శ్రద్ధా కపూర్ మరియు రోహన్ శర్షే యొక్క వివాహ రిపోర్టులపై శక్తి కపూర్: ఆమె మా అనుమతి లేకుండానే పెళ్లి చేసుకునేది కాదు – పిన్కివిల్లా

నివేదికల ప్రకారం, 2020 లో ప్రధాని రోహన్ శర్స్తాతో శ్రాద్ధ కపూర్ ముడిపడివుంది. ఇప్పుడు శ్రీదా కపూర్ తండ్రి శక్తి కపూర్ ఈ నివేదికలను తిరస్కరించారు.

బాలీవుడ్ లో పెళ్లి సీజన్ వచ్చింది అని చెప్పడం తప్పు కాదు. మేము అనుష్క శర్మ మరియు విరాట్ కోహ్లీ వివాహం చూసిన తరువాత, దీపిక పడుకొనే మరియు రణవీర్ సింగ్ ఈ ఘటనను నిర్వహించారు. గత సంవత్సరం, ప్రియాంకా చోప్రా కూడా తన డ్రీమ్స్ మనిషి ఎంచుకున్నాడు మరియు నిక్ జోనస్ వివాహం చేసుకున్నాడు. ఈ సంవత్సరం, మేము వరుణ్ ధావన్ తన దీర్ఘకాల స్నేహితురాలు నటాషా దలాల్ తో ముడి వేసుకున్న నివేదికలు ఉన్నాయి. ప్రేమ తప్పనిసరిగా గాలిలో ఉందని మేము చెప్పగలను. 2020 లో వదంతి ప్రియుడు రోహన్ శర్షతో ముడిని కట్టడానికి శ్రద్ధా కపూర్ సెట్ చేయబడిందని తెలిసింది .

నివేదికల ప్రకారం, శ్రద్ధా కుటుంబం ఆమె వివాహం చేసుకోవటానికి సరైన వయస్సు అని అనుకుంటూ ఆమె స్థిరపడాలని కోరుకుంటుంది. ఇప్పుడు, శ్రద్ధా తండ్రి శక్తి కపూర్ ఈ నివేదికలను అన్నింటినీ కొట్టిపారేశారు. స్పాట్ బోయ్తో ఒక ముఖాముఖిలో, అతను చెప్పాడు, “బుల్స్ష్ ** t. అది నిజం కాదు. 4-5 సంవత్సరాలు వచ్చే ఎవరినైనా వివాహం చేసుకునే ప్రణాళికలు లేవు. ఆమె సమయంలో ఆమె ప్లేట్ మీద చాలా ఎక్కువగా ఉంది మరియు తన రాబోయే ప్రాజెక్టులపై పూర్తిగా దృష్టి పెట్టింది. ఆమె క్యాలెండర్ తరువాతి 2 సంవత్సరాలు choc-o-block. అన్ని ఈ చెత్త ఉంది. “

గతంలో చాలామంది నటులతో శ్రద్ధాతో సంబంధం ఉందని కూడా ఆయన చెప్పారు. రోహన్ తండ్రి రాకేష్ తన ప్రియమైన స్నేహితుడు అని, ఆయన కుటుంబం స్నేహితులు. అతను చెప్పాడు, “నా కుమార్తె తన జీవితంలో జరిగే ప్రతిదీ నాకు చెబుతుంది. ఆమె తల్లిదండ్రుల సమ్మతి లేకుండా వివాహం చేసుకోదు.

అంతకుముందు, నటుడితో డేటింగ్ చేసినట్లు రోహన్ అడిగినప్పుడు, అతను తొమ్మిది సంవత్సరాలు తనకు తెలుసునని మరియు వారు సన్నిహిత మిత్రులు మరియు ఆమెతో డేటింగ్ చేయలేదని కూడా చెప్పారు.

పని ముందు, శ్రద్ధా సుశాంత్ సింగ్ రాజపుత్ తో కలిసి చిచోరే ఉంది.

అటువంటి నవీకరణల కోసం వేచి ఉండండి!

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/