ఆపిల్ యొక్క స్ట్రీమింగ్ సేవ: ఇప్పటివరకు కొత్త ప్లాట్ఫారమ్ గురించి మాకు తెలుసు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ఆపిల్ సోమవారం తన వీడియో స్ట్రీమింగ్ సేవను ప్రారంభించనున్నట్లు భావిస్తున్నారు.

ఆపిల్ యొక్క “ఇట్స్ షో టైమ్” కార్యక్రమం మార్చి 25 న దాని కాలిఫోర్నియా ప్రధాన కార్యాలయంలో జరుగుతుంది. రాబోయే ఈవెంట్ ఏ హార్డ్వేర్ ప్రయోగమును చూడకపోవచ్చు, కానీ అది ఆపిల్ యొక్క సేవలను సేవలు లోకి తెరచుకుంటుంది. ఆపిల్ యొక్క వీడియో స్ట్రీమింగ్ సేవ కోసం వార్తలు చేసారు కొంతకాలంగా ఇప్పుడు.

ఐఫోన్ తయారీదారు అసలు కంటెంట్ కోసం $ 1 బిలియన్ వరకు గడిపాడు. ఆపిల్ యొక్క స్ట్రీమింగ్ సేవ పిల్లల కోసం ప్రదర్శనలు వంటి వివిధ వర్గాలకు కంటెంట్ క్యాటరింగ్ను కలిగి ఉంటుంది. ఇక్కడ, ఆపిల్ సెంట్రల్ పార్క్ మరియు రెండు సెసేం స్ట్రీట్ ప్రదర్శనలను చూపిస్తుంది, ది వెర్జ్ నివేదించింది . కోపెర్టినో టెక్ దిగ్గజం కామెడీ, డ్రామా, సైన్స్ ఫిక్షన్, థ్రిల్లర్స్ మరియు డాక్యుమెంటరీల కోసం వివిధ ప్రదర్శనలను అందిస్తారు.

ఆపిల్ ఇప్పటికే రైట్ విథర్స్పూన్ మరియు జెన్నిఫర్ అనీస్టన్, ఎం నైట్ నైట్ శ్యామలన్ యొక్క థ్రిల్లర్ డ్రామా సిరీస్, “యు స్లీప్ ఆర్” అనే ఒక థ్రిల్లర్ డ్రామా సిరీస్, మరియు వరుస “లిటిల్ అమెరికా” . ప్రదర్శనలు పాటు, ఇప్పటికే రెండు ధ్రువీకరించారు – “హలా” మరియు “రాక్స్ ఆన్”.

ప్రసార సేవ కూడా HBO, షోటైం మరియు స్టార్జ్ వంటి వేదికల నుండి కంటెంట్ను హోస్ట్ చేస్తుంది. ఆపిల్ కూడా దాని వీడియో స్ట్రీమింగ్ తొలి కోసం హాలీవుడ్ ప్రముఖులు లో roped ఉంది. ఇది ప్రముఖ నటులు మరియు నటీమణులు హాలే స్టెయిన్ఫెల్డ్, బ్రీ లార్సన్, జెన్నిఫర్ గార్నర్ మరియు స్టీవ్ కారెల్ వంటివి.

స్ట్రీమింగ్ సేవలో ఆపిల్ యొక్క ప్రవేశం పోటీ భారీగా ఉన్నప్పుడు వస్తుంది. ఆపిల్ నెట్ఫ్లిక్స్, హులు, మరియు అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో వంటి ఆటగాళ్ళ నుండి పోటీని ఎదుర్కుంటుంది. దాని ప్రయోగానికి ముందు, ప్రత్యర్థి నెట్ఫ్లిక్స్ ఇప్పటికే అది ఆపిల్ యొక్క స్ట్రీమింగ్ సేవలో భాగంగా ఉండదు నిర్ధారించారు. ఇది ఐఫోన్ తయారీదారు యొక్క స్ట్రీమింగ్ సేవ ఎలా తీస్తుంది అనే విషయాన్ని చూడవచ్చు.

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 23, 2019 14:41 IST

,