అమెజాన్ యొక్క ఆపిల్ ఫెస్ట్: ఐఫోన్లలో, ఐప్యాడ్ లలో, మాక్బుక్స్లో మరియు మరిన్ని వాటికి – న్యూస్బైట్లు

నోటిఫికేషన్లను ఎలా ప్రారంభించాలో

బ్రౌజర్ పుష్ నోటిఫికేషన్ను ప్రారంభించండి

1

మీ బ్రౌజర్లో వెబ్సైట్ చిరునామాకు ప్రక్కన ఉన్న లాక్ చిహ్నాన్ని క్లిక్ చేయండి. మీ బ్రౌజర్లో వెబ్సైట్ చిరునామాకు ప్రక్కన ఉన్న లాక్ చిహ్నాన్ని క్లిక్ చేయండి. టూల్బార్లో సఫారి చిహ్నాన్ని క్లిక్ చేయడం ద్వారా ప్రాధాన్యతలను తెరువు.

|

2

సైట్ కోసం నోటిఫికేషన్ అనుమతుల ఎంపిక ఒక డ్రాప్డౌన్లో ప్రదర్శించబడుతుంది, సైట్ సెట్టింగులలో క్లిక్ చేయండి వెబ్సైట్ కోసం నోటిఫికేషన్ అనుమతుల ఎంపిక ఒక డ్రాప్డౌన్లో ప్రదర్శించబడుతుంది, సైట్ సెట్టింగులను తెరువు ‘నోటిఫికేషన్స్’ టాబ్ క్లిక్ చేయండి , మీరు ఇప్పటికే ఉన్న అన్ని ప్రకటనలను చూస్తారు.

|

3

నోటిఫికేషన్లను ప్రారంభించడానికి నోటిఫికేషన్ల నుండి అనుమతిని ఎంచుకోండి. నోటిఫికేషన్లను ప్రారంభించడానికి నోటిఫికేషన్ల నుండి అనుమతిని ఎంచుకోండి. నోటిఫికేషన్లను ప్రారంభించడానికి అనుమతించు ఎంచుకోండి.

,