అంతర్జాతీయంగా శామ్సంగ్ గెలాక్సీ మడత Exynos ప్రాసెసర్ను కలిగి ఉండదు – XDA డెవలపర్లు

శాంసంగ్ గాలక్సీ మడత ఫిబ్రవరి 2019 లో శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 తో ప్రారంభమైంది . పరికర హైలైట్ నిస్సందేహంగా దాని వేయగల ప్రదర్శన మరియు కీలు విధానం, కానీ మిగిలిన ఫోన్ కూడా సమానంగా ఉత్తేజకరమైన ఉంది. మరియు అది ఉండాలి, ఇది ఒక అస్థిరమైన ఖర్చు $ 1,980; అందువల్ల మీకు మంచి వినియోగదారుల సాంకేతిక పరిజ్ఞానం లభిస్తుంది.

దాని ప్రయోగం చుట్టూ, శామ్సంగ్ అనేక అంతర్గత లక్షణాల గురించి చాలా అస్పష్టంగా ఉంది. గెలాక్సీ ఫోల్డ్ కోసం శామ్సంగ్ ప్రెస్ రిలీజ్ , ప్రొడక్ట్ పేజి ఈ పరికరం “7nm 64-బిట్ ఎనికా-కోర్ ప్రాసెసర్” ద్వారా ఆధారితమైనదని ప్రకటించింది, ఇది చాలా వార్తా సంస్థలు క్లుకామ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 మొబైల్ ప్లాట్ఫారమ్గా భావించబడుతున్నాయి, ఇది Exynos 9820 8nm చిప్. అయినప్పటికీ, శామ్సంగ్ దీన్ని స్పష్టంగా పేర్కొనలేదు కాబట్టి, మడత ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ 855 తో వస్తుంది అని భావించి మేము జాగ్రత్త తీసుకున్నాము. SoC కి సంబంధించి నిర్ధారణ ఫోల్డ్ SM-F900U యొక్క కలయిక ఫర్మ్వేర్ లోపల ఉన్న బిల్స్క్రిప్ ద్వారా “sm8150”, స్నాప్డ్రాగన్ 855 యొక్క అంతర్గత నమూనా పేరుకు సంబంధించిన సూచనలు ఉన్నాయి.

అయితే, గెలాక్సీ ఫోల్డ్ US మార్కెట్ను లక్ష్యంగా చేసుకున్నందున, స్నాప్డ్రాగెన్ 855 ఉనికి చాలా ఆశ్చర్యకరం కాదు. శామ్సంగ్ అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాల్లో క్వాల్కమ్ సోసియస్తో ఫ్లాగ్షిప్లను లాంఛనంగా ప్రారంభించింది, అయితే మిగిలిన ప్రపంచం అదే ప్రధానమైనది కానీ ఎక్కియోస్ సోసితో ఉంటుంది. గెలాక్సీ ఫోల్డ్, అయితే, సాధారణ విచ్ఛిన్నం, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 అంతర్జాతీయ రూపాంతరాలు కనిపించే Exynos 9820 SoC ఒక వైవిధ్యం గురించి ప్రస్తావించలేదు వంటి. ఏమి జరుగుతుందో ఈ వామపక్ష ప్రజలు గందరగోళంగా ఉన్నారు, మరియు మడత డబ్బు చాలా వ్యయంతో ఉన్నందున, మీరు కొనుగోలు చేస్తున్న దాని గురించి మీరు ఖచ్చితంగా ఖచ్చితంగా ఉంటారు.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఫోల్డ్ XDA ఫోరమ్స్

మేము ఇప్పుడు శామ్సంగ్ గెలాక్సీ మడత యొక్క అంతర్జాతీయ వైవిధ్యం, అంటే SM-F900F, క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 SoC తో వస్తాయి మరియు Exynos 9820 కాదు. XDA గుర్తించిన డెవలపర్ deadman96385 మాతో అంతర్జాతీయ వైవిధ్యం నుండి ఫర్మ్వేర్ డంప్ పరికరం, మరియు దాని లోపల build.prop మేము SM-F900U లో చూసిన అదే సమితి సూచనలు ఉన్నాయి:

 ro.hardware.chipname=SM8150 

Exynos 9820 తో గెలాక్సీ ఫోల్డ్ ఏ వైవిద్యం ఉంటే మేము తెలియదు. మేము మరింత ఏదైనా కనుగొంటే మేము మా పాఠకులు నవీకరించబడింది చేస్తుంది.


ఫర్మ్వేర్ డంప్ కోసం XDA గుర్తింపు డెవలపర్ deadman96385 కు ధన్యవాదాలు!

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.