ కపూర్, సాన్య మల్హోత్రా, ఇషాన్ ఖత్తార్ తమ స్నేహితులను ఉత్సాహపరుస్తూ ఉన్నారు, కానీ సమానంగా నోటితో కూడిన సినిమాని గుర్తించి వారు పాల్గొనడానికి ఇష్టపడుతున్నారు.

మార్డ్ కో డాడ్ నహిన్ హోటా

వెయ్యేళ్ళ ప్రేక్షకులకు విజ్ఞప్తి చేసే నూతన, కొత్త వయసు హిందీ సినిమా సమర్పణ. దాని అస్పష్టమైన సెటప్ కలయికతో మరియు ఈ అవాంట్-గారే చిత్రం చాలా సరదాగా నవ్వింది, వాస్తవానికి, ఒక ఆశ్చర్యకరంగా స్లీపర్ చిత్రం హిట్ అవుతుంది.

రేటింగ్: 3.5 / 5

మరింత కోసం @ న్యూస్ 18 సినిమాలు అనుసరించండి