హైర్ సీజన్ 8 ఎపిసోడ్ 4 లీక్: జైమ్ లానిస్టర్ చంపడానికి ఆర్య స్టార్క్ – ఇంటర్నేషనల్ బిజినెస్ టైమ్స్, ఇండియా

హైర్ సీజన్ 8 ఎపిసోడ్ 4 యొక్క గేమ్ ఆర్య స్టార్క్ మరియు జైమ్ లానిస్టర్ మధ్య తుది ముఖం-ముఖం షోడౌన్ చూపుతుంది.

Game of Thrones season 8 Arya Stark and Jaime Lannister

హైర్ సీజన్ 8 ఆర్య స్టార్క్ మరియు జైమ్ లానిస్టర్ గేమ్ యొక్క హైర్ (హెలెన్: స్లోన్ / HBO) / ఫేస్బుక్

హైర్ సీజన్ 8 యొక్క గేమ్ మా అభిమాన పాత్రలు అనేక ముగింపు అన్నారు. జోన్ స్నో అండ్ డీనెరిస్ టార్గరిన్ మరణం గురించి ఊహాగానాలు ఉన్నాయి కాని ఇప్పుడు అభిమానులు ఆర్య స్టార్కర్ జైమ్ లానిస్టర్ చేతిలో 4 భాగంలో మరణిస్తారని ఊహాగానాలు చేస్తున్నారు.

తిరిగి హైస్ సీజన్ 7 లో జైమ్ లానిస్టర్ (నికోలాజ్ కోస్టెర్-వాల్డో) చివరకు సెరిసీ లానిస్టర్ (లెనా హెడ్నీ) ​​తో తన సంబంధాన్ని ముగించాడు మరియు ఉత్తరానికి వెళ్ళాడు. గేమ్ ఆఫ్ ట్రోన్స్ సీజన్ 8 యొక్క ఇటీవల విడుదలైన ట్రైలర్ నుండి, అతను నైట్ కింగ్కు వ్యతిరేకంగా చేసిన పోరాటంలో స్టార్క్స్తో అతను చేతుల్లో చేరినట్లు తెలుస్తుంది. కానీ అతను నైట్ కింగ్ని హతమార్చడానికి స్టార్స్ సహాయం కాలేదా? తనకు ఎవరిని హత్య చేయడానికి సార్సీ ఆర్డర్లో కేవలం ఉన్నట్లయితే అతను ఏమి చేస్తాడు?

హైర్ సీజన్ 8 లో విడుదలైన ట్రైలర్లో, ఆర్య స్టార్క్ (మాయిస్ విలియమ్స్) వింటర్ ఫెల్ యొక్క క్రిప్ట్స్లో నడుస్తున్నట్లు మేము చూపించాము. ఆమె అమలులో ఉన్న అనేక సిద్ధాంతాలు ఉన్నాయి. ఆమె తన తండ్రి దెయ్యం జీవితానికి తిరిగి రావడాన్ని ఆమె చూసినట్లు కూడా ఊహాగానాలు జరిగాయి, అది ఆమెను చంపివేసింది మరియు ఆమె జీవితం కోసం ఆమెను అమలు చేసింది. కానీ ఆమె ఎవరో నుండి నడుస్తుంటే ఆమె తనకు నమ్ముతుందని అనుకుంది?

ఇది హైస్కూల్ సీజన్ ఎపిసోడ్ 3 లో ఏ టీవీ షోలో అయినా అతిపెద్ద యుద్ధాన్ని చూడబోతున్నామని వెల్లడైంది. మూడో ఎపిసోడ్ ఆర్మీ ఆఫ్ లివింగ్ మరియు వైట్ వాకర్స్ మధ్య ఒక ఇతిహాస పోరాటాన్ని చూపిస్తుంది. ఎపిసోడ్ ఒక చలన చిత్రంగా భావిస్తాను మరియు ఇది ఖచ్చితంగా మా అభిమాన పాత్రల యొక్క మరణాన్ని బహిర్గతం చేస్తుంది. గుర్తుంచుకో, ఈ చివరి సీజన్ మరియు పునరుత్పత్తులు ఈ సమయంలో జరుగుతున్నాయి.

Arya Stark

అధికారిక ట్రైలర్ లో ఆర్య స్టార్క్ YouTube / HBO

కాబట్టి, మేము ఎపిసోడ్ 4 లో ప్రవేశించినప్పుడు, వింటర్ ఫెల్లో ఎప్పుడూ పోరాడిన అతిగొప్ప యుద్ధ అనంతరం మేము కనుగొనవచ్చు. భాగం అనేక తీవ్రమైన నాటకాలు కలిగి ఉంటుంది మరియు జైమ్ Lannister ఇప్పుడు అతను చర్యలు తీసుకోవాలని లేదో అది చాలా ఆలస్యం ఉంటుంది అని తెలుసుకోవటం అదే క్షణం ఉంటుంది. నైట్ కింగ్ను హతమార్చిన తరువాత, డేనేరిస్ టార్గరిన్ (ఎమీలియా క్లార్క్) మరియు జోన్ స్నో (కిట్ హరింగ్టన్) సెర్సీ లానిస్టర్తో పోరాడటానికి నాయకత్వం వహిస్తారు.

మనం అందరికి తెలిసినందున, ఆర్య స్టార్క్ హంతకుడు అయ్యాడు మరియు ఏ ముఖం ధరించవచ్చు. ఆమె ఎవరి గొంతును కొట్టేటప్పుడు కూడా ఆమె సంకోచించదు. సో, జామి కూడా ఆమె సార్సీకి ఒక సమస్యగా మారడం మరియు అతని కవల సోదరిని కాపాడటానికి, అతను కొంతవరకు చిన్న స్టార్క్ను హతమార్చడంతో ముగుస్తుంది. గుర్తుంచుకో: జైమ్ తాను ఒకసారి చెప్పారు, “నేను ప్రేమ కోసం థింగ్స్!” అతను నిజంగా అతను నిజంగా Cersei ప్రేమిస్తున్నట్లు మరియు దాని కోసం ఏదైనా చేయవచ్చు తెలుసు.

బాగా, ఈ సింహాసనం సీజన్ 8 గురించి మరొక సిద్ధాంతం. అది జరిగినట్లయితే అభిమానులు జైమ్ లానిస్టర్ చేతిలో నుండి ఆర్య స్టార్క్ ముగింపు చూసిన తరువాత గుండెపగిలిపోతారు.

సూచించిన వ్యాసాలు