ధర అంచనా! ప్రియాంకా చోప్రా జోనాస్ బ్లాక్ షఫుల్ ధర మీరు ఆశ్చర్యపరుస్తుంది! – బాలీవుడ్ లైఫ్

ప్రియాంకా చోప్రా జోనాస్ ఒక ఫ్యాషన్గా మరియు ప్రజలు ఖచ్చితంగా ఈ ప్రపంచ చిహ్నమైన శైలి నుండి వచ్చినప్పుడు అది సూచనలను తీసుకోవాలి. నటి ఏదైనా ఇచ్చిన దుస్తుల్లో రక్తం చేయవచ్చు! ఇది ఆమె బోల్డ్ మరియు అందమైన చూడండి ఆమె దుస్తులు తీసుకువెళుతుంది మార్గం గురించి అన్ని వార్తలు. ఇటీవల, Mrs జోనస్ ఫిలాసఫీ డి లోరెంజో Serafini ద్వారా లంగా తో ఒక పోల్కా డాట్ జాకెట్టు ధరించి నగరం లో అడుగుపెట్టాడు మరియు బాలుడు ఆమె చంపబడ్డాడు. రోజు కోసం ఆమెను పూర్తి చేస్తూ, ప్రియాంకా క్రిస్టియన్ లౌబౌటిన్ మరియు ఒక సూక్ష్మ మినీ బ్యాగ్ ద్వారా ఒక జంట నల్ల పంపులతో జతకట్టింది. తల నుండి బొటనవేలు వరకు, ప్రియాంకా చనిపోయిన బ్రహ్మాండమైన చూసారు. కానీ ఎప్పటిలాగానే, ఆమె రఫ్ఫ్లేస్ దుస్తుల్లో విలువ మాకు వాయువును విడిచిపెట్టింది. PeeCee ఒక whopping రూపాయలు splulging పట్టించుకోలేదు $ 94,813 మేము ప్రస్తుతం మన మనస్సులో పాపింగ్ అనేక ఆలోచనలు కలిగి.

అది ఒక దుస్తులు మీద 94,813 ఖర్చు విలువ? మేము అదే ధరలో ఒక LED టీవీని కొనుగోలు చేసి రాబోయే క్రికెట్ సీజన్ ను ఆస్వాదించాలా? ఓహ్ అయిపోండి, మన కుటుంబాలతో సెలవులకి వెళ్ళవచ్చు మరియు మన మనసులో నడుస్తున్న ఆలోచనలు కేవలం కొన్ని ఉన్నాయి. ఇంతలో, క్రింద ఆమె దుస్తులను ఒక దగ్గరగా పరిశీలించి:

ఈ పోస్ట్ను Instagram లో వీక్షించండి

?

ప్రియాంక చోప్రా జోనస్ (@ప్రయాణచోప్రో) చేత పోస్ట్ చేయబడినది

ఈ పోస్ట్ను Instagram లో వీక్షించండి

?

ప్రియాంక చోప్రా జోనస్ (@ప్రయాణచోప్రో) చేత పోస్ట్ చేయబడినది

ఈ పోస్ట్ను Instagram లో వీక్షించండి

?

ప్రియాంక చోప్రా జోనస్ (@ప్రయాణచోప్రో) చేత పోస్ట్ చేయబడినది

మేము ముందు చెప్పాము, మళ్ళీ చెప్పాము, ప్రియాంకా చోప్రా జోనాస్ ఫ్యాషన్లో ఖరీదైన రుచిని కలిగి ఉంటాడు. మరియు ఆమె నృత్య స్ప్లిగేజ్ గా ఫిర్యాదు చేయలేదు, ఆమె తన అందంగా కనిపించేలా చేసింది. మరియు ఈ దుస్తులను PeeCee యొక్క శైలి ఫైలు చాలా ఆకట్టుకునే అదనంగా ఉంది.

తన పని ముందు, ప్రియాంకా లియామ్ హేమ్స్వర్త్ మరియు రెబెల్ విల్సన్తో ఐశ్వర్ ఇట్ రొమాంటిక్లో చివరిసారిగా కనిపించింది. తిరిగి బాలీవుడ్ లో, నటి ఆమె షొనాలి బోస్ యొక్క ది స్కై ఈజ్ పింక్ కోసం సంతకం చేసింది. ఫెహన్ అఖ్తర్ మరియు జైరా వసీం సరసన ఫిల్మ్ స్క్రీన్ ను అక్టోబర్ 11, 2019 న చిత్రీకరించారు.

ఈ ప్రాజెక్ట్తో పాటు, భవిష్యత్ ప్రాజెక్టుల కోసం ప్రియాంక సంజయ్ లీలా భన్సాలి మరియు విశాల్ భరద్వాజ్లతో చర్చలు జరిపారు. సంజయ్ లీలా భన్సాలి ఇటీవలే గంగూబాయ్ అనే పేరుతో ప్రియాంకతో సినిమా ఎలా సిద్ధం చేస్తున్నాడో వెల్లడించారు. గతంలో ఈ చిత్రనిర్మాతలతో నటి పనిచేసినందున, ఆమె వారితో కలసి జలుబు చేసేటప్పుడు ఆమె విజయవంతమౌతుంది.