రాణి ముఖర్జీ: మీరు స్క్రిప్ట్ గురించి గట్టిగా భావిస్తే, మీరు దాన్ని తీసుకోవాలి – PINKVILLA

హిచీ తరువాత, 41 ఏళ్ల రాణి ముఖర్జీ మర్దని 2 లో చూడవచ్చు మరియు నటికి నటికి స్క్రిప్ట్ ప్రాముఖ్యత గురించి మాట్లాడింది. చదువు!

కుచ్ కుచ్ హోటా హై యొక్క టినా మర్దని (2014) లో హించీ (2018) కు టొరెట్ట్ సిండ్రోమ్తో నైన మాథుర్తో ఒక డైనమిక్ పాత్రను పోషించడం ద్వారా, రాణి యొక్క నటన పరాక్రమానికి ఎటువంటి స్ట్రేంజర్ లేదు, ఎందుకంటే ఈ ప్రతిభావంతులైన నటి ఆమెకు బాగా తెలుసు అని నిరూపించబడింది. కొన్ని రోజుల క్రితం, రాణి ముఖర్జీ తన 41 స్టంప్ పుట్టినరోజును జరుపుకుంది, ప్రస్తుతం ఆమె నటుడు మార్దానీకి సీక్వెల్ కోసం సిద్ధం చేస్తున్నారు, ఇక్కడ ఆమె కాప్-శివాజీ రాయ్ పాత్రను పోషించింది. కానీ రాణి చలనచిత్రాలు గురించి ప్రశ్నించగా, రాణి ఒక నటికి ఎలా ప్రాధాన్యతనివ్వాల్సినది, రాణి DNA కి సమాచారం ఇచ్చాడు, “మీరు దానిని వెనుకకు వచ్చినప్పుడు మాత్రమే ఆ రోజు వెలుగు చూస్తాం. మీరు మీ గట్లోని స్క్రిప్ట్ అంతటా వచ్చినప్పుడు, గట్టిగా భావిస్తారు, కొందరు మీతో ఏమి చెప్తారనే దానితో సంబంధం లేకుండా మీరు తీసుకోవాలి. ఈ నమ్మకాలు తప్పుగా నిరూపించబడ్డాయి గత సంవత్సరం చాలా ఉదాహరణలు ఉన్నాయి. ఈ రోజు, ఒక చిత్రం పెద్దదిగా లేదా చిన్నదిగా ఉండటానికి వ్యత్యాసం ఉండదు. అబ్ కోయి బిహీ బడి హాయ్ సక్తి హై, కంటెంట్ మీద ఆధారపడి ఉంటుంది. “

నేటి రోజు మరియు వయస్సులో, సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు అక్షయ్ కుమార్ వంటివారికి B- పట్టణ నటులు నెమ్మదిగా డిజిటల్ ప్లాట్ఫారమ్కు గురుత్వాకర్షణ కలిగి ఉన్నారు మరియు డిజిటల్ వెళ్ళడానికి తన ఇష్టాన్ని గురించి రాణి ప్రశ్నించినప్పుడు, “నేను ఏదో చేయాలని ప్రేమిస్తాను” డిజిటల్ వేదికల కోసం ఒకటి). కానీ ఒక ప్రాజెక్ట్ చేయాలనే నా నిర్ణయం, కంటెంట్ను నడిపింది ఎందుకంటే నటుడిగా నేను అన్ని మాధ్యమాలను ప్రయత్నించాలి. “

పని ముందు, రాణి ముఖర్జీ మర్దని 2 లో చూడవచ్చు. మార్దనీని దర్శకుడు ప్రదీప్ సర్కార్ దర్శకత్వం వహించి పిల్లల అక్రమ రవాణాకు సంబంధించిన అంశంపై తిరుగుతుండగా, మొర్దనీ 2 దర్శకత్వం వహించిన మొదటి చిత్రం రచయిత గోపి పుత్రన్ దర్శకత్వం వహించాడు. మార్దాని 2 2019 లో అంతస్తులలోకి వెళ్లడానికి మరియు సంవత్సరం తరువాత సగం లో విడుదల అవుతుంది.

ఇంకా చదవండి: రాణి ముఖర్జీ పుట్టినరోజు స్పెషల్: మార్దానీ టు హిచీ, విమెన్స్కు చెందిన 5 సినిమాలు

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/