ఐపీఎల్ 2019: బిఎస్ఎన్ఎల్ రూపాయలు 199, రూ .499 ప్రీపెయిడ్ ప్రణాళికలు ఉచిత క్రికెట్ SMS హెచ్చరికలు, రోజువారీ డేటా – ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

బిఎస్ఎన్ఎల్ ఐపిఎల్ ప్లాన్, బిఎస్ఎన్ఎల్ రూ .196 ఐపిఎల్ ప్లాన్, బిఎస్ఎన్ఎల్ ఉచిత ఐపీఎల్ నవీకరణలను, బిఎస్ఎన్ఎల్ రూ 499 ఐపీఎల్ ప్లాన్, బిఎస్ఎన్ఎల్ కొత్త రీఛార్జ్ ఆఫర్, బిఎస్ఎన్ఎల్ రీఛార్జ్, బిఎస్ఎన్ఎల్ ప్రీపెయిడ్, బిఎస్ఎన్ఎల్ న్యూస్
మార్చి 23 నుంచి బిఎస్ఎన్ఎల్ మొత్తం 20 టెలికాం వర్గాల్లో ఈ ప్రణాళికలు చెల్లుతున్నాయి.

మార్చి 23 నుంచి ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) 2019 క్రికెట్ టోర్నమెంట్ ప్రారంభం కానుంది. బిఎస్ఎన్ఎల్ 199 రూపాయలు, 499 ప్రీపెయిడ్ ప్రణాళికలు ప్రకటించింది. ఉచిత క్రికెట్ ఎస్ఎమ్ఎస్ హెచ్చరికలు కూడా అందిస్తున్నాయి. బిఎస్ఎన్ఎల్ కొత్త ఐపిఎల్ రీఛార్జ్ ప్రణాళికలు అపరిమిత వాయిస్ కాల్స్, రోజువారీ డేటా లాభాలను కూడా కట్టేస్తాయి.

ఒక టెలికాం టాక్ రిపోర్టు ప్రకారం, బిఎస్ఎన్ఎల్ రూపాయలు 199 IPL ప్రీపెయిడ్ రీఛార్జ్ ఆఫర్ 28 రోజులు చెల్లుతుంది. ఈ పథకం కింద, రోజుకు 1GB వద్ద మొత్తం 28GB డేటాను యూజ్ సర్కిల్లోని అపరిమిత వాయిస్ కాల్స్తో పొందవచ్చు.

బిఎస్ఎన్ఎల్ రూ 499 ఐపీఎల్ ప్రీపెయిడ్ రీచార్జ్ ఆఫర్ వాయిస్ కాలింగ్ ప్రయోజనాలతో పాటు దేశంలోని రోమింగ్, ఢిల్లీ, ముంబై సర్కిల్స్, అలాగే 90 జిబి డేటాను కలిగి ఉంది. ఇది రోజుకి 1GB డేటాను టోపీని ఉంచుతుంది మరియు చెల్లుబాటు 90 రోజులు. అంతేకాకుండా, ఇది రోజుకు 100 SMS లను కూడా కట్టింది.

క్రికెట్ ఎస్ఎమ్ఎస్ హెచ్చరికలు, ఉచిత క్రికెట్ PRBT (వ్యక్తిగతీకరించిన రింగ్ బ్యాక్ టోన్), అపరిమిత పాటల మార్పుల ఎంపికతో రూ. 199 మరియు రూ 499 ప్రణాళికలు లభిస్తాయి. మార్చి 23 నుంచి బిఎస్ఎన్ఎల్ మొత్తం 20 టెలికాం వర్గాల్లో ఈ ప్రణాళికలు చెల్లుతున్నాయి.

ఈ ఏడాది జనవరిలో బిఎస్ఎన్ఎల్ 10 లక్షల మంది చందాదారులను జత చేసినట్లు ఒక టిఆర్ఐ నివేదిక తెలిపింది. 2018 మార్చి నుంచి మార్చి నెలలో 9.44 శాతం నుంచి 9.76 శాతానికి పెరిగింది. బీఎస్ఎన్ఎల్ రూ .78, రూ .98, రూ .293, రూ .333, రూ .444 చొప్పున ప్రీమియం చందాని అందిస్తోంది.

,